PDA

View Full Version : Oral sex & Fingering

dungdh
18-11-2015, 18:10
Em chào các anh chị trong diễn đàn!
Em có các hành vi sau:
1/ Gái massage oral khoảng 10s, lấy khăn ướt lau dv, oral thêm 10 s nữa rồi dung tay hj.
2/ Em mút vú gái massage.
3/ Em dùng tay móc ad cô gái massage, có ít chất nhờn. Do công việc, ngón tay bị xước nhỏ chảy máu lúc 16h và ngưng chảy sau vài phút. Đến 19h thì thực hiện hành vi.
Các anh, chị tư vấn dùm em xem em có nguy cơ với H hay các bệnh xã hội nào không?
Em cảm ơn các anh chị nhiều...

songchungvoi_HIV
18-11-2015, 18:14
Em có các hành vi sau:
1/ Gái massage oral khoảng 10s, lấy khăn ướt lau dv, oral thêm 10 s nữa rồi dung tay hj.
3/ Em dùng tay móc ad cô gái massage, có ít chất nhờn. Do công việc, ngón tay bị xước nhỏ chảy máu lúc 16h và ngưng chảy sau vài phút. Đến 19h thì thực hiện hành vi.
Các anh, chị tư vấn dùm em xem em có nguy cơ với H hay các bệnh xã hội nào không?
Gái massage oral khoảng 10s => Ko có nguy cơ, nguy cơ khi và chỉ khi hành vi từ 1p trở lênEm dùng tay móc ad cô gái massage, có ít chất nhờn. Do công việc, ngón tay bị xước nhỏ chảy máu lúc 16h và ngưng chảy sau vài phút. Đến 19h thì thực hiện hành vi. => Không có nguy cơ, vì từ 16 giờ đến 19 giờ niêm mạc đóng HIV ko thâm nhập, cho dù bạn có ngâm cả ngón tay vào chậu máu chứa HIV trong 24 giờ

dungdh
18-11-2015, 18:26
Em cảm ơn anh ạ.
Vậy còn hành vi thứ 2 ạ. Không biết em có nuốt phải máu hay sữa không. Nếu có thì có nguy cơ không anh?
Em chỉ sợ hành vi thứ 3. Không biết trong lúc em fingering thì vết xước trên ngón tay có bị chảy máu lại không.
Em không có qhtd, nhưng những hành vi này làm em lo lắng khi nghĩ đến nó...

Charles
18-11-2015, 19:44
Em có các hành vi sau:

Em cảm ơn anh ạ.
Vậy còn hành vi thứ 2 ạ. Không biết em có nuốt phải máu hay sữa không. Nếu có thì có nguy cơ không anh?
Em chỉ sợ hành vi thứ 3. Không biết trong lúc em fingering thì vết xước trên ngón tay có bị chảy máu lại không.
Em không có qhtd, nhưng những hành vi này làm em lo lắng khi nghĩ đến nó...

Cả 3 hành vi trên bạn kể đều không có nguy cơ.

dungdh
18-11-2015, 20:22
Em cảm ơn anh ạ!
Em cũng đã xem các bài viết liên quan mà anh chị tư vấn. Nhưng không hiểu sao, mỗi khi nghĩ đến hành vi thì em lại ko lắng. Không biết làm sao để nhẹ nhàng hơn...

Charles
18-11-2015, 21:16
Em cảm ơn anh ạ!
Em cũng đã xem các bài viết liên quan mà anh chị tư vấn. Nhưng không hiểu sao, mỗi khi nghĩ đến hành vi thì em lại ko lắng. Không biết làm sao để nhẹ nhàng hơn...

Bạn cũng đã dành thời gian đọc những bài viết tương tự rồi, nay lại được tư vấn thêm nữa thì yên tâm đi.

Tịnh Tâm
18-11-2015, 21:46
Em cảm ơn anh ạ!

Muốn hết lo thì học kỹ luôn kiến thức hiv và suy nghĩ thật logic là hết sợ

dungdh
18-11-2015, 23:07
Em cảm ơn các anh, chị đã tư vấn ạ!
Em sẽ đọc và tìm hiểu để bổ sung thêm kiến thức về H, để bảo vệ mình và xã hội ạ...