PDA

View Full Version : Cách đây 4 tuần 1 lần say rượu e nợ quan hệ k an toàn

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 13:18
Buồn bã tuyệt vọng quá mọi người ạ. Làm sao để em đối mặt với nó đây, sự nghiệp, gia đình, mơ ước tan hết rồi sao. Có ai tư vấn e với :(

songchungvoi_HIV
20-11-2015, 13:25
Buồn bã tuyệt vọng quá mọi người ạ. Làm sao để em đối mặt với nó đây, sự nghiệp, gia đình, mơ ước tan hết rồi sao. Có ai tư vấn e với :(
Bạn đến diễn đàn muốn chia sẻ cái gì??

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 13:28
Em đang rất buồn làm sao để vượt qua những ngày này ạ. Em muốn tìm người nói chuyện

songchungvoi_HIV
20-11-2015, 13:29
Em đang rất buồn làm sao để vượt qua những ngày này ạ. Em muốn tìm người nói chuyện

Mà quan trọng là chuyện gì, bạn cứ nói ưởm ưởm, ờ ờ ai biết gì mà chia sẻ

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 13:41
Cách đây 4 tuần 1 lần say rượu e nợ quan hệ k an toàn ạ. Buồn lắm ạ, mọi thứ đang đổ xuống trước mắt e rồi. Cứ nghĩ là buồn chỉ biết khóc thôi

Bắt đầu từ kết thúc
20-11-2015, 14:02
Cách đây 4 tuần 1 lần say rượu e nợ quan hệ k an toàn ạ. Buồn lắm ạ, mọi thứ đang đổ xuống trước mắt e rồi. Cứ nghĩ là buồn chỉ biết khóc thôi

Bạn test chưa? Chứ k test mà lo có được gì đâu

thanhta
20-11-2015, 14:09
Đủ 4 tuần rồi thì bạn đi xét nghiệm xem thế nào. Nếu âm tính thì khả năng bạn không nhiễm là rất cao. QHTD không an toàn chưa chắc đã bị h. Gắng lên bạn đừng để tinh thần suy sụp.

songchungvoi_HIV
20-11-2015, 14:09

XN HIV sau 4 tuần đến 5 tuần = Combo HIV 1/2 Ag/Ab có nguy cơ và chốt ở 12 tuần bằng antive hoặc determine HIV 1/2 Ab sau nguy cơ.
Xem chủ đề này:
Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 14:12
Em chưa anh ạ. E lo làm sao đối mặt với nó đây ạ, làm sao đối diện với bộ mẹ. Em lo ba mẹ k chịu nổi mất :(. Cả đời ba mẹ vì e mà e lại vậy... Sao bất hiếu vậy chứ :(

30ngay
20-11-2015, 14:12
Chưa chắc 1 lần quan hệ ko an toàn đã bị H và GMD ko phải ai cũng có H . Bạn nên bình tĩnh Xn combo sau 28 ngày . Chúc bạn âm tính.

songchungvoi_HIV
20-11-2015, 14:20
Em chưa anh ạ. E lo làm sao đối mặt với nó đây ạ, làm sao đối diện với bộ mẹ. Em lo ba mẹ k chịu nổi mất :(. Cả đời ba mẹ vì e mà e lại vậy... Sao bất hiếu vậy chứ :(

Chuyện chưa có gì mà làm như tận thế đến nơi vậy, Sao lúc chơi ko sợ, ko nghĩ đến gia đình đến chữ hiếu, giờ chơi cho đã sợ là sợ khỉ gió gì choài

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 14:40
Chuyện chưa có gì mà làm như tận thế đến nơi vậy, Sao lúc chơi ko sợ, ko nghĩ đến gia đình đến chữ hiếu, giờ chơi cho đã sợ là sợ khỉ gió gì choài
Vâng e biết mình sai rồi ạ. E k sợ chết đâu e chỉ sợ làm đau ba mẹ thôi

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 14:41
XN HIV sau 4 tuần đến 5 tuần = Combo HIV 1/2 Ag/Ab có nguy cơ và chốt ở 12 tuần bằng antive hoặc determine HIV 1/2 Ab sau nguy cơ.
Xem chủ đề này:
Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

Em cám ơn ạ. Sang tuần e sẽ đi ạ

songchungvoi_HIV
20-11-2015, 14:42
Em cám ơn ạ. Sang tuần e sẽ đi ạ

Chúc bạn có một KQ như ý bạn muốn

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 14:42
Chưa chắc 1 lần quan hệ ko an toàn đã bị H và GMD ko phải ai cũng có H . Bạn nên bình tĩnh Xn combo sau 28 ngày . Chúc bạn âm tính.
Cám ơn anh nhé

thanhta
20-11-2015, 14:44
CHúc bạn âm tính nhé :)

songchungvoi_HIV
20-11-2015, 14:47
Cám ơn anh nhé

Xem chủ đề này:

Loithoatnaochotoi
20-11-2015, 15:31
Em cám ơn tất cả mọi người nhé

Xin mot co hoi lam lai
20-11-2015, 17:45
Chúc bạn Âm Tính

Tuanmecsedec
20-11-2015, 19:46

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Loithoatnaochotoi
22-11-2015, 19:44
Mọi người cho em hỏi, ở Hải Phòng xét nghiệm combo tuần thứ 4 ở đâu chính xác ạ. E stress nặng qúa, mất ngủ, mấy hôm nay phải sử dụng thuốc đau đầu, cứ một mình lại suy nghĩ linh tinh.

Ánh Sáng
22-11-2015, 20:11
Đi xet nghiêm đi bạn. 28 ngay âm tinh giông mình thi ánh sáng vẫn ơ cuối con đường

Ánh Sáng
22-11-2015, 20:19
17 lê đai hanh. Qua n hồng bang.tp .hai phong

Charles
23-11-2015, 06:18
Mọi người cho em hỏi, ở Hải Phòng xét nghiệm combo tuần thứ 4 ở đâu chính xác ạ. E stress nặng qúa, mất ngủ, mấy hôm nay phải sử dụng thuốc đau đầu, cứ một mình lại suy nghĩ linh tinh.

Quá trình tư vấn mình thấy 1 thành viên ở Hải Phòng nói Bệnh viện Việt Tiệp khoa huyết học, truyền máu có Elisa Ag/Ab, bạn đến đó xem sao.

Loithoatnaochotoi
23-11-2015, 21:38
Cám ơn mọi người, e tìm trên mạng thấy bảo Hải Phòng không có xét nghiệm này. Thôi em đợi 3 tháng vậy, đằng nào bị thì cũng bị rồi, biết sớm hay muộn cũng vậy thôi. Cứ để thời gian chuẩn bị tâm lý trước cho chắc ạ

Charles
23-11-2015, 21:40
Cám ơn mọi người, e tìm trên mạng thấy bảo Hải Phòng không có xét nghiệm này. Thôi em đợi 3 tháng vậy, đằng nào bị thì cũng bị rồi, biết sớm hay muộn cũng vậy thôi. Cứ để thời gian chuẩn bị tâm lý trước cho chắc ạ

Nếu không có cơ sở XN Combo bạn đợi đủ 6 tuần làm cái Test nhanh, nếu âm tính thì khả năng rất cao bạn không nhiễm.

Loithoatnaochotoi
23-11-2015, 22:33
Nếu không có cơ sở XN Combo bạn đợi đủ 6 tuần làm cái Test nhanh, nếu âm tính thì khả năng rất cao bạn không nhiễm.
Cám ơn anh, vậy 2 tuần nữa e đi xét nghiệm ạ. Ngồi đọc các bài viết trên diễn đàn cũng thấy thoải mái nhiều ạ

Tuanmecsedec
24-11-2015, 08:22

Hình như bệnh viện Việt Tiệp khoa huyết học có làm phương pháp HIV Ag/Ab.

Chủ đề: Em xin địa chỉ xét nghiệm H phương pháp combo ở hải phòng (http://diendanhiv.vn/threads/14264-Em-xin-dia-chi-xet-nghiem-H-phuong-phap-combo-o-hai-phong)

Loithoatnaochotoi
02-12-2015, 21:16
Hình như bệnh viện Việt Tiệp khoa huyết học có làm phương pháp HIV Ag/Ab.

Chủ đề: Em xin địa chỉ xét nghiệm H phương pháp combo ở hải phòng (http://diendanhiv.vn/threads/14264-Em-xin-dia-chi-xet-nghiem-H-phuong-phap-combo-o-hai-phong)
Cám ơn anh, em cố đợi vậy. Vào bệnh viện tiệp gặp người quen thì chết em :). Không sao e đã xác định dần được tư tưởng rồi, mỗi người 1 duyên số thôi, không cái này thì cái khác sẽ đến.