PDA

View Full Version : Bụng dạ thay đổi

nhucdau1
14-11-2015, 06:38
Em dùng pep cách đây 10 tháng sau hành vi quan hệ người h ko an toàn . lúc sau nguy cơ 8 tháng xét nghiệm test nhanh âm tính. Từ đó em ko quan hệ tình dục nữa. nhưng dạo này em hay bị đầy bụng buồn nôn khó tiêu. liệu đó có phải triệu chứng?

Tuanmecsedec
14-11-2015, 08:20
Em dùng pep cách đây 10 tháng sau hành vi quan hệ người h ko an toàn . lúc sau nguy cơ 8 tháng xét nghiệm test nhanh âm tính. Từ đó em ko quan hệ tình dục nữa. nhưng dạo này em hay bị đầy bụng buồn nôn khó tiêu. liệu đó có phải triệu chứng?

Bạn đã đến 8 tháng xét nghiệm âm tính mà bây giờ còn lo triệu chứng hay chịu phép gì nữa bạn.Bạn hay bị buồn nôn khó tiêu thì đi siêu âm thôi.Bạn nên đọc lại chủ đề này khi đã được ban quản trị tư vấn.

Chủ đề: 7 tháng = 210 ngày xét nghiệm âm tính có dùng thuốc phơi nhiễm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/33991-7-thang-210-ngay-xet-nghiem-am-tinh-co-dung-thuoc-phoi-nhiem)

Charles
14-11-2015, 09:19

8 tháng âm tính còn triệu chứng gì bạn. Quá an toàn rồi, bị làm sao khám chữa cái đó thôi.