PDA

View Full Version : tay bị đứt cho vào âm đạo GMD

ttk90
19-11-2015, 09:20
hôm qua em có đi massage kích dục bằng tay. trong lúc vô ý em có cho ngón tay bị đứt hơn 2 ngày trước vào âm đạo GMD. nhờ các anh tư vấn giùm em có nguy cơ không ạ? em vẫn còn trong 72h vàng nếu có nguy cơ em uống thuốc còn kịp với ạ. em cảm ơn.

Charles
19-11-2015, 09:30
hôm qua em có đi massage kích dục bằng tay. trong lúc vô ý em có cho ngón tay bị đứt hơn 2 ngày trước vào âm đạo GMD. nhờ các anh tư vấn giùm em có nguy cơ không ạ? em vẫn còn trong 72h vàng nếu có nguy cơ em uống thuốc còn kịp với ạ. em cảm ơn.

Những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

ttk90
19-11-2015, 09:55
Những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.
em cảm ơn anh Truong Xuan

songchungvoi_HIV
19-11-2015, 13:01
Tay đứt cách đó 2 ngày đã đóng niêm mạc rồi, hoàn toàn an toàn trong mọi trường hợp

Tuanmecsedec
19-11-2015, 19:35

Bạn có vết thương đã trước 2 ngày,như vậy neim6 mạc đã đóng cửa.Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.