PDA

View Full Version : Lo lắng HIV vô cớ

1cauhoi
03-12-2015, 14:40
em năm nay 19 tuổi chưa quan hệ , cũng chẳng tiêm chích ma túy nhưng tự nhiên mấy hôm nay cứ ám ảnh hiv . Không biết có ai ở đà nẵng biết phòng xét nghiệm máu tốt không tư vấn cho em với ... Và chi phí xét nghiệm là bao nhiêu ?

Charles
03-12-2015, 14:49
em năm nay 19 tuổi chưa quan hệ , cũng chẳng tiêm chích ma túy nhưng tự nhiên mấy hôm nay cứ ám ảnh hiv . Không biết có ai ở đà nẵng biết phòng xét nghiệm máu tốt không tư vấn cho em với ... Và chi phí xét nghiệm là bao nhiêu ?

Bạn sống lành mạnh thì lo gì HIV mà cũng muốn XN.

1cauhoi
03-12-2015, 14:54
tại 3 năm trước lúc đó em bị ho rất dữ dội, ba em lo quá nên nói có 1 ông thầy lang chích 1 mũi thuốc là hết . thế nên em cũng đi theo .. 3 năm nay người em bình thường chẳng nôn mữa , cũng không phát ban , hay nói chung là chả có triệu chứng gì . nhưng hôm nay em đọc được tin nhiều người nhiễm hiv ở bến tre nên do chích thuốc như em . nên lo lắng chẳng yên muốn đi xét nghiệm cho nó thanh thản

Tuanmecsedec
03-12-2015, 15:03

Bạn nói chưa từng quan hệ và không tiêm chích ma túy thì mắc mớ gì lo lắng nhiễm HIV.Nói kiểu như vậy cả thế giới này ai cũng phải đi xét nghiệm hết rồi.