PDA

View Full Version : Bi xước gốc dương vật, có dùng bao cao su.

hoihan201511
16-11-2015, 15:43
Kính mong các anh, chị tư vân giúp: Quan hẹ có dùng bao cao su nhưng phần gốc dương vật có vết xước nằm ngoài vùng bao cao su. Vêt xuớc không chảy máu, khi quan hê xong mới phát hiên ra vì bị lông DV che phủ . Vê Liệu dịch âm đạo có thê tiêp xúc vết xươc trong qua trinh giao hợp gây bệnh không ?
Em lo quá, mong các anh chị tư vân sơm giúp.
Xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
16-11-2015, 15:44
Kính mong các anh, chị tư vân giúp: Quan hẹ có dùng bao cao su nhưng phần gốc dương vật có vết xước nằm ngoài vùng bao cao su. Vêt xuớc không chảy máu, khi quan hê xong mới phát hiên ra vì bị lông DV che phủ . Vê Liệu dịch âm đạo có thê tiêp xúc vết xươc trong qua trinh giao hợp gây bệnh không ?
Xin cảm ơn.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

hoihan201511
16-11-2015, 15:54
Cam on anh Tuấn

Anh cho hỏi thêm là khi giao hợp mạnh, vết xuoc bị tác động ( gây chảy máu không nhìn thây) sẽ dính dịch âm đạo nên virut thâm nhập qua đó ko ạ?
Vì em ko rõ vết xuoc bị tu khi nào.
Có truong hop nao bi tuong tu chua ha anh?

Cam on anh nhieu ạ.

songchungvoi_HIV
16-11-2015, 15:56
Xin cảm ơn.
Cái chính là đầu khất DV được bảo vệ = BCS là an toàn

Tuanmecsedec
16-11-2015, 15:56
Cam on anh Tuấn

Anh cho hỏi thêm là khi giao hợp mạnh, vết xuoc bị tác động ( gây chảy máu không nhìn thây) sẽ dính dịch âm đạo nên virut thâm nhập qua đó ko ạ?
Vì em ko rõ vết xuoc bị tu khi nào.
Có truong hop nao bi tuong tu chua ha anh?

Cam on anh nhieu ạ.

Bạn yên tâm,khi thân dương vật bị trầy xướt chảy máu thì bạn biết liền,vì lớp da ở thân dương vật rất dầy.Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

hoihan201511
16-11-2015, 16:11
Anh a, vấn đê là vết xuoc đó đã bi bong lớp da dầy đi rồi, lộ ra lớp da non mỏng ơ trong mầu hồng hồng. Em sơ lớp da này khi bị tác đông manh cung gây chảy máu ko nhìn thây giống lớp da ơ đầu khấc làm vi rút thâm nhập?

Măt khac cho em hoi chất nhây, dịch âm đạo có tràn ra ngoài âm đạo để dính vào vêt xuoc được không ( vì vêt xuoc o sau phầngốc cuối của duong vật) ?

Xin loi em hỏi kỹ vì xét đến hêt các nguy cơ.

Cam on anh chi nhieu a.

songchungvoi_HIV
16-11-2015, 16:13
Anh a, vấn đê là vết xuoc đó đã bi bong lớp da dầy đi rồi, lộ ra lớp da non mỏng ơ trong mầu hồng hồng. Em sơ lớp da này khi bị tác đông manh cung gây chảy máu ko nhìn thây giống lớp da ơ đầu khấc làm vi rút thâm nhập?

Măt khac cho em hoi chất nhây, dịch âm đạo có tràn ra ngoài âm đạo để dính vào vêt xuoc được không ( vì vêt xuoc o sau phầngốc cuối của duong vật) ?

Cam on anh chi nhieu a.

1000000000000000000000000% ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
17-11-2015, 05:17

Cam on anh chi nhieu a.

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Charles
17-11-2015, 06:29
Xin cảm ơn.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
17-11-2015, 06:30

Cam on anh chi nhieu a.

Bạn yên tâm đi, không sao đâu bạn.

hoihan201511
17-11-2015, 08:33
Cảm ơn các anh chi nhiều nhưng em vẫn lo lang, mệt mỏi quá. Liêụ vết xước đó mới xuất hiện khi quan hệ thì có nguy cơ ko ạ?

Em cố gắng chịu đựng đọi đến 28 ngày xét nghiệm combi PT ạ.

Charles
17-11-2015, 08:58
Cảm ơn các anh chi nhiều nhưng em vẫn lo lang, mệt mỏi quá. Liêụ vết xước đó mới xuất hiện khi quan hệ thì có nguy cơ ko ạ?

Bạn làm như AD là ổ gai không bằng mà sợ tạo ra vết xước ở DV. Bạn được tư vấn rồi, nếu vẫn muốn XN thì đó là việc của bạn.

hoihan201511
17-11-2015, 09:07
cảm ơn anh Truong Xuan, la do em stress quá. Em sợ vết xước ở vùng bìu ( tiếp giáp gôc dương vật) là do ma sát khi quan hệ? cảm ơn anh đã quan tâm tư vấn ạ.

Charles
17-11-2015, 09:09
cảm ơn anh Truong Xuan, la do em stress quá. Em sợ vết xước ở vùng bìu ( tiếp giáp gôc dương vật) là do ma sát khi quan hệ? cảm ơn anh đã quan tâm tư vấn ạ.

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

hoihan201511
20-11-2015, 14:21
Cảm ơn các anh chị. Em lo lắng, stress quá, cố gắng lên nào.

Tuanmecsedec
20-11-2015, 19:32

Cảm ơn các anh chị. Em lo lắng, stress quá, cố gắng lên nào.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

hoihan201511
21-11-2015, 17:06
Em cảm ơn anh Tuấn, những lời tư vấn của anh chị đã hỗ trợ tinh thần em nhiều. Tuy nhiên em vẫn cứ lo lắng nếu vết xước là mới phát sinh do ma sát khi quan hệ mà lại dính dịch ở cửa âm đạo hoặc dịch tràn ra ngoài cửa âm đạo thì có nguy cơ không ( vì vết xước ở sát gốc dương vật)?
Em cam ơn ạ.

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 17:16
Em cảm ơn anh Tuấn, những lời tư vấn của anh chị đã hỗ trợ tinh thần em nhiều. Tuy nhiên em vẫn cứ lo lắng nếu vết xước là mới phát sinh do ma sát khi quan hệ mà lại dính dịch ở cửa âm đạo hoặc dịch tràn ra ngoài cửa âm đạo thì có nguy cơ không ( vì vết xước ở sát gốc dương vật)?
Em cam ơn ạ.
AD chứ ko phải là cái mồm Hà Mã

Charles
21-11-2015, 21:12
Em cam ơn ạ.

Bạn hãy yên tâm những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
22-11-2015, 08:05
Em cam ơn ạ.

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Vì ..

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

hoihan201511
09-12-2015, 11:01
Anh chị cho em hỏi hôm nay sau 26 ngày em xét nghiệm combi PT 0,214 đã an toàn chưa, có phải xét nghiệm lại không ạ?
Cảm ơn các anh, chị.

songchungvoi_HIV
09-12-2015, 11:40
Anh chị cho em hỏi hôm nay sau 26 ngày em xét nghiệm combi PT 0,214 đã an toàn chưa, có phải xét nghiệm lại không ạ?
Cảm ơn các anh, chị.

Theo bạn BQT no risk vậy KQ này bạn nghĩ sao??

hoihan201511
10-12-2015, 15:36
Theo bạn BQT no risk vậy KQ này bạn nghĩ sao??

Anh thông cảm vì em lo lắng quá ạ. Cảm ơn anh.

hoihan201511
05-02-2016, 19:47
Em xét nghiệm combi PT 77 và 84 ngày âm tính, COI 0,338 đã an toàn tuyệt đối chưa ạ?
BQT cho em xin tài khoản để chuyển tiền ủng hộ diễn đàn a?
Xin cảm ơn.

Charles
05-02-2016, 19:50
Em xét nghiệm combi PT 77 và 84 ngày âm tính, COI 0,338 đã an toàn tuyệt đối chưa ạ?
Xin cảm ơn.

84 ngày âm tính là an toàn tuyệt đối rồi.

Còn bạn muốn ủng hộ diễn đàn thì gửi vào:

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Tuanmecsedec
05-02-2016, 21:41
Xin cảm ơn.

Cho dù bạn có nguy cơ thật sự luôn thì kết quả này bạn đã an toàn 100%.Huống chi ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi.

hoihan201511
10-02-2016, 14:35
Em đã chuyển khoản ủng hộ diễn đàn. Chuc BQT năm mới nhiều thành công, đóng góp cho cộng đồng xã hội.

Charles
10-02-2016, 14:39
Em đã chuyển khoản ủng hộ diễn đàn. Chuc BQT năm mới nhiều thành công, đóng góp cho cộng đồng xã hội.

Thay mặt Ban quản trị rất cảm ơn tấm lòng của bạn. Chúc bạn năm mới dồi dào sức khỏe và gặp nhiều may mắn! Khi nào tài khoản báo nhận anh Tuấn sẽ cập nhật ngay trong chủ đề dưới đây:

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

hoihan201511
10-02-2016, 15:21
Em đã chuyển khoản 500k ngày 7/2/2016, anh chị không phải cập nhật tên lên diễn đàn đâu a.
Xin cảm ơn.

Charles
10-02-2016, 16:08
Em đã chuyển khoản 500k ngày 7/2/2016, anh chị không phải cập nhật tên lên diễn đàn đâu a.
Xin cảm ơn.

Nếu vậy khi tài khoản nhận được tiền của bạn anh Tuấn sẽ cập nhật danh sách nhưng dấu tên bạn.

Tuanmecsedec
11-02-2016, 07:57
Xin cảm ơn.

Có thể bạn chuyển tiền trong tết.Nên tài khoản chưa báo.Khi nào tài khoản báo Tuanmecsedec sẽ cập nhật.