PDA

View Full Version : Em lỡ quan hệ với gái masage gọi đầu không dùng bao cao su

kietbentre
03-12-2015, 19:20
Kính chào BQT!
Em xin được tư vấn mấy vấn đề sau vì hiện nay em đang hoang mang quá ạ

Cách đây khoảng 2 tháng em có vào chỗ gọi đầu nam nữ, sau khi mơn trớn em và cô ấy đã quan hệ với nhau không dùng bao cao su, trong quá trình quan hệ rất nhẹ nhàng, khoảng 4 phút là xong, em xuất tinh trong âm đạo luôn, khi về nhà em không thấy dương vật không đau rát chổ nào cả. Đến nay em cũng không có 1 biểu hiện nào của các triệu chứng nhiễm HIV mà em tham khảo. Nhưng em vẫn rất hoang mang và lo sợ. Mong các anh chị tư vấn giúp em liệu em có nguy cơ cao không.
Em đã gặp người chủ quán gội đầu đó thì họ bảo nhân viên của quán đều được khám sức khỏe 6 tháng 1 lần, và có phải người nào làm nghề gọi đầu masage cũng bị HIV không ạ.
Xin cảm ơn BQT rất nhiều ạ!

songchungvoi_HIV
03-12-2015, 19:25
Kính chào BQT!

Cách đây khoảng 2 tháng em có vào chỗ gọi đầu nam nữ, sau khi mơn trớn em và cô ấy đã quan hệ với nhau không dùng bao cao su, trong quá trình quan hệ rất nhẹ nhàng, khoảng 4 phút là xong, em xuất tinh trong âm đạo luôn, khi về nhà em không thấy dương vật không đau rát chổ nào cả. Đến nay em cũng không có 1 biểu hiện nào của các triệu chứng nhiễm HIV mà em tham khảo. Nhưng em vẫn rất hoang mang và lo sợ. Mong các anh chị tư vấn giúp em liệu em có nguy cơ cao không.
Em đã gặp người chủ quán gội đầu đó thì họ bảo nhân viên của quán đều được khám sức khỏe 6 tháng 1 lần, và có phải người nào làm nghề gọi đầu masage cũng bị HIV không ạ.

Như vậy là có nguy cơ, Bạn vui lòng XN HIV sau nguy cơ 12 tuần = 84 ngày chốt HIV ko có TC nào trong giai đoạn cửa sổ, TC ko phải tính chỉ điểm của HIV, HIV muốn biết chỉ có cách duy nhất là XN, chúc bạn có KQ AT

kietbentre
03-12-2015, 19:52
Xin cảm ơn anh ạ, cho em hỏi thêm khi xét nghiệm thì kết quả sẽ thông báo cho những ai ạ

songchungvoi_HIV
03-12-2015, 19:54
Xin cảm ơn anh ạ, cho em hỏi thêm khi xét nghiệm thì kết quả sẽ thông báo cho những ai ạ
Bạn XN thì thông báo KQ cho bạn và chỉ duy nhất mình bạn biết thôi

kietbentre
03-12-2015, 20:03
Trên lý thuyết thì em đã có nguy cơ, nhưng theo kinh nghiệm của anh thì có phải ai quan hệ không an toàn với gái gội đầu điều nhiểm hiv ko ạ, và có trường hợp nào quan hệ không an toàn với người nhiểm hiv mà không bị nhiểm ko ạ, tks anh nhiều

Charles
03-12-2015, 20:04
Trên lý thuyết thì em đã có nguy cơ, nhưng theo kinh nghiệm của anh thì có phải ai quan hệ không an toàn với gái gội đầu điều nhiểm hiv ko ạ, và có trường hợp nào quan hệ không an toàn với người nhiểm hiv mà không bị nhiểm ko ạ, tks anh nhiều

Bạn tham khảo chủ đề này:

Chủ đề: Tôi không biết xác xuất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-xuat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

songchungvoi_HIV
03-12-2015, 20:04
Bạn xem chủ đề này:
Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

kietbentre
03-12-2015, 20:26
Xin cảm ơn anh rất nhiều. chúc anh và BQT có nhiều sức khỏe và niềm vui cuộc sống!

Tuanmecsedec
04-12-2015, 08:14
Kính chào BQT!

Xin cảm ơn anh rất nhiều. chúc anh và BQT có nhiều sức khỏe và niềm vui cuộc sống!

Trường hợp của bạn nên đi xét nghiệm.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,thời gian của bạn 2 tháng rồi thì bây giờ bạn có thể đi xét nghiệm.Tuanmecsedec chúc bạn có kết quả như mong muốn.