PDA

View Full Version : dich âm đạo tiếp xúc với dương vật sợ bi hiv

thuthu
21-11-2015, 11:24
em dùng tay kích dục âm đao . luc nay tay em dính nhìu dich âm đạo . em dùng khăn lau qua tay . lúc này dich âm đạo vẫn dính lại ở tay 1 it . em dùng chinh cai tay này đeo bao cao su . trong lúc deo bao cao su cai tay này đã tiep xúc voi mặt tong của bcs va làm dịch âm đạo dính vào mặt trong cua bcs . song rui em quan hệ khoang 15 phut rui vao nhà ve sinh rửa dương vật . ktra em thấy dương vật ko có vết chầy xước lớn hay chẩy máu gì cả . còn những vết chầy xước nhỏ bé thì em ko giám chắc có hay khong . em lo lắng dịch âm đạo ở bên trong bcs sẽ tiep xúc với vết sước nhỏ bé tren dương vật rùi tạo len nguy cơ . mong anh chị tư vấn giup em

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 11:50
em dùng tay kích dục âm đao . luc nay tay em dính nhìu dich âm đạo . em dùng khăn lau qua tay . lúc này dich âm đạo vẫn dính lại ở tay 1 it . em dùng chinh cai tay này đeo bao cao su . trong lúc deo bao cao su cai tay này đã tiep xúc voi mặt tong của bcs va làm dịch âm đạo dính vào mặt trong cua bcs . song rui em quan hệ khoang 15 phut rui vao nhà ve sinh rửa dương vật . ktra em thấy dương vật ko có vết chầy xước lớn hay chẩy máu gì cả . còn những vết chầy xước nhỏ bé thì em ko giám chắc có hay khong . em lo lắng dịch âm đạo ở bên trong bcs sẽ tiep xúc với vết sước nhỏ bé tren dương vật rùi tạo len nguy cơ . mong anh chị tư vấn giup em
Những gì bạn kể ko có nguy cơ, Cái chính là QHTD trực tiếp có BCS là an toàn, HIV ko lây gián tiếp khi tay dính dịch chạm BCS mặt trong hay mặt ngoái gì cả

thuthu
21-11-2015, 11:57
anh chi có thể phân tích là tại sao ko co nguy cơ ko . dể em an tâm . chứ em cứ nghi con virut trong dich âm đạo sẽ chui vào vết chầy xước nhỏ tren dương vật rui tạo lên nguy cơ

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 12:08
anh chi có thể phân tích là tại sao ko co nguy cơ ko . dể em an tâm . chứ em cứ nghi con virut trong dich âm đạo sẽ chui vào vết chầy xước nhỏ tren dương vật rui tạo lên nguy cơ

khi nào bạn dùng bơm kim chứa dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ

Tịnh Tâm
21-11-2015, 12:09
Hiv chỉ lấy khi có tiếp xúc trực tiếp và thời gian tiếp xúc đủ lâu. Trường hợp bạn k có nguy cơ.

thuthu
21-11-2015, 12:23
ban trịnh tâm ơi dich âm đạo và duong vật co thời gian tiếp xúc la 15 phut dấy . voi anh chi chỉ noi la ko co nguy cơ . sao ko thay ai giải thich gi vậy

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 12:26
ban trịnh tâm ơi dich âm đạo và duong vật co thời gian tiếp xúc la 15 phut dấy . voi anh chi chỉ noi la ko co nguy cơ . sao ko thay ai giải thich gi vậy

10000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

thuthu
21-11-2015, 12:44
sao ko có anh chi nào giải thich duoc vậy . cứ tư vấn tù mù kieu này ai giám tin

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 12:53
sao ko có anh chi nào giải thich duoc vậy . cứ tư vấn tù mù kieu này ai giám tin

Bạn ko tin có quyền tìm nơi khác hỏi, ở đây ko ai bắt buộc bạn tham gia mà cái kiểu bạn xem thường người khác như vậy

thuthu
21-11-2015, 13:04
minh ko giám coi thuong diễn dan . chỉ la minh ko hieu ve lay truyen nen muon dc nghe a chi giai thich de yen tam chánh hoang mang thui ạ

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 13:05
minh ko giám coi thuong diễn dan . chỉ la minh ko hieu ve lay truyen nen muon dc nghe a chi giai thich de yen tam chánh hoang mang thui ạ

Vui lòng viết chữ có dấu khi up bài, đây là qui định

Charles
21-11-2015, 21:05

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tịnh Tâm
21-11-2015, 21:12
Bạn muốn hiểu biết thì k chỉ ngồi hỏi mà ngồi đọc http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS dùm

Charles
21-11-2015, 21:21

Một điều rất đơn giản nếu bạn không tin những gì BQT tư vấn thì không hỏi nữa, và cũng có quyền không tham gia diễn đàn nữa.

Tuanmecsedec
22-11-2015, 08:06

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là được rồi.