PDA

View Full Version : mượn áo mặc mà trong áo có băng cá nhân xài rồi

talaconheo
25-11-2015, 18:43
em có mượn áo lạnh thằng bạn . nhưng lúc cởi áo ra thì thấy trong áo nó có miếng băng cá nhân dùng rồi và dính máu nhưng có tí tẹo thôi ạ . tay em mới hiến máu nhân đạo hôm qua và có vài vết xướt li ti do mới phát cỏ về . em sợ nó dính băng cá nhân đó vô quá ạ huhu

songchungvoi_HIV
25-11-2015, 18:49
em có mượn áo lạnh thằng bạn . nhưng lúc cởi áo ra thì thấy trong áo nó có miếng băng cá nhân dùng rồi và dính máu nhưng có tí tẹo thôi ạ . tay em mới hiến máu nhân đạo hôm qua và có vài vết xướt li ti do mới phát cỏ về . em sợ nó dính băng cá nhân đó vô quá ạ huhu

Những gì bạn kể ko có nguy cơ
HIV muốn sống phải bắt buộc ký sinh trên tế bào sống nguyên thủy nằm trong cơ thể con người như tinh dịch, dịch AD, máu, sữ mẹ. Các tế bào này muốn sống phải có môi trường nuôi dưỡng là cơ thể con người, Vậy theo bạn miếng băng cá nhân đó có phải là môi trường sống cho tế bào tồn tại hay k??

talaconheo
25-11-2015, 19:39
vậy là em không sao đúng k ạ . trong người em không có vết thương nào chảy máu ra cả

songchungvoi_HIV
25-11-2015, 19:42
vậy là em không sao đúng k ạ . trong người em không có vết thương nào chảy máu ra cả

Bạn đọc xem có chỗ nào songchung nói bạn có sao ko

Charles
25-11-2015, 19:43

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

talaconheo
25-11-2015, 20:10
em có dùng tay vứt cái băng đi xong em có dụi mắt có sao k a xuân a hiếu

Charles
25-11-2015, 20:14

Không sao bạn.

talaconheo
25-11-2015, 21:37
mà tí teo máu dính trên băng cá nhân ra môi trường nếu có vi rut nó cũng chết ngay hả a

Tịnh Tâm
25-11-2015, 21:53
Cũng k sao luôn. Đừng lo nữa nha bạn.

Tuanmecsedec
26-11-2015, 09:08

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy.