PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD

cantuvanhiv1
04-12-2015, 09:43
Gửi các anh chị, các anh chị cho em hỏi một chút ạ?

Tối qua em có quan hệ với GMD, lúc đầu tay cô ấy có chạm vào DV em, sau đấy đeo bao vào cho em và kích dục bằng miệng qua bao, rồi quan hệ tình dục được vài phút là xong. Em có sờ vào AD và thấy ướt ướt. Ngón trỏ tay trái em bị kim đâm lúc sáng, nhưng em ko nhớ là tay đó có sờ vào AD cô ấy ko nữa (Em sợ cái này nhất)?? Sau khi quan hệ xong em tháo bao và rửa ngay, em xem bao không bị rách, ko biết có thủng ko nữa. Giờ nghĩ lại em thấy lo lắng quá

Em có nguy cơ bị nhiễm bệnh HIV hay các bệnh TD khác ko ạ? Và bao lâu thì đi xét nghiệm cho chắc chắn ạ? Em ở Hà nội thì nên XN ở đâu ạ?
Em chân thành cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
04-12-2015, 09:46

Tối qua em có quan hệ với GMD, lúc đầu tay cô ấy có chạm vào DV em, sau đấy đeo bao vào cho em và kích dục bằng miệng qua bao, rồi quan hệ tình dục được vài phút là xong. Em có sờ vào AD và thấy ướt ướt. Ngón trỏ tay trái em bị kim đâm lúc sáng, nhưng em ko nhớ là tay đó có sờ vào AD cô ấy ko nữa (Em sợ cái này nhất)?? Sau khi quan hệ xong em tháo bao và rửa ngay, em xem bao không bị rách, ko biết có thủng ko nữa. Giờ nghĩ lại em thấy lo lắng quá

Em có nguy cơ bị nhiễm bệnh HIV hay các bệnh TD khác ko ạ? Và bao lâu thì đi xét nghiệm cho chắc chắn ạ? Em ở Hà nội thì nên XN ở đâu ạ?

Những gì bạn kể không có nguy cơ về HIV và cả các bệnh khác.

cantuvanhiv1
04-12-2015, 09:50
Dạ, em có xem qua anh tư vấn và cũng nghĩ mình ko có nguy cơ. Nhưng lỡ tay em bị kim đâm mà em sờ vào dịch AD của GMD thì có nguy cơ gì ko ạ? Và em có nên đi XN kiểm tra lại cho chắc ko ạ?

Em cám ơn anh nhiều. Chỉ 1 lần trót dại thôi, em thề ko bao giờ dính đến nữa :(

Tuanmecsedec
04-12-2015, 10:05
Dạ, em có xem qua anh tư vấn và cũng nghĩ mình ko có nguy cơ. Nhưng lỡ tay em bị kim đâm mà em sờ vào dịch AD của GMD thì có nguy cơ gì ko ạ? Và em có nên đi XN kiểm tra lại cho chắc ko ạ?

Em cám ơn anh nhiều. Chỉ 1 lần trót dại thôi, em thề ko bao giờ dính đến nữa :(

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Charles
04-12-2015, 10:11

Theo những gì bạn kể thì không có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác.

cantuvanhiv1
04-12-2015, 10:12
Dạ vâng, em cảm ơn anh nhiều? Anh đã khẳng định là em yên tâm rồi ạ

Chúc anh ngày mới tốt lành và nhiều sức khỏe ạ

Còn vụ em vẫn muốn đi XN thì nên XN ở đâu ạ, em ở HN ạ

Tuanmecsedec
04-12-2015, 10:14

Bạn đến bệnh viện Bạch mai,bệnh viện Đống Đa hoặc 50C Hàng Bài.

Charles
04-12-2015, 10:16

Ở HN có rất nhiều BV bạn có thể đến XN như: Bạch Mai, Nhiệt Đới, 21 Trung Liệt, Đống Đa, 50C Hàng Bài, Hòng Ngọc 55 Yên Ninh...

cantuvanhiv1
04-12-2015, 10:16
Dạ vâng, em cảm ơn các anh ạ

cantuvanhiv1
04-12-2015, 10:27
Anh ơi, em mới QHTD hôm qua, bây giờ muốn đi XN ngay có được ko, hay là sau thời gian bao lâu ạ?
Em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
04-12-2015, 10:29
Anh ơi, em mới QHTD hôm qua, bây giờ muốn đi XN ngay có được ko, hay là sau thời gian bao lâu ạ?
Em cảm ơn anh ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Charles
04-12-2015, 10:32
Em cảm ơn anh ạ

Sớm nhất cũng phải sau nguy cơ 4 tuần = Combo HIV hoặc 6 tuần = Anti HIV.

cantuvanhiv1
04-12-2015, 10:33
Như các anh tư vấn ở trên, trường hợp em là không có nguy cơ. Nhưng nếu sau 1 thời gian mà có các biểu hiện lạ thì nên đi XN cho chắc các anh nhỉ :)

Charles
04-12-2015, 10:44
Như các anh tư vấn ở trên, trường hợp em là không có nguy cơ. Nhưng nếu sau 1 thời gian mà có các biểu hiện lạ thì nên đi XN cho chắc các anh nhỉ :)

Không có nguy cơ không cần XN.

Tuanmecsedec
04-12-2015, 10:44

Bạn xét nghiệm để tìm con gì?. Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.

cantuvanhiv1
04-12-2015, 10:47
Thank các bạn