PDA

View Full Version : Quan hệ dùng 2 bao cao su

phong_phan
16-11-2015, 21:04
Chào a Tuấn và mọi người. Sáng nay e có qh với 1 cô gái (ko phải gmd vì e ko đưa tiền) nhưng cô này cũng từng có qh với nhìu người. Em đeo bcs ngay từ đầu nhưng dùng 2 bcs, cô ấy đeo cho e. Em qh khoảng 3 - 4 phút thì xuất tinh. Cô ấy tháo cho e , e có hỏi bao có làm sao ko thì cô ấy nói ko sao rồi bỏ vô thùng rác. E định kiểm tra nhưng trong đó có tới 4 cái bcs nên ko bít cái nào. Vây cho e hỏi là bao có rách ko và e có nguy cơ hiv ko ạ. Tại e nghe nói 2 bcs thì dễ rách ạ.
E ko có OS.

thuongvo2014
16-11-2015, 22:24
Chào a Tuấn và mọi người. Sáng nay e có qh với 1 cô gái (ko phải gmd vì e ko đưa tiền) nhưng cô này cũng từng có qh với nhìu người. Em đeo bcs ngay từ đầu nhưng dùng 2 bcs, cô ấy đeo cho e. Em qh khoảng 3 - 4 phút thì xuất tinh. Cô ấy tháo cho e , e có hỏi bao có làm sao ko thì cô ấy nói ko sao rồi bỏ vô thùng rác. E định kiểm tra nhưng trong đó có tới 4 cái bcs nên ko bít cái nào. Vây cho e hỏi là bao có rách ko và e có nguy cơ hiv ko ạ. Tại e nghe nói 2 bcs thì dễ rách ạ.
E ko có OS.

Bạn quan hệ mà giờ hỏi bao rách không thì ai biết mà tl. Thường bao rách thì đầu dương vật sẽ lòi ra ngoài, nếu không thì yên tâm đi. Mà 2 cái bao 1 lúc thì rách thế nào được. Không có nguy cơ trong trường hợp này.

phong_phan
16-11-2015, 22:45
Bạn quan hệ mà giờ hỏi bao rách không thì ai biết mà tl. Thường bao rách thì đầu dương vật sẽ lòi ra ngoài, nếu không thì yên tâm đi. Mà 2 cái bao 1 lúc thì rách thế nào được. Không có nguy cơ trong trường hợp này.

Nhưng 2 cái dễ rách hơn 1 phải ko ạ? Tại cô ấy tháo nên em ko chắc có rách ko. E thấy cô ấy tuột từ từ cẩn thận nhưng tối nên e ko chắc , mà cô ta nói ko sao.

thuongvo2014
16-11-2015, 22:47
Nhưng 2 cái dễ rách hơn 1 phải ko ạ? Tại cô ấy tháo nên em ko chắc có rách ko. E thấy cô ấy tuột từ từ cẩn thận nhưng tối nên e ko chắc , mà cô ta nói ko sao.

2 cái thì mắc gì dễ rách hơn. Trong âm đạo như hố chông thì may ra rách 2 cái bcs của bạn.

phong_phan
16-11-2015, 23:15
2 cái thì mắc gì dễ rách hơn. Trong âm đạo như hố chông thì may ra rách 2 cái bcs của bạn.

Tại mình search trên mạng thấy nói 2 cái nó ma xát nhau và dễ rách hơn

Tuanmecsedec
17-11-2015, 05:37
E ko có OS.

Đúng là khuyên không nên dùng 2 bao cao su dễ bị rách,vì sự cạ sát của hai bao sẽ làm rách,khuyên chỉ dùng 1 cái đúng cách là đủ rồi.

Bạn yên tâm vấn đề mình,dù bạn có dùng hai bao cao su mà không bị rách cố rách hay tuột trong lúc quan hệ là không có nguy cơ.

phong_phan
17-11-2015, 06:02
Đúng là khuyên không nên dùng 2 bao cao su dễ bị rách,vì sự cạ sát của hai bao sẽ làm rách,khuyên chỉ dùng 1 cái đúng cách là đủ rồi.

Bạn yên tâm vấn đề mình,dù bạn có dùng hai bao cao su mà không bị rách cố rách hay tuột trong lúc quan hệ là không có nguy cơ.

Nhưng a Tuấn ơi, có khi nào bị rách mà cô gái đó xạo với em là ko rách ko? Tại e ko kiểm tra được. Dù lúc qh em qh rất nhẹ. Dùng 2 bao khả năng rách có cao ko ạ?

Tuanmecsedec
17-11-2015, 06:07
Nhưng a Tuấn ơi, có khi nào bị rách mà cô gái đó xạo với em là ko rách ko? Tại e ko kiểm tra được. Dù lúc qh em qh rất nhẹ. Dùng 2 bao khả năng rách có cao ko ạ?

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

phong_phan
17-11-2015, 06:19
Nếu đầu DV ko lòi ra là ko rách đúng ko a Tuấn? vì e thấy cô gái đó lấy bao ra mà bao ko có lộn lại.

Tuanmecsedec
17-11-2015, 06:25
Nếu đầu DV ko lòi ra là ko rách đúng ko a Tuấn? vì e thấy cô gái đó lấy bao ra mà bao ko có lộn lại.

Đúng rồi còn phải hỏi.

Charles
17-11-2015, 06:27
E ko có OS.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ, nếu bao rách hay tuột xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay rồi.

phong_phan
17-11-2015, 06:29
Lúc rút ra cô ấy để nguyên bên trong và giữ bao, kéo từ từ dv e ra nên e ko thấy rõ đầu bao, e chỉ bít bao ko bị lộn ngược ra thôi.

Charles
17-11-2015, 06:32
Lúc rút ra cô ấy để nguyên bên trong và giữ bao, kéo từ từ dv e ra nên e ko thấy rõ đầu bao, e chỉ bít bao ko bị lộn ngược ra thôi.

Như vậy tức bao không rách rồi.

phong_phan
17-11-2015, 06:40
Vậy em có nên uống PEP cho chắc ko ạ?

Charles
17-11-2015, 06:51
Vậy em có nên uống PEP cho chắc ko ạ?

Không có nguy cơ uống làm gì bạn.

phong_phan
17-11-2015, 12:56
Anh Tuấn và anh Trường Xuân ơi, em vẫn lo quá, tại e ko kiểm tra dc bcs nên ko biết chắc nó có rách ko nữa, cô gái đó tuột bao ra cho e rồi đem bỏ vô thùng rác luôn. E chỉ biết là cổ tuột ra từ từ và e ko có cảm giác kẹt lại (tuột khi dv e vẫn chưa rút ra hẳn AD, cô ấy đẩy dv em từ từ ra khỏi bcs) . Em chỉ nhớ là bao được tuột từ miệng bao và e ko thấy nó bị lộn ngược. Em nên làm sao đây mọi người?

songchungvoi_HIV
17-11-2015, 13:01
E ko có OS.

Cho dù bạn đeo 1 lúc 10 BCS cũng ko có nguy cơ, Không hề có chuyện BCS rách cùng lúc 2 cái tại cùng 1 điểm, Cho dù có rách cũng ko thể rách dạng bình thông nhau, Ko có nguy cơ

phong_phan
17-11-2015, 13:09
Cho dù bạn đeo 1 lúc 10 BCS cũng ko có nguy cơ, Không hề có chuyện BCS rách cùng lúc 2 cái tại cùng 1 điểm, Cho dù có rách cũng ko thể rách dạng bình thông nhau, Ko có nguy cơ
Vậy chắc chắn là em ko có nguy cơ phải không ạ. Tại cô gái mà em qh tuy không phải gmd nhưng cũng là cô gái dễ dãi. Em quen 1 thời gian đã qh rồi, và em biết cô ta có qh với người khác nữa.

songchungvoi_HIV
17-11-2015, 13:10
Vậy chắc chắn là em ko có nguy cơ phải không ạ. Tại cô gái mà em qh tuy không phải gmd nhưng cũng là cô gái dễ dãi. Em quen 1 thời gian đã qh rồi, và em biết cô ta có qh với người khác nữa.

1 lần nữa ko có nguy cơ trong trường hợp này

phong_phan
17-11-2015, 13:14
1 lần nữa ko có nguy cơ trong trường hợp này
Em cám ơn mọi người. Vậy em không cần XN cũng như uống PEP đúng không ạ?

songchungvoi_HIV
17-11-2015, 13:18

Theo bạn ko có nguy cơ vậy có cần Uống hem?? Có cần XN hem???

phong_phan
17-11-2015, 13:20
Theo bạn ko có nguy cơ vậy có cần Uống hem?? Có cần XN hem???
Em hiểu rồi. Cám ơn anh. Em có thể yên tâm rồi ạ. Hôm qua cả đêm em ko ngủ được luôn.

Tuanmecsedec
17-11-2015, 15:16

Bạn uống Pepsi thì đúng hơn.