PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

nuhongmongmanh
24-11-2015, 13:36
Vào trưa hôm , mình có qhtd với gmd có bcs nhưng cho minh hỏi là qh xong mình lấy tay rút bcs ra rồi cầm vào nhà vệ sinh , mình để trên kệ lấy tay cầm bcs cầm dv dội nước , sau đó lại cầm bcs quăng thùng rác , rồi lại lấy tay đó hứng nước lau mặt , vậy mình có nguy cơ gì không, mình sợ dịch ad rời vào niêm mạc mắt và dv , xin cảm ơn

songchungvoi_HIV
24-11-2015, 13:40
Vào trưa hôm , mình có qhtd với gmd có bcs nhưng cho minh hỏi là qh xong mình lấy tay rút bcs ra rồi cầm vào nhà vệ sinh , mình để trên kệ lấy tay cầm bcs cầm dv dội nước , sau đó lại cầm bcs quăng thùng rác , rồi lại lấy tay đó hứng nước lau mặt , vậy mình có nguy cơ gì không, mình sợ dịch ad rời vào niêm mạc mắt và dv , xin cảm ơn
Có chứ, bạn có nguy cơ là quá ở sạch, sạch đến nổi cứ như BS vậy

nuhongmongmanh
24-11-2015, 13:49
hi cảm ơn anh tư vấn vui tính , thế là không sao phải không ?

songchungvoi_HIV
24-11-2015, 13:54

Có ai nói bạn có sao có trăng đâu

Tịnh Tâm
24-11-2015, 19:30
Thế là k sao. Nhớ chừa đi lần sau k chắc có bị sao k đấy.

Tuanmecsedec
25-11-2015, 14:17

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.