PDA

View Full Version : đi khám nam khoa,bác sĩ lấy tay cầm xoa,bóp dương vật,sợ hiv

lengocnam_1988
02-12-2015, 22:06
em đi khám nam khoa,bác sĩ bảo em cơi quần ra,bác sĩ lây tay cầm,bóp,xem dương vật,mà em thấy tay bác sĩ có vết xước,hình như khám nhiều người,không đeo găng tay,liệu lây hiv ko

lengocnam_1988
02-12-2015, 22:44
tu vấn em với..

thuongvo2014
02-12-2015, 23:34
em đi khám nam khoa,bác sĩ bảo em cơi quần ra,bác sĩ lây tay cầm,bóp,xem dương vật,mà em thấy tay bác sĩ có vết xước,hình như khám nhiều người,không đeo găng tay,liệu lây hiv ko

Bác sĩ nam khoa nào khám mà không đeo găng tay. Bạn dám lấy tay không cầm vào DV người khác không. Khám mỗi người là 1 bao tay dùng rồi là vứt nha bạn. Không có nguy cơ bạn ơi.

xuanxanh
03-12-2015, 08:05

Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-12-2015, 08:43

tu vấn em với..

Bạn yên tâm,cho dù Bác Sĩ có cầm bẻ gãy làm đôi (cây súng) của bạn ra luôn cũng không có nguy cơ như vậy,huống chi chỉ sờ cầm,bóp.

Charles
03-12-2015, 09:49

100% không có nguy cơ với hành vi sờ mó nắn bóp như vậy.
Bạn đi khám bệnh bạn sợ 1 BS họ sợ 10, BS họ không sợ bạn thì thôi mắc mớ gì bạn sợ BS.