PDA

View Full Version : 2 vấn đề e biết là e kể ra cũng chỉ là suy diễn nhưng mong a chị khẳng định cho e

loi xin loi
12-11-2015, 22:25
Thứ nhất : e đi ngoài đường thì thấy gì đó bay vào mắt e đi trên vỉa hè
Thứ 2: e vs thằng bạn e có thuê xe ôm khi đi xe ôm e ngồi gần ông này ns chuyện về gái và e sợ ông này bị nhiễm hiv khi ns chuyện e cũng ko biết có gì bay vào mắt ko nữa

Tuanmecsedec
12-11-2015, 22:27
Thứ 2: e vs thằng bạn e có thuê xe ôm khi đi xe ôm e ngồi gần ông này ns chuyện về gái và e sợ ông này bị nhiễm hiv khi ns chuyện e cũng ko biết có gì bay vào mắt ko nữa

Những gì bạn kể do lo lắng thôi không có nguy cơ.

loi xin loi
12-11-2015, 22:29
Anh ạ lo lắng nhất vẫn là ngồi sau ông xe ôm anh ak.ông này xăm chổ ge lắm gái gu ghê lắm a ak .nếu nước bọt có lan máu thì có nguy cơ không a

changbietsao
12-11-2015, 22:35
Khẳng định không nguy cơ . Nước bọt không chứa virus H bạn nhé . Đừng suy diễn lung tung , xoắn tùm lum . Yên Tâm ngủ ngon đi bạn .

Tuanmecsedec
13-11-2015, 06:18
Anh ạ lo lắng nhất vẫn là ngồi sau ông xe ôm anh ak.ông này xăm chổ ge lắm gái gu ghê lắm a ak .nếu nước bọt có lan máu thì có nguy cơ không a

Chuyện bạn nói nước bọt có lẫn máu là tự suy diễn thôi.Khi nào bạn thấy máu vào mắt mà đỏ lên thì khi ấy mới nguy hiểm.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
13-11-2015, 06:49

Không có nguy cơ như vậy đâu bạn

loi xin loi
13-11-2015, 07:27
Ko hiểu sao nhưng nhiều người bị chảy máu chân răng mà a.thì máu có thể kèm nước bọt chứ

Tuanmecsedec
13-11-2015, 07:29
Ko hiểu sao nhưng nhiều người bị chảy máu chân răng mà a.thì máu có thể kèm nước bọt chứ

Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi.Còn nếu không tin thì cứ đi xét nghiệm bạn nhé.

loi xin loi
13-11-2015, 07:44
Từ trước tới h các nguy cơ của em đều mập mờ không biết phải em suy diễn không nữa. Từ ngày biết về căn bệnh này em luôn có những cách suy diễn tiêu cực. Anh ak

Tuanmecsedec
13-11-2015, 07:49
Từ trước tới h các nguy cơ của em đều mập mờ không biết phải em suy diễn không nữa. Từ ngày biết về căn bệnh này em luôn có những cách suy diễn tiêu cực. Anh ak

songchungvoi_HIV
13-11-2015, 11:34

Thứ nhất : e đi ngoài đường thì thấy gì đó bay vào mắt e đi trên vỉa hè => Cái này là hết thuốc chữa: Zì đi ngoài đường mà không có kiến thức nên cho rằng HIV là bụi mùn bay trong không khí
Thứ 2: e vs thằng bạn e có thuê xe ôm khi đi xe ôm e ngồi gần ông này ns chuyện về gái và e sợ ông này bị nhiễm hiv => Câu hỏi mang tính chất kỳ thị