PDA

View Full Version : Dính dịch âm đạo vào vết xước có bị lây nhiễm HIV

hoangton234
17-11-2015, 07:42
Chào anh chị trong diễn đàn cho em hỏi về trường hợp này?
Em có lỡ đi quan hệ với gái mại dâm lần đầu lúc nhậu say! Em có mang bao cao su!
1, Em hay bị ngứa ở bẹn, gốc dương vật! Em gải bị có vết xước nhỏ ở gốc dương vật! lúc quan hệ dịch âm đạo dính vào vết xước nhỏ đó thì có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ?
2, Em có kích thích miệng vào ti ngực GMD!(có nút) bằng mắt thường thì cháu không thấy vết xước hay vết thương nào trên ngực! vậy nếu có dịch tiết vú của cô gái đó thì Em có nguy cơ lây nhiễm không anh?
Mong anh chị giúp em!

Charles
17-11-2015, 08:21
Em có lỡ đi quan hệ với gái mại dâm lần đầu lúc nhậu say! Em có mang bao cao su!
1, Em hay bị ngứa ở bẹn, gốc dương vật! Em gải bị có vết xước nhỏ ở gốc dương vật! lúc quan hệ dịch âm đạo dính vào vết xước nhỏ đó thì có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ?
2, Em có kích thích miệng vào ti ngực GMD!(có nút) bằng mắt thường thì cháu không thấy vết xước hay vết thương nào trên ngực! vậy nếu có dịch tiết vú của cô gái đó thì Em có nguy cơ lây nhiễm không anh?
Mong anh chị giúp em!

1 + 2 = không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-11-2015, 15:01
Mong anh chị giúp em!

Bạn đã tạo nick ( hongquan123 (http://www.diendanhiv.vn/members/59644-hongquan123) )và đã lập chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.Bạn nên vào đọc lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng BCS và kích dục bằng miệng,tay xướt kích thích âm đạ (http://www.diendanhiv.vn/threads/35365-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-BCS-va-kich-duc-bang-mieng-tay-xuot-kich-thich-am-dao)