PDA

View Full Version : miếng cọ lưng nhiều mụn, máu trong khi tắm

Minhhung88
05-12-2015, 10:27
Em chào anh chị em có mở 1 thread nhưng bị xoá đi , em xin phép hỏi thêm , e đang điều trị pep , thì em có dùng 1 miếng cọ lung thô nó là 1 miếng vải nilong , chuyên để cọ lưng, và lưng em có nhiêtf mụn , nếu em cọ lưng mà có chảy máu cùng với xà phòng sau đó rửa qua cái đó , thì nếu em trai em cũng dùng để cọuwng mà lưng nó cũng nhiều mụn, nếu chảy máu thì có nguy cơ không anh chị?

Tuanmecsedec
05-12-2015, 10:36
Em chào anh chị em có mở 1 thread nhưng bị xoá đi , em xin phép hỏi thêm , e đang điều trị pep , thì em có dùng 1 miếng cọ lung thô nó là 1 miếng vải nilong , chuyên để cọ lưng, và lưng em có nhiêtf mụn , nếu em cọ lưng mà có chảy máu cùng với xà phòng sau đó rửa qua cái đó , thì nếu em trai em cũng dùng để cọuwng mà lưng nó cũng nhiều mụn, nếu chảy máu thì có nguy cơ không anh chị?

100% không có nguy cơ như vậy.

Minhhung88
05-12-2015, 10:40
Dạ vâng ạ , em cám ơn anh , chỉ tại em mà gia đình nhiều thứ em phải suy nghĩ quá , do thằng em trai em bị tiêu chaye và sốt nên em cứ lo thôi anh ạ, chắc 2 tháng nữa em đưa em em đi thử máu nhanh thì chắc chắn hơn anh àk , em cám ơn anh nhiều