PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm sợ nguy cơ khi vào nhà vệ sinh rửa

lolangthatsu
22-11-2015, 22:32
em chào anh tuấn và các anh chị trên diễn đàn. em mong các anh chị tư vấn giúp em với ạ. trường hợp của em có quan hệ với giá MD. Em có dùng bao cao su nhưng vấn đề ở đây là chân em đang bị bong da do ngứa 2 hôm trước, vết thương đỏ và đang chảy nước vàng kèm chút máu ( vì em đi giày cọ xát nên không khỏi) quan hệ xong em không nhớ là chân mình đang có vết thương em đi chân không vào nhà vệ sinh rửa, em lo là nhà vệ sinh có máu hay dịch của ai đó mà mình dẫm phải. anh chị ơi như thế em có bị lây hiv nếu trong đó có dịch và máu của người nhiễm hiv không ạ. em nhớ là thời gian khoảng 45 phút trước chưa ia vào phòng đó cả. em xinh trân trọng cảm ơn các anh chị ạ

thanhta
22-11-2015, 22:37
em chào anh tuấn và các anh chị trên diễn đàn. em mong các anh chị tư vấn giúp em với ạ. trường hợp của em có quan hệ với giá MD. Em có dùng bao cao su nhưng vấn đề ở đây là chân em đang bị bong da do ngứa 2 hôm trước, vết thương đỏ và đang chảy nước vàng kèm chút máu ( vì em đi giày cọ xát nên không khỏi) quan hệ xong em không nhớ là chân mình đang có vết thương em đi chân không vào nhà vệ sinh rửa, em lo là nhà vệ sinh có máu hay dịch của ai đó mà mình dẫm phải. anh chị ơi như thế em có bị lây hiv nếu trong đó có dịch và máu của người nhiễm hiv không ạ. em nhớ là thời gian khoảng 45 phút trước chưa ia vào phòng đó cả. em xinh trân trọng cảm ơn các anh chị ạ
Máu ra ngoài môi trường thì trong tích tắc vỉ rút hiv bất hoạt ngay.nghe bạn kể thì tận 45p thì càng yên tâm. không sao đâu bạn

lolangthatsu
22-11-2015, 22:50
dạ em cảm ơn anh thanhta ạ. anh ơi cho em hỏi là vì nhà vệ sinh đó ẩm ướt nên em lo là hiv sống lâu hơn ạ. mà em cũng lo lắng là nước rửa của gái MD nếu có Virut không biết nó có theo nước chảy vào chân em không. bình thường em cũng không lo lắng nhưng 3 tuần sau em bị ho, sốt, tay lại có vết bầm. anh ơi anh tư vấn giúp em với ạ

thanhta
22-11-2015, 23:17
dạ em cảm ơn anh thanhta ạ. anh ơi cho em hỏi là vì nhà vệ sinh đó ẩm ướt nên em lo là hiv sống lâu hơn ạ. mà em cũng lo lắng là nước rửa của gái MD nếu có Virut không biết nó có theo nước chảy vào chân em không. bình thường em cũng không lo lắng nhưng 3 tuần sau em bị ho, sốt, tay lại có vết bầm. anh ơi anh tư vấn giúp em với ạ
Giai đoạn cửa sổ hiv không có triệu chứng. Thời tiết như hiện tại rất dễ bị cảm cúm. Hiện tại midnh cũng đang bị đây. Khi máu ra ngoài môi trường do không có chất nuôi dưỡng nên tế bào bị hủy hoạt rất nhanh. Kể cả có nước chảy vào thì mình nghĩ cũng chẳng có nguy cơ. Hiv không lây gián tiếp như vậy đâu. Bạn yên tâm đi nhé

lolangthatsu
22-11-2015, 23:20
Dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ. em chúc anh luôn mạnh khỏe. em hứa không như vậy nữa đâu ạ

thanhta
22-11-2015, 23:26
Dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ. em chúc anh luôn mạnh khỏe. em hứa không như vậy nữa đâu ạ
Ừ. Mình đọc kiến thức trên diễn đàn thấy như vậy. Mai đợi BQT lên chốt cho bạn nhé. chúc BẠn luôn mạnh khỏe. Sống lành mạnh bạn nhé

lolangthatsu
23-11-2015, 10:58
Vâng. Em mong anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn chốt :monkeys16:lại vấn đề giúp em ạ

songchungvoi_HIV
23-11-2015, 14:11
Bạn QHDT = DV và ngã AD, cho dù người bạn có loét cũng ko có nguy cơ, cái chính là đầu khất DV bạn có BCS hay ko chứ ko phải thân thể bạn

lolangthatsu
23-11-2015, 23:36
Hôm nay được anh songchungvoi trả lời em rất yên tâm ạ. em cảm ơn anh nhiều lắm. vậy trường hợp của em không có nguy cơ đúng không anh. Tất cả trường hợp em nghĩ cũng không thể lây hiv được phải không ạ. Em cảm ơn anh một lần nữa ạ.:zk2017:

Tuanmecsedec
24-11-2015, 07:46

Vâng. Em mong anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn chốt :monkeys16:lại vấn đề giúp em ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy những gì bạn kể.

lolangthatsu
25-11-2015, 00:03
Em cảm ơn anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn nhiều lắm ạ. được anh Tuấn và mọi người tư vấn thì em rất yên tâm. chúc anh chị luôn nhiều sức khỏe :zk2017:

Charles
25-11-2015, 06:56

Vấn đề bạn lo lắng ở đây là sợ lây HIV từ nhà vệ sinh thì bạn yên tâm HIV không lây qua việc dùng chung nhà vệ sinh dù bất kể tình huống nào.

lolangthatsu
25-11-2015, 23:40
Em cảm ơn các anh đã tư vấn giúp em và đã tách riêng bài viết của em thành một chủ đề ạ. em cảm ơn các anh nhiều lắm. Em đã rất yên tâm khi được các anh tư vấn ạ. E xin được hỏi một câu cuối cùng thui ạ. em vào vệ sinh rửa thì em thấy nhà vệ sinh nó ẩm ướt lắm ạ. em cũng lo là virut nó sẽ sống lâu hơn ạ với lại gái mại dâm rửa âm đạo không biết dịch âm đạo có theo nước rửa chảy vào chân mà vô thình mang theo virut không. tại vết thương của em khá rộng còn đang chảy chút máu nữa. em xin cảm ơn anh Tuấn, anh songchung, anh truongxuan .... và các anh chị trên diễn đàn ạ

lolangthatsu
25-11-2015, 23:45
Em cảm ơn các anh đã tư vấn giúp em và đã tách riêng bài viết của em thành một chủ đề ạ. em cảm ơn các anh nhiều lắm. Em đã rất yên tâm khi được các anh tư vấn ạ. E xin được hỏi một câu cuối cùng thui ạ. em vào vệ sinh rửa thì em thấy nhà vệ sinh nó ẩm ướt lắm ạ. em cũng lo là virut nó sẽ sống lâu hơn ạ với lại gái mại dâm rửa âm đạo không biết dịch âm đạo có theo nước rửa chảy vào chân mà vô thình mang theo virut không. tại vết thương của em khá rộng còn đang chảy chút máu nữa. em xin cảm ơn anh Tuấn, anh songchung, anh truongxuan .... và các anh chị trên diễn đàn ạ

Charles
26-11-2015, 07:56
Em cảm ơn các anh đã tư vấn giúp em và đã tách riêng bài viết của em thành một chủ đề ạ. em cảm ơn các anh nhiều lắm. Em đã rất yên tâm khi được các anh tư vấn ạ. E xin được hỏi một câu cuối cùng thui ạ. em vào vệ sinh rửa thì em thấy nhà vệ sinh nó ẩm ướt lắm ạ. em cũng lo là virut nó sẽ sống lâu hơn ạ với lại gái mại dâm rửa âm đạo không biết dịch âm đạo có theo nước rửa chảy vào chân mà vô thình mang theo virut không. tại vết thương của em khá rộng còn đang chảy chút máu nữa. em xin cảm ơn anh Tuấn, anh songchung, anh truongxuan .... và các anh chị trên diễn đàn ạ BQT khẳng định 100% không có nguy cơ như vậy.

Tuanmecsedec
26-11-2015, 08:41

100% không có nguy cơ như vậy bạn.