PDA

View Full Version : 4 tháng trước em có qh với gái mại dâm mà không đeo bao cao su

lo so
25-11-2015, 19:53
4 tháng trước em có qh với gái mại dâm ma không đeo bcs 2 tuan sau em bị sốt siêu vi sau đó em bị tieu chảy kéo dài tới giờ sút cân và nổi các chấm đỏ ở tay chân bụng cổ kèm theo ngứa va nổi hạch o nách cổ gây khó chiẹu với lại từ lúc hết đau tới giờ sao trong cổ em cu có đom .cho em hoi có phải em bị hiv rồi không em khong dám set nghiệm.

Charles
25-11-2015, 20:00
4 tháng trước em có qh với gái mại dâm ma không đeo bcs 2 tuan sau em bị sốt siêu vi sau đó em bị tieu chảy kéo dài tới giờ sút cân và nổi các chấm đỏ ở tay chân bụng cổ kèm theo ngứa va nổi hạch o nách cổ gây khó chiẹu với lại từ lúc hết đau tới giờ sao trong cổ em cu có đom .cho em hoi có phải em bị hiv rồi không em khong dám set nghiệm.

Bạn quan hệ không an toàn thì chỉ có XN mới biết có nhiễm HIV hay không thôi, còn HIV không có triệu chứng nào đặc trưng cả, thời kỳ đầu cũng không có biểu hiện gì. Thời gian đã 4 tháng bạn đi XN một lần là trắng đen rõ ràng. Chúc bạn có được kết quả tốt đẹp.

Tuanmecsedec
26-11-2015, 08:34

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn lo lắng thì thời gian 4 tháng đi xét nghiệm rất chính xác rồi bạn.Tuanmecsedec chúc bạn có kết quả như mong muốn.

songchungvoi_HIV
26-11-2015, 11:44
Sốt siêu vi hay sốt phát ban, cả sốt rét, sốt huyết, sốt cúm, sốt gì ko cần biết, cho dù có nổi cục to bằng trái banh long, cho dù có ho ra máu thì đây ko phải tính chỉ điểm 1 người nhiễm HIV, HIV chỉ có XN = máu để xác định có hay ko, Với thời gian này bạn thừa đủ để làm 1 cái XN tìm con Ết nái, hy vọng tỏng máy bạn toàn Ết đực