PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

been
27-11-2015, 12:47
Giúp em với ạ. Em vó quan hệ vớ gmd có sử dụng bao cao su nhưng không rách hay tuột gì ạ. Nhưng cô ý có kích thích dv bằng miệng. Em về bị phát ban mụn nổi dát gãi thì đỏ lên. Họng thì cứ có cái gì chặn trong họng ý. Tay phải thì ê ẩm làm nặng thì đau nhói. Ở khủy tay thò có 1 hạch bé, ở bẹn cũng có 1 cái. Thi thoảng quay cổ thì đau đầu. Ai nố giúp em đc ko ạ. E lo lắng quá ăn uống chả ngon miệng tí nào. Ai giúp em đc ko ạ. E cám ơn.

songchungvoi_HIV
27-11-2015, 12:56
Giúp em với ạ. Em vó quan hệ vớ gmd có sử dụng bao cao su nhưng không rách hay tuột gì ạ. Nhưng cô ý có kích thích dv bằng miệng. Em về bị phát ban mụn nổi dát gãi thì đỏ lên. Họng thì cứ có cái gì chặn trong họng ý. Tay phải thì ê ẩm làm nặng thì đau nhói. Ở khủy tay thò có 1 hạch bé, ở bẹn cũng có 1 cái. Thi thoảng quay cổ thì đau đầu. Ai nố giúp em đc ko ạ. E lo lắng quá ăn uống chả ngon miệng tí nào. Ai giúp em đc ko ạ. E cám ơn.
1.3. QHTD qua đường miệng(3)

Tìm hiểu XSLN của QHTD ?miệng-sinh dục? vẫn còn là một vấn đề phức tạp bởi vì rất khó xác định được một quần thể có nguy cơ nhiễm HIV chỉ do QHTD theo đường này. Tuy nhiên đã có 10 báo cáo trong số 17 người nghĩ rằng họ đã bị nhiễm do QHTD theo đường miệng-dương vật, trong đó có 4 người có vai trò "người cho" mặc dầu một người trong số này đã dùng miệng khi quan hệ với một phụ nữ bị nhiễm HIV. Tuy nhiên, một nghiên cứu ở Châu Âu theo dõi 50 cặp bạn tình có quan hệ miệng sinh dục, tuy không dùng các biện pháp bảo vệ nhưng đảm bảo an toàn khi QHTD qua các "đường dưới"? người ta không thấy có một trường hợp nào bị nhiễm HIV trong vòng 24 tháng.
Trích:
Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)
Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

been
27-11-2015, 13:11
Cho e hổ thêm tí ạ. Như e thì có nguy cơ không ạ. Em cám ơn. Em stress cả tuần nay rồi ạ. Em xét nghiệm ở tuần thứ 2 và em đang đợi đến tuần thứ 6. E hoang !ang lắm ạ

songchungvoi_HIV
27-11-2015, 13:12
Cho e hổ thêm tí ạ. Như e thì có nguy cơ không ạ. Em cám ơn. Em stress cả tuần nay rồi ạ. Em xét nghiệm ở tuần thứ 2 và em đang đợi đến tuần thứ 6. E hoang !ang lắm ạ
Bạn vui lòng đọc những gì BQT gởi, nếu có nguy cơ đã ko đưa tài liệu cho bạn đọc

Tuanmecsedec
27-11-2015, 15:14

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

been
30-11-2015, 19:14
E lo langwd quá, từ ngày em quan hệ vs gmd e toàn suy nghĩ tiêu cực. Em lo lắng không yên.
Dạo này la!f việc toàn mất tập chung. E quan hệ với gmd có đeo bao, và cô ấy oralx cho em. E bị ám ảnh quá.
Mọi người cho e biết e có nguy cơ lây nhiễm không ạ. E đang biểu đợi 6 tuần rồi đi test nhanh cho đỡ stress. Liệu 6 tuần e test âm tính thì đã yên tâm được kết quả đó chưa ạ. Mọi người giúp em với ạ. Chứ cứ ntn hiv ko bị. Mà e bị bệnh khác mất

been
30-11-2015, 19:15
E lo langwd quá, từ ngày em quan hệ vs gmd e toàn suy nghĩ tiêu cực. Em lo lắng không yên.
Dạo này la!f việc toàn mất tập chung. E quan hệ với gmd có đeo bao, và cô ấy oralx cho em. E bị ám ảnh quá.
Mọi người cho e biết e có nguy cơ lây nhiễm không ạ. E đang biểu đợi 6 tuần rồi đi test nhanh cho đỡ stress. Liệu 6 tuần e test âm tính thì đã yên tâm được kết quả đó chưa ạ. Mọi người giúp em với ạ. Chứ cứ ntn hiv ko bị. Mà e bị bệnh khác mất

Charles
30-11-2015, 19:50

Bạn không có nguy cơ với HIV.

been
30-11-2015, 20:33
Nhung e bị phát ban và mệt mổ mất ngủ, viêm họng, đau cơ a ạ. Chính biểu hiện làm e hoang mang lắm

Charles
30-11-2015, 20:36
Nhung e bị phát ban và mệt mổ mất ngủ, viêm họng, đau cơ a ạ. Chính biểu hiện làm e hoang mang lắm

Dù bạn bị làm sao cũng không liên quan đến HIV, vì HIV không có biểu hiện nào trong thời kỳ cửa sổ, hơn nữa bạn cũng không có nguy cơ.

been
01-12-2015, 10:56
Nhưng anh ơi 6 tuần e đi xn mà âm tính thì có cần xn sau 3th nữa ko ạ.

Charles
01-12-2015, 10:58
Nhưng anh ơi 6 tuần e đi xn mà âm tính thì có cần xn sau 3th nữa ko ạ.

Bạn không có nguy cơ không cần XN.

songchungvoi_HIV
01-12-2015, 11:03
Đề nghị bạn đọc lại những gì BQT chia sẻ

been
01-12-2015, 19:39
BQT ơi sao em lo lắng quá thế này. E mệt mỏi quá. Mọi người nghĩ e có bị sao ko huhu

been
01-12-2015, 19:41
Mọi người giúp e giải tỏa được không huhu. E hay bị ngủ sớm, mệt mổ và hay săm soi cơ thế lắm huhu. Cứ nghĩ 1 tuần sau khi xảy ra ngu cơ e bii ngứa ở chân tay có nổi nốt đỏ. E còn bị viêm họng mãn tính làm e mệt moi vì suy nghĩ nhiều quá huhu

songchungvoi_HIV
01-12-2015, 19:41
BQT ơi sao em lo lắng quá thế này. E mệt mỏi quá. Mọi người nghĩ e có bị sao ko huhu

Có, bạn bị thờn kinh

been
01-12-2015, 19:43
Có, bạn bị thờn kinh
Chắc thế. Mất a ơi, e cứ ngồi 1 mình là nghĩ ra đủ kiểu, nó ám ảnh e quá huhu

Charles
01-12-2015, 19:59
Chắc thế. Mất a ơi, e cứ ngồi 1 mình là nghĩ ra đủ kiểu, nó ám ảnh e quá huhu

Vui lòng đọc lại những gì Ban quản trị đã tư vấn.

been
01-12-2015, 20:13
Vui lòng đọc lại những gì Ban quản trị đã tư vấn.A ơi ở ngực e có havhj sao ý, đau a ạ. Eciuws săm soi nó e bóp nắn rờ thấy đau a ạ

Charles
01-12-2015, 20:14
A ơi ở ngực e có havhj sao ý, đau a ạ. Eciuws săm soi nó e bóp nắn rờ thấy đau a ạ

Muốn biết nó là cái gì thì bạn đi khám Bác sĩ.

Tuanmecsedec
02-12-2015, 10:49

Với HIV thì bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

been
02-12-2015, 12:15
Anh tuấn ơi, anh nghĩ e có lên đi xn không, bjo cứ xảy ra gì trên cơ thể là e lại lo lắng. Em bị xước chân tay, bjo nó lâu lành e mệt mỏi với nó quá

songchungvoi_HIV
02-12-2015, 13:22
Anh tuấn ơi, anh nghĩ e có lên đi xn không, bjo cứ xảy ra gì trên cơ thể là e lại lo lắng. Em bị xước chân tay, bjo nó lâu lành e mệt mỏi với nó quá

XN hay ko là quyền của bạn

been
02-12-2015, 13:28
A nghĩ e có nguy cơ không anh. A giúp em với ạ. A giúp e yên tâm hơn được không ạ

songchungvoi_HIV
02-12-2015, 13:39
A nghĩ e có nguy cơ không anh. A giúp em với ạ. A giúp e yên tâm hơn được không ạ

Nghĩ cái đầu bạn thì có, vui lòng đọc tất cả những gì BQT chia sẻ

Tuanmecsedec
02-12-2015, 14:53

Với HIV thì bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.vì vậy có nên đi xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

been
02-12-2015, 18:09
Với HIV thì bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.vì vậy có nên đi xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.
Vâng e cám ơn, e mới xét nghiệm rồi âm tính ạ..tại e chỉ sợ hành vi vừa rồi thôi ạ. Nếu không có nguy cơ vì hành vi vừa rồi thì testnhanhsau 6 tuần cho yên tâm hơn. E cám ơn các a ạ.
Mà sao nó cứ ám ảnh e ý. Toàn nghĩ tiêu cực thôi.

songchungvoi_HIV
02-12-2015, 18:13
Vâng e cám ơn, e mới xét nghiệm rồi âm tính ạ..tại e chỉ sợ hành vi vừa rồi thôi ạ. Nếu không có nguy cơ vì hành vi vừa rồi thì testnhanhsau 6 tuần cho yên tâm hơn. E cám ơn các a ạ.

Sao lúc chơi ko sợ, chơi đã lên Diễn đàn BQT tư vấn lại sợ là sợ cái gì?? Chưa thấy ai như mấy bạn, lạ rứa, tư vấn ko có nguy thì vui, ai đời tư vấn ko có lại sợ và muốn tư vấn được có nguy cơ là sao hả??

been
02-12-2015, 18:21
E cũng ko biết vì sao e bị ám ảnh vậy nữa. Cứ thấy biểu hiện là e lại lo lắng. Mệt mỏi lắm ý. Ko có hạch cứ rờ rờ bóp bóp bjo nó lên hạch thật, chân tay ngứa nổi mẩn e càng lo lắng hơn. Ngoài 2 triệu chứng đó e ko còn bieetu hiện gì. Chân tay có đau cơ nhưng đau 1 tay và chân cũng đau nhưng mỗi đoạn đùi ý. Mấy vết thương lâu lành làm e càng lo hơn. Không biết nó bị sao nữa.

songchungvoi_HIV
02-12-2015, 18:29
E cũng ko biết vì sao e bị ám ảnh vậy nữa. Cứ thấy biểu hiện là e lại lo lắng. Mệt mỏi lắm ý. Ko có hạch cứ rờ rờ bóp bóp bjo nó lên hạch thật, chân tay ngứa nổi mẩn e càng lo lắng hơn. Ngoài 2 triệu chứng đó e ko còn bieetu hiện gì. Chân tay có đau cơ nhưng đau 1 tay và chân cũng đau nhưng mỗi đoạn đùi ý. Mấy vết thương lâu lành làm e càng lo hơn. Không biết nó bị sao nữa.
Bạn Hắc Ám quá thì đi XN để kiểm chứng đi, Bạn đừng lôi mấy cục vớ vẫn đó lên đây

been
02-12-2015, 18:58
Nhuw trương hợp của em an toàn đúng ko anh

Charles
02-12-2015, 19:40
Nhuw trương hợp của em an toàn đúng ko anh

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào nói bạn không an toàn không.

Tuanmecsedec
03-12-2015, 08:51

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

been
03-12-2015, 19:31
E lại siy nghĩ tiếp rồi huhu. Đau đầu quad bqt ơi. Em ngồi suy nghĩ đọc đọc mấy cái biểu hiện e lại lo lắng, e bị mệt mỏi với hay ngủ sớm quá a ơi. A đọc kĩ nguy cơ của e được ko ạ. E làm phiền các a quá. E mệt mỏi đau cơ, đau đầu, viêm họng nữa chứ, có hạch ở ngực và bẹn nuẫ, với sau 1 tuần nguy cơ e bị ngứa phát ban, nổi chấm đỏ rải rác ở chân ý các a ạ

songchungvoi_HIV
03-12-2015, 19:37
E lại siy nghĩ tiếp rồi huhu. Đau đầu quad bqt ơi. Em ngồi suy nghĩ đọc đọc mấy cái biểu hiện e lại lo lắng, e bị mệt mỏi với hay ngủ sớm quá a ơi. A đọc kĩ nguy cơ của e được ko ạ. E làm phiền các a quá. E mệt mỏi đau cơ, đau đầu, viêm họng nữa chứ, có hạch ở ngực và bẹn nuẫ, với sau 1 tuần nguy cơ e bị ngứa phát ban, nổi chấm đỏ rải rác ở chân ý các a ạ
Tại diễn đàn này ko có biểu hiện nào là của HIV cho 1 hành vi được BQT khằng định có nguy cơ

been
03-12-2015, 19:44
Vậy chắc do e stress hay syuy nghĩ nhiều quá à anh. E cứ lo lawdsng ý. Cứ nghĩ tiêu cực ý.

Charles
03-12-2015, 20:36
Vậy chắc do e stress hay syuy nghĩ nhiều quá à anh. E cứ lo lawdsng ý. Cứ nghĩ tiêu cực ý.

Đúng là do bạn quá lo lắng nên stress gây ra triệu chứng chứ còn chắc nép gì nữa. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi.

been
04-12-2015, 07:14
Vâng cám ơn các anh ạ. Bqt cho em hổ trường hợp của em an toàn đúng ko ạ. Em xin hpor lần cuối ạ. Từ bjo e chừa rồi. Ko bjo có lần sau nữa..

Charles
04-12-2015, 07:27
Vâng cám ơn các anh ạ. Bqt cho em hổ trường hợp của em an toàn đúng ko ạ. Em xin hpor lần cuối ạ. Từ bjo e chừa rồi. Ko bjo có lần sau nữa..

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
04-12-2015, 08:23

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

been
04-12-2015, 17:40
Như trường hopqj của e. Ko cần xn đúng ko ạ.

Charles
04-12-2015, 17:51
Như trường hopqj của e. Ko cần xn đúng ko ạ.

been
04-12-2015, 19:52
Em hoang mang quá à

Charles
04-12-2015, 19:54
Em hoang mang quá à

Ủa, bạn không đọc được những gì Ban quản trị đã tư vấn sao mà "hoang mang quá" :khi875437:

been
04-12-2015, 19:58
Em ko đọc được ạ. A xem trường hợp của e nó ntn anh. Có cần xn ko ạ

Charles
04-12-2015, 20:04

Ui không biết chữ Việt thể nào trả lời rồi cứ hỏi lại miết.
Nếu vậy BQT cũng... http://1.bp.blogspot.com/-S5Byw_Ml4Ko/UAz5iZPos7I/AAAAAAAAHsw/vJ3eYMPlbq8/s1600/dophuquy.com_24.gif

been
04-12-2015, 21:09
Truongwg hợp của em an toàn vs hiv đúng ko bqt

Charles
04-12-2015, 21:13

Hình như bạn đang cố tình spam bài.

been
04-12-2015, 21:16
Em thật sự lo lắng a à. Nó cứ luổn quẩn trong đầu e ý. E chán lắm ý. Ny nt gọi điện làm e cũng ko nc đc gì. Cứ nghĩ tới chuyện này làm e thấy nản lòng

Charles
04-12-2015, 21:23
Em thật sự lo lắng a à. Nó cứ luổn quẩn trong đầu e ý. E chán lắm ý. Ny nt gọi điện làm e cũng ko nc đc gì. Cứ nghĩ tới chuyện này làm e thấy nản lòng

Nếu vậy thì bạn đi XN vậy nhé, vì dù BQT nói gì cũng không vào đầu bạn.

Tuanmecsedec
05-12-2015, 08:38

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Về việc có đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

been
05-12-2015, 12:58
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Về việc có đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

Vâng em cám ơn a tuấn. Vậy là e an toàn vs hiv đúng ko anh.

Tuanmecsedec
05-12-2015, 14:08
Vâng em cám ơn a tuấn. Vậy là e an toàn vs hiv đúng ko anh.

Bạn đọc lại từ đầu đến cuối,coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn bạn có nguy cơ không.

been
05-12-2015, 19:01
Anh ơi, các biểu hiện lâm sàng thường xả ra sau bnhiu ngày có nguy cơ vậy anh.

Charles
05-12-2015, 19:43
Anh ơi, các biểu hiện lâm sàng thường xả ra sau bnhiu ngày có nguy cơ vậy anh.

Bạn có nguy cơ đâu mà hiện với ẩn???

been
05-12-2015, 20:20
Nhưng a ơi sau 1 tuần em quan hệ e mệt mỏi, phát ban, có hạch ở bẹn với lại chân tay đau nhức, bjo thì toàm đau đầu về tôi, ngủ sớm nữa a ạ

been
05-12-2015, 20:22
Nhưng a ơi sau 1 tuần em quan hệ e mệt mỏi, phát ban, có hạch ở bẹn với lại chân tay đau nhức, bjo thì toàm đau đầu về tôi, ngủ sớm nữa a ạ

Charles
05-12-2015, 20:22

Do bạn quá lo lắng gây ra thôi. Hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
06-12-2015, 15:37

Những hiện tượng này do bạn quá lo lắng bị Stress gây ra thôi.

been
09-12-2015, 18:19
Em lại nghĩ vè nó rồi các a ơi. Em lại suy nghĩ tiêu cực rồi huhu. Em có nguy cơ cao ko các anh. E lo lắng quá. Cứ nghĩ tiêu cực thôi. Em đau đầu quá huhu

songchungvoi_HIV
09-12-2015, 18:28
Em lại nghĩ vè nó rồi các a ơi. Em lại suy nghĩ tiêu cực rồi huhu. Em có nguy cơ cao ko các anh. E lo lắng quá. Cứ nghĩ tiêu cực thôi. Em đau đầu quá huhu

Câu này đâu cần giờ bạn mới hỏi BQT. Nếu có thì ngay từ đầu nói thẳng tiẹt móng lơn rùi

been
10-12-2015, 11:11
Câu này đâu cần giờ bạn mới hỏi BQT. Nếu có thì ngay từ đầu nói thẳng tiẹt móng lơn rùi

Vâng ạ. Thế là em an toàn vs hiv. Ko ần để ý tới các biểu hiện của thời kì sơ nhiễm à a.
Vs lại hiv chỉ lây khi dv đưa vào ad có tiếp xúc và hoạt động thì mớ lây dúng ko a. Hiv chỉ đi vào lỗ sáo vs các vết chày xước trên dv thôi a a.

been
10-12-2015, 11:33
Với e có hạch ở nách a ạ, bằng hạt đỗ đen ý a ạ

been
10-12-2015, 19:16
Em đau đầu quá. Huhu. Ko biết nguy cơ của em có lây nhiễm h ko các a ơi. Mà sao trong lòng e bất an quá huhu

Charles
10-12-2015, 20:18
Vâng ạ. Thế là em an toàn vs hiv. Ko ần để ý tới các biểu hiện của thời kì sơ nhiễm à a.
Vs lại hiv chỉ lây khi dv đưa vào ad có tiếp xúc và hoạt động thì mớ lây dúng ko a. Hiv chỉ đi vào lỗ sáo vs các vết chày xước trên dv thôi a a.

Em đau đầu quá. Huhu. Ko biết nguy cơ của em có lây nhiễm h ko các a ơi. Mà sao trong lòng e bất an quá huhu

Bạn nên đọc lại những gì mà Ban quản trị đã tư vấn. Nếu không tin tưởng thì XN đi bạn.

songchungvoi_HIV
11-12-2015, 13:56

Đề nghị bạn đọc lại những gì BQT chia sẻ, đừng có hỏi theo kiêu vừa hỏi vừa trây vừa trét

been
14-12-2015, 18:50
Anh tuấn ơi, anh sống chung oi, anh trường xuân ơi. E hỏi như trường hợp của e có nên đi làm xét nghiệm không ạ. E chỉ hỏi mỗi lần này thôi ạ.

Nguyen Ha
14-12-2015, 19:14
Anh tuấn ơi, anh sống chung oi, anh trường xuân ơi. E hỏi như trường hợp của e có nên đi làm xét nghiệm không ạ. E chỉ hỏi mỗi lần này thôi ạ.

Không có nguy cơ với HIV không cần XN.

songchungvoi_HIV
14-12-2015, 21:19
XN tìm con gì?????????????????????????????? Ết, nhái, Ểnh ươn, cóc hay nòng nọc??

been
15-12-2015, 09:13
Vậy e an toagfn thì e ko đi xn nữa hi.

been
15-12-2015, 11:15
Nhưng em cứ có mấy cái hạch ở nách ý a ạ.

been
15-12-2015, 14:46
Ý em la có hạch ở nách thì có lên đi xét nghiệm khiquan hệ vs gmd ko ý

Buonqua
15-12-2015, 15:27
Ý em la có hạch ở nách thì có lên đi xét nghiệm khiquan hệ vs gmd ko ý
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Về việc hạch gì đó thì đi khám không liên quan hiv. Việc có đi xn hay không tự bạn quyết định.

been
21-12-2015, 14:37
Anh chị ơi, e đã hết streess nhưng cho e hỏi lần cuối đc chứ ạ. E ko có biểu hiện gì ạ. Nhưng trường hợp của em an toàn 100% ko ạ

Nguyen Ha
21-12-2015, 14:39
Anh chị ơi, e đã hết streess nhưng cho e hỏi lần cuối đc chứ ạ. E ko có biểu hiện gì ạ. Nhưng trường hợp của em an toàn 100% ko ạ

Những gì bạn kể an toàn 100%.

Charles
21-12-2015, 14:47

BQT cũng yêu cầu bạn lần cuối hãy đọc lại 4 trang tư vấn này.

Tuanmecsedec
22-12-2015, 05:08

Trường hợp của bạn đã được ban quản trị đã tư vấn nhiều rồi.Vấn đề có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

been
01-01-2016, 13:28
Anh ơi trường hợp cura em. Em test nhanh 6 tuần at đã an tâm đc chưa a

Charles
01-01-2016, 14:22

Bạn XN ÂT đâu có gì lạ.

songchungvoi_HIV
01-01-2016, 18:44

Bạn đừng bao giờ hỏi lại BQT rằng bao nhiêu % an toàn với hành vi ko nguy cơ

Tuanmecsedec
02-01-2016, 03:41

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ ngay từ đầu rồi.Vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Bạn yên tâm kết quả này.