PDA

View Full Version : đút ngón tay vào âm đạo và sờ dương vật

sekhongsao
07-12-2015, 15:16
Em xin chào mọi người.em có trót dại quan hệ với gmd..giờ em lo lắng quá.mọi người tư vấn giúp em.hôm đó gmd
Mang bao cho em,bao không phủ hết dv chỉ 8/10 dv..sau đó em và gmd quan hệ.được 2phút thì dv của em xịu xuống.em rút ra và em thủ dâm khoảng 3' vẫn không lên được.sau đó em cởi bao ra và dùng tay cầm bao đó thủ dâm tiếp(dv không bị xước và em không chạm tay vào đầu khất) nhưng nó không lên nên em mang lại chính bao đó(mang vào đúng chiều như cũ) và sau đó gmd dùng tay kích thích dv của em..lúc đó em cũng đút ngón tay vào
Trong âm đạo của gmd( khoảng 3s) và rút ra liền..hôm sau em kiểm tra thì ngón tay đó không có vết thương và xung quanh dv cũng không có vết xước gì..qua hôm đó em bị cảm cúm và người mệt mỏi.bùn ngủ và đau đầu,ngẹt
Mủi 5 ngày mới hết..đến nay đã được 20 ngày người em có cảm giác ngứa..em kiểm tra hậu môn thì có một cái mụn mủ ngay chổ lỗ hậu môn(không ngứa không có cảm giác gì hết) và bộ phân sinh dục của em vẫn bình thường..em lo lắng quá..không biết em có bị hiv hay bệnh xã hội nào không nữa..mong sao những triệu trứng của em là do strees..hichic..em hối hận quá

Tuanmecsedec
07-12-2015, 16:12
Em xin chào mọi người.em có trót dại quan hệ với gmd..giờ em lo lắng quá.mọi người tư vấn giúp em.hôm đó gmd
Mang bao cho em,bao không phủ hết dv chỉ 8/10 dv..sau đó em và gmd quan hệ.được 2phút thì dv của em xịu xuống.em rút ra và em thủ dâm khoảng 3' vẫn không lên được.sau đó em cởi bao ra và dùng tay cầm bao đó thủ dâm tiếp(dv không bị xước và em không chạm tay vào đầu khất) nhưng nó không lên nên em mang lại chính bao đó(mang vào đúng chiều như cũ) và sau đó gmd dùng tay kích thích dv của em..lúc đó em cũng đút ngón tay vào
Trong âm đạo của gmd( khoảng 3s) và rút ra liền..hôm sau em kiểm tra thì ngón tay đó không có vết thương và xung quanh dv cũng không có vết xước gì..qua hôm đó em bị cảm cúm và người mệt mỏi.bùn ngủ và đau đầu,ngẹt
Mủi 5 ngày mới hết..đến nay đã được 20 ngày người em có cảm giác ngứa..em kiểm tra hậu môn thì có một cái mụn mủ ngay chổ lỗ hậu môn(không ngứa không có cảm giác gì hết) và bộ phân sinh dục của em vẫn bình thường..em lo lắng quá..không biết em có bị hiv hay bệnh xã hội nào không nữa..mong sao những triệu trứng của em là do strees..hichic..em hối hận quá

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

sekhongsao
07-12-2015, 16:27
Em cám ơn anh.có phải an toàn với tất cả những bệnh tình dục phải không anh..dương vật của em không có triệu chứng gì..nhưng hậu môn có
Nổi mụn có nước nhưng không ngứa không đau.có phải mụn rộp không anh

songchungvoi_HIV
07-12-2015, 18:07
Cho dù BCS chỉ che mỗi cái đầu khất bạn vẫn an toàn tuyệt đối

sekhongsao
08-12-2015, 11:48
Còn những bệnh tình dục khác thì sao mấy anh

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 12:01
Còn những bệnh tình dục khác thì sao mấy anh
Nếu có đã trả lời ngay từ đầu đâu để đến giờ mới trả lời

sekhongsao
08-12-2015, 12:44
Dạ..em cảm ơn mấy anh..do hôm qua em mới phát hiển lổ hậu môn em có 2 cái mụn có nước,nên em sợ có bệnh nào khác

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 13:09
Dạ..em cảm ơn mấy anh..do hôm qua em mới phát hiển lổ hậu môn em có 2 cái mụn có nước,nên em sợ có bệnh nào khác
Ủa cái lỗ HM của bạn thì có liên quan chi đến vấn đề bạn được tư vấn

sekhongsao
08-12-2015, 15:10
Em sợ là dấu hiệu của bệnh nào đó..hic

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 15:13
Em sợ là dấu hiệu của bệnh nào đó..hic

Ủa mà cũng lạ nhễ, người ta nói rất rõ Bệnh lây qua đường tình dục STDs nói chung quan hệ ở lỗ mô thì dính ở nớ, HM bạn đây có liên quan chi đến chuyện này???

sekhongsao
08-12-2015, 16:34
Do kiến thức về những bệnh tình dục rất kém.nên có những cái lạ nên em hơi hoang mang anh.

Charles
08-12-2015, 18:16

Theo những gì bạn kể thì hoàn toàn không có nguy cơ với bệnh nào hết.

sekhongsao
15-12-2015, 14:26
Em vẫn còn lo quá..giờ em muốn xét nghiệm.em đã được 1 tháng.liệu giờ em xét nghiệm có chính xác không ạ.Tay em dín it tinh dich mà em
Còn thủ dâm.hic...

Charles
15-12-2015, 14:28
Em vẫn còn lo quá..giờ em muốn xét nghiệm.em đã được 1 tháng.liệu giờ em xét nghiệm có chính xác không ạ.Tay em dín it tinh dich mà em
Còn thủ dâm.hic...

BQT khẳng định 100% không có nguy cơ.

sekhongsao
16-12-2015, 13:35
Nguyên ngón tay của em đút vào trong và có dín dịch âm đạo..em nhìn thì không có vết xước.lúc rửa tay thì không bị đau rát gì cả

Tuanmecsedec
16-12-2015, 14:49
Nguyên ngón tay của em đút vào trong và có dín dịch âm đạo..em nhìn thì không có vết xước.lúc rửa tay thì không bị đau rát gì cả

Bạn yên tâm đi,không có nguy cơ đâu.

songchungvoi_HIV
16-12-2015, 21:07

No riskkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

sekhongsao
23-12-2015, 12:36
Hôm nay đã được 6tuần..em xét nghiệm hiv và viêm gan b nếu âm tính thì kết quả chính xác cao chưa ạ

Charles
23-12-2015, 14:59
Hôm nay đã được 6tuần..em xét nghiệm hiv và viêm gan b nếu âm tính thì kết quả chính xác cao chưa ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà chính xác cao với chính xác thấp??

sekhongsao
23-12-2015, 16:07
Dạ..em xét nghiệm để yên tâm hơn

songchungvoi_HIV
23-12-2015, 16:09

Ko có nguy cơ XN luôn Âm Binh tại mọi thời điểm

Charles
23-12-2015, 16:10

Vậy cứ đi XN đi để xem những gì bạn được tư vấn là đúng hay sai.

sekhongsao
25-12-2015, 14:55
Hôm Nay em đi xét nghiệm hiv bằng phương pháp elisa âm tính cách hành vi 38 ngày..viêm gan b âm tính..kết quả này có khả quan không mấy anh..nếu như dịch âm đạo chỉ dín trên da lành thì sẽ không có nguy cơ với các bệnh tình dục phải không a?

Charles
25-12-2015, 15:04
Hôm Nay em đi xét nghiệm hiv bằng phương pháp elisa âm tính cách hành vi 38 ngày..viêm gan b âm tính..kết quả này có khả quan không mấy anh..nếu như dịch âm đạo chỉ dín trên da lành thì sẽ không có nguy cơ với các bệnh tình dục phải không a?

Bạn XN âm tính đâu có gì lạ.

Nguyen Ha
25-12-2015, 20:07

Kết quả âm tính chứng minh những gì chúng tôi tư vấn cho bạn là hoàn toàn chính xác.

sekhongsao
25-12-2015, 20:33
Dạ..em cảm ơn mấy anh chị..em chỉ sợ 38 ngày chưa nói lên được gì.hix

Nguyen Ha
25-12-2015, 20:36

38 ngày OK rồi.

Tuanmecsedec
26-12-2015, 05:24

Bạn có nguy cơ đâu mà khả quan hay chưa khả quan.Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

sekhongsao
26-12-2015, 08:42
Dạ em biết rồi..cảm ơn mấy anh..

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 14:02

Bạn có nguy cơ đâu mà khả với khả thi với an thần hay an tâm, HIV chứ ko phải dòi bọ sán lãi mà biết khoét da chui vào

sekhongsao
26-12-2015, 20:18
Từ đầu tới cuối lúc gần gmd em đều mang bao..em chỉ sợ lúc tay dín dịch âm đạo từ bao cao su xong chạm vào thân dương vật xong thủ dâm Và sợ khi em đút hết ngón tay vào trong âm đạo,nay em phát hiện em có một chùm mụn li ti ở thân dương vật như có nước ở trong.hix.có phải Em bị bệnh tình dục nào không a?có khi nào do mình vệ sinh kém không mấy anh..huhu

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:21
Từ đầu tới cuối lúc gần gmd em đều mang bao..em chỉ sợ lúc tay dín dịch âm đạo từ bao cao su xong chạm vào thân dương vật xong thủ dâm Và sợ khi em đút hết ngón tay vào trong âm đạo,nay em phát hiện em có một chùm mụn li ti ở thân dương vật như có nước ở trong.hix.có phải Em bị bệnh tình dục nào không a?có khi nào do mình vệ sinh kém không mấy anh..huhu

Do bạn vệ sinh kém thôi,

sekhongsao
26-12-2015, 20:24
Em cũng nghĩ vậy..hix..em hay thủ dâm xong ngủ luôn..không vệ sinh gì cả..nhưng những cái mụn nó không có cảm giác gì cả chị

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:31
Em cũng nghĩ vậy..hix..em hay thủ dâm xong ngủ luôn..không vệ sinh gì cả..nhưng những cái mụn nó không có cảm giác gì cả chị

Bạn vs cẩn thận là được.

Tuanmecsedec
27-12-2015, 02:56

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

sekhongsao
27-12-2015, 10:05
Em xin các anh tư vấn giúp em một lần này nữa thôi..lúc đầu em với gmd quan hệ có bcs..sau đó dv em xịu xuống nên dùng tay kích thích(lúc Này vẫn mang bcs) và kích thích được 2' gì đó...khá lâu vẫn không cương nên em vào phòng vệ sinh tháo bao ra và một tay cầm bcs và một tay Thủ dâm(tay thủ dâm có chạm vào mặt ngoài bcs) liền khi vừa tháo bao ra..do bao quy đầu em dài nên tay dín dịch âm đạo cầm vào lớp da phủ bao quy đầu chứ không chạm tay vào đầu khất..lúc này đầu dv có nước dịch của em nhiều nên em sợ dịch âm đạo hòa lẫn vào đó.hix.và thủ dâm vẫn không lên nữa nên em mang bao vào chiều như cũ..sau đó em ra ngồi gần gmd và gmd dùng tay kích dục cho em..tay em đút hết vào âm đạo 3 4s gì thôi rồi rút ra..hix..với lại em sợ lúc quan hệ rồi dịch âm đạo dín vào bộ phận sinh dục..tay em và bộ phận sinh dục không có vết thương(em kiểm tra sau 2 ngày thấy không có vết thương nào đang lành cả)..em biết hiv rất khó lây nhưng em rất sợ các bệnh tình dục khác..và em mang bcs không hết dương vật..chỉ khoảng 7/10 gì đó thui..nên gốc dv em có dín dịch âm đạo..hix.em lo quá..chả học hành được gì cả..nhưng em chắc rằng bsc không có vấn đề gì.hixx.bệnh giang mai,lậu... Rất dễ lây phải không a

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 12:09
Em xin các anh tư vấn giúp em một lần này nữa thôi..lúc đầu em với gmd quan hệ có bcs..sau đó dv em xịu xuống nên dùng tay kích thích(lúc Này vẫn mang bcs) và kích thích được 2' gì đó...khá lâu vẫn không cương nên em vào phòng vệ sinh tháo bao ra và một tay cầm bcs và một tay Thủ dâm(tay thủ dâm có chạm vào mặt ngoài bcs) liền khi vừa tháo bao ra..do bao quy đầu em dài nên tay dín dịch âm đạo cầm vào lớp da phủ bao quy đầu chứ không chạm tay vào đầu khất..lúc này đầu dv có nước dịch của em nhiều nên em sợ dịch âm đạo hòa lẫn vào đó.hix.và thủ dâm vẫn không lên nữa nên em mang bao vào chiều như cũ..sau đó em ra ngồi gần gmd và gmd dùng tay kích dục cho em..tay em đút hết vào âm đạo 3 4s gì thôi rồi rút ra..hix..với lại em sợ lúc quan hệ rồi dịch âm đạo dín vào bộ phận sinh dục..tay em và bộ phận sinh dục không có vết thương(em kiểm tra sau 2 ngày thấy không có vết thương nào đang lành cả)..em biết hiv rất khó lây nhưng em rất sợ các bệnh tình dục khác..và em mang bcs không hết dương vật..chỉ khoảng 7/10 gì đó thui..nên gốc dv em có dín dịch âm đạo..hix.em lo quá..chả học hành được gì cả..nhưng em chắc rằng bsc không có vấn đề gì.hixx.bệnh giang mai,lậu... Rất dễ lây phải không a

Chủ đề: Quan hệ với GMD có BCS nhưng dùng tay tháo BCS để tếp tục thủ dâm (http://diendanhiv.vn/threads/30294-Quan-he-voi-GMD-co-BCS-nhung-dung-tay-thao-BCS-de-tep-tuc-thu-dam)

Chủ đề: Tháo bcs có dính dịch AD có nguy cơ nhiễm HIV không ? (http://diendanhiv.vn/threads/27074-Thao-bcs-co-dinh-dich-AD-co-nguy-co-nhiem-HIV-khong)
Chủ đề: Dính dịch âm đạo. có nguy cơ? (http://diendanhiv.vn/threads/13106-Dinh-dich-am-dao-co-nguy-co)
Chủ đề: Tay kích dục AD dính dịch thoa vào DV sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14143-Tay-kich-duc-AD-dinh-dich-thoa-vao-DV-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Tay kích dục dính dịch AD sờ DV + OS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13352-Tay-kich-duc-dinh-dich-AD-so-DV-OS-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/15794-Kich-duc-AD-tay-dinh-dic-thu-dam-QHTD-co-BCS)
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van/page2)
Chủ đề: HIV có lây qua trung gian kích dục bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/8176-HIV-co-lay-qua-trung-gian-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề: Mấy anh chị chia sẻ giúp em trường hợp quan hệ với GMD ạ, em lo quá :(( (http://diendanhiv.vn/threads/15768-Ma-y-anh-chi-chia-se-giu-p-em-truo-ng-ho-p-quan-he-vo-i-GMD-a-em-lo-qua)
Chủ đề: gái mại dâm oral sex và tay dính dịch âm đạo thủ dâm (http://diendanhiv.vn/threads/19198-gai-mai-dam-oral-sex-va-tay-dinh-dich-am-dao-thu-dam)
Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/15794-Kich-duc-AD-tay-dinh-dic-thu-dam-QHTD-co-BCS)
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van)
Chủ đề: HIV có lây qua trung gian kích dục bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/8176-HIV-co-lay-qua-trung-gian-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề: đi masage kích dục bằng tay (http://diendanhiv.com.vn/threads/23501-di-masage-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề: em hỏi vấn đề quan hệ GMD có dùng bao cao su và tay dính dịch sờ dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/23958-em-hoi-van-de-quan-he-GMD-co-dung-bao-cao-su-va-tay-dinh-dich-so-duong-vat)

Chủ đề: Quan hệ với gmd có dùng bao cao su,sợ tay dính dịch vuốt dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/23935-Quan-he-voi-gmd-co-dung-bao-cao-su-so-tay-dinh-dich-vuot-duong-vat)

Chủ đề: QHTD có BCS sợ nhiễm từ tay tháo BCS dính dịch AD chạm DV (http://diendanhiv.vn/threads/20207-QHTD-co-BCS-so-nhiem-tu-tay-thao-BCS-dinh-dich-AD-cham-DV)

Chủ đề: Sợ tay dính dịch kích thích dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/26249-So-tay-dinh-dich-kich-thich-duong-vat)

sekhongsao
27-12-2015, 14:31

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 14:41

Bạn gởi gì vậy???

sekhongsao
27-12-2015, 16:31
Em gửi hình những cái mụn.nhưng em gửi ko được a

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 16:34
Em gửi hình những cái mụn.nhưng em gửi ko được a

Vào http://upanhsieutoc.com up lên sao đó copy dán vào diễn đàn

sekhongsao
28-12-2015, 08:35
Mấy anh giúp em.các bệnh như mồng gà.mụn rộp và hempes rất dễ lây hả các anh.dịch âm đạo mắc bệnh dín lên dương vật có thể lây không ạ?em lo quá.em bị nổi một dám mụn nhỏ màu như màu da.không đỏ không đau không ngứa và em nhớ rõ là cách đây một tháng em phát hiện và bây giờ nó vẫn như vậy.hix

Charles
28-12-2015, 08:49
Mấy anh giúp em.các bệnh như mồng gà.mụn rộp và hempes rất dễ lây hả các anh.dịch âm đạo mắc bệnh dín lên dương vật có thể lây không ạ?em lo quá.em bị nổi một dám mụn nhỏ màu như màu da.không đỏ không đau không ngứa và em nhớ rõ là cách đây một tháng em phát hiện và bây giờ nó vẫn như vậy.hix

Mào gà hay mụn rộp nếu đúng bị thì bệnh sẽ phát triển lên và rất khó chịu chứ phải cả tháng vẫn vậy không đau không ngứa.

sekhongsao
28-12-2015, 09:41
Dạ.em không có triệu chứng gì lạ ở bộ phận sinh dục cả.

Charles
28-12-2015, 09:44

Vậy không phải SMG hay mụn rộp đâu.

sekhongsao
28-12-2015, 10:10
Bệnh herpes thi s anh..em có manh bcs khi gần gmd và chỉ chạm tay dín dịch âm trên bcs và chạm lên thân dương vật có nguy cơ với bệnh stds nao không anh và ngón tay của em dín dịch âm đạo nữa(tay em không vết thương) và dịch âm đạo dín lên bộ phận sinh dục(không có vết thương) thì liệu có lây bệnh stsd nào không anh.hix.em lo quá..

Charles
28-12-2015, 10:12
Bệnh herpes thi s anh..em có manh bcs khi gần gmd và chỉ chạm tay dín dịch âm trên bcs và chạm lên thân dương vật có nguy cơ với bệnh stds nao không anh và ngón tay của em dín dịch âm đạo nữa(tay em không vết thương) và dịch âm đạo dín lên bộ phận sinh dục(không có vết thương) thì liệu có lây bệnh stsd nào không anh.hix.em lo quá..

Như thế không có nguy cơ với bệnh nào cả.

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 11:20

Bạn được tư vấn rất nhiều rùi, nếu có nguy cơ đã nói ngay ko để đến trời long đất lỡ mới nói

sekhongsao
29-12-2015, 19:46
Trong đầu em vẫn suy nghĩ tới bệnh tật.hix.hiv quá đáng sợ..dịch âm đạo chỉ dín lên bao và dín lên tay rồi cầm vào dv..chỉ dút ngón tay vô âm đạo khoảng 5s là cùng thôi..em sợ dịch âm đạo dín lên bộ phận sd nữa.dv chỉ đeo bao được 7 phần thì vẫn không sao phải không các anh chị.hôm đó em qh trong lúc tỉnh táo nên em nhớ rất rõ.có bệnh nào mà dín dịch mang bệnh stds rồi bị bệnh không các anh?hix..em đã có kết quả hiv sau 38 ngay ât.viêm gan b ât và đã có kháng thể(em chưa tiêm vắcxin).có khi nào em bị vgb do nguy cơ này và cơ thể em đang sinh ra kháng thể không..em biết em có khả năng an toàn nhưng 1 tháng nay có 1 đám mụn nhỏ màu trắng trên thân dv và nó không có dấu hiệu gì cả và nó cũng không phát triển.em thấy nó vẫn vậy.hix..em mới 18t..hix.chỉ vì tò mò mà rướt họa vào thân....em xl vì đã làm phiền ac trong dd..nhưng thật sự em rất lo lắng ạ.hix

Charles
29-12-2015, 20:01
Trong đầu em vẫn suy nghĩ tới bệnh tật.hix.hiv quá đáng sợ..dịch âm đạo chỉ dín lên bao và dín lên tay rồi cầm vào dv..chỉ dút ngón tay vô âm đạo khoảng 5s là cùng thôi..em sợ dịch âm đạo dín lên bộ phận sd nữa.dv chỉ đeo bao được 7 phần thì vẫn không sao phải không các anh chị.hôm đó em qh trong lúc tỉnh táo nên em nhớ rất rõ.có bệnh nào mà dín dịch mang bệnh stds rồi bị bệnh không các anh?hix..em đã có kết quả hiv sau 38 ngay ât.viêm gan b ât và đã có kháng thể(em chưa tiêm vắcxin).có khi nào em bị vgb do nguy cơ này và cơ thể em đang sinh ra kháng thể không..em biết em có khả năng an toàn nhưng 1 tháng nay có 1 đám mụn nhỏ màu trắng trên thân dv và nó không có dấu hiệu gì cả và nó cũng không phát triển.em thấy nó vẫn vậy.hix..em mới 18t..hix.chỉ vì tò mò mà rướt họa vào thân....em xl vì đã làm phiền ac trong dd..nhưng thật sự em rất lo lắng ạ.hix

Theo như mô tả của bạn thì đó không phải bệnh truyền nhiễm nào cả, mà đó là gai sinh dục. Gai sinh dục không phải bệnh truyền qua đường tình dục. Nó là một dạng quá phát các tế bào gai ở cơ quan sinh dục và không có khả năng lây từ người này sang người kia. Có thể giải thích hiện tượng “mọc gai” này thông qua hình dung về cấu tạo da như sau: Phần thượng bì (là lớp ngoài cùng của da) gồm lớp tế bào sừng, lớp hạt, lớp gai và lớp đáy. Trong các tế bào gai ở trên cùng của lớp gai có các tổ chức hạt. Đây là cơ quan có chức năng bài tiết lipid, giúp tránh khô da. Tế bào gai có hình đa giác, nhân tròn. Hiện tượng “gai” sinh dục xuất hiện khi các tế bào gai này phát triển đột biến (nguyên nhân chưa được giải thích rõ ràng),vượt lên bề mặt của da, tạo các nốt mụn nhỏ, khi sờ thấy gợn tay.

Gai sinh dục có thể gặp ở cả nam và nữ với các biểu hiện: xuất hiện các nốt nhỏ màu trắng hoặc đỏ ở một phần hoặc toàn bộ vùng sinh dục. Các nốt gai này không gây đau đớn hay bất kỳ cảm giác nào khác ngoài việc ảnh hưởng đến tâm lý. Bản thân người bị gai sinh dục mất tự tin trong “chuyện ấy”, và "đối tác” cũng có cảm giác “sợ” hay ngại ngần, dẫn đến làm giảm chất lượng và sự thành công trong sinh hoạt tình dục. Đi khám với các biểu hiện “bất thường” này, bệnh nhân sẽ được bác sĩ cho làm xét nghiệm VA để phân biệt với bệnh lây lan qua đường tình dục khác. Nếu đúng chỉ là gai sinh dục, bác sĩ sẽ tư vấn tâm lý để bệnh nhân yên tâm “sống chung với…gai” vì nó không phải là bệnh. Nó hầu như không ảnh hưởng gì đến sức khỏe sinh sản và mọi chức năng khác của cơ quan sinh dục. Tuy nhiên, nếu vẫn không thoải mái với những chiếc gai đáng ghét này thì các bác sĩ có thể xử lý chúng bằng một số phương pháp như đốt nóng, đốt lạnh để hủy chúng đi.

sekhongsao
29-12-2015, 21:24
Dạ em cảm ơn a.còn những vấn đề kia thì sao a

SangLumia
29-12-2015, 21:27
tư vần rồi XN hay ko tùy bạn.

Tuanmecsedec
30-12-2015, 04:15

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

sekhongsao
30-12-2015, 10:35
Vậy em an toàn phải không anh

songchungvoi_HIV
30-12-2015, 12:17
Vậy em an toàn phải không anh

Bạn chỉ biết cấm đầu hỏi như con vẹt

sekhongsao
30-12-2015, 18:02
Do em bị ám ảnh với hiv và gmd quá rồi anh..em sẽ đọc kỹ những gì em được tư vấn.em xin cảm ơn các anh chị

sekhongsao
21-01-2016, 00:15
Tay em xuất hiện nhiều nốt đỏ không ngứa..em lại suy nghĩ về hiv nữa rồi.hix.em phải làm sao đây các ac

Charles
21-01-2016, 06:35
Tay em xuất hiện nhiều nốt đỏ không ngứa..em lại suy nghĩ về hiv nữa rồi.hix.em phải làm sao đây các ac

Nốt đỏ thì liên quan gì tới HIV. Bạn được tư vấn nhiều rồi, nếu không yên tâm thì đi XN vậy nhé.

Tuanmecsedec
21-01-2016, 13:41

Bạn nên đọc lại,coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.

songchungvoi_HIV
21-01-2016, 18:06

Bạn mà nhiễm HIV trong hành vi này tui thề với bạn tui cho bạn lấy đầu tui làm ghế ngồi xơi chè

sekhongsao
21-01-2016, 22:18
E cảm ơn các a..mang bcs là an toàn với các bệnh tình dục.nên e không có nguy cơ.e hết lo rồi.chắc là vì lí do khác

Nguyen Ha
22-01-2016, 08:19
E cảm ơn các a..mang bcs là an toàn với các bệnh tình dục.nên e không có nguy cơ.e hết lo rồi.chắc là vì lí do khác

QHTD có BCS là tình dục an toàn.

songchungvoi_HIV
22-01-2016, 13:31

Lý do Hắc Con Ám

sekhongsao
27-01-2016, 17:07
Hôm nay e đi da liễu.bác sĩ nhìn sơ qua và Bảo là e bị sùi mào gà..đám mụn tầm 7 8 cái thui..nó nhỏ liti màu trắng và không đau không ngứa không rát và nóng gì cả..em phát hiện nó ra được gần 2 tháng rồi..e thấy nó vẫn vậy mà không phát triển..lấy tay cào cào nó cũng không chảy máu luôn..e hoang mang quá..không lẻ e mang cái bệnh đó cả đời sao..sùi mào gà không chữa tận gốc được phải không các a chị

Nguyen Ha
27-01-2016, 19:19
Hôm nay e đi da liễu.bác sĩ nhìn sơ qua và Bảo là e bị sùi mào gà..đám mụn tầm 7 8 cái thui..nó nhỏ liti màu trắng và không đau không ngứa không rát và nóng gì cả..em phát hiện nó ra được gần 2 tháng rồi..e thấy nó vẫn vậy mà không phát triển..lấy tay cào cào nó cũng không chảy máu luôn..e hoang mang quá..không lẻ e mang cái bệnh đó cả đời sao..sùi mào gà không chữa tận gốc được phải không các a chị

Bs khám rồi thì xin chỉ định điều trị của bs đi.

sekhongsao
27-01-2016, 19:22
Mới nhìn sơ qua chưa có xét nghiệm chị..e tìm hiểu trường hợp của e không giống như sùi mào gà..e vẫn nghi ngờ về thái độ làm việc của bác sĩ ấy.chỉ nhìn qua loa thôi

Nguyen Ha
27-01-2016, 19:25
Mới nhìn sơ qua chưa có xét nghiệm chị..e tìm hiểu trường hợp của e không giống như sùi mào gà..e vẫn nghi ngờ về thái độ làm việc của bác sĩ ấy.chỉ nhìn qua loa thôi

Bs đã khám trực tiếp rồi, ko yên tâm thì khám chỗ khác.

sekhongsao
27-01-2016, 19:39
E chỉ có 1 nguy cơ này thôi..hixx

Nguyen Ha
27-01-2016, 19:45
E chỉ có 1 nguy cơ này thôi..hixx

Bs khám cho bạn rồi, bạn không tin tưởng thì khám chỗ khác. Chỉ có bs mới thăm khám trực tiếp cho bạn được.

sekhongsao
27-01-2016, 20:07
Nhưng mún khẳng định là sùi mào gà thì phải xét nghiệm nữa không chị..bs bảo mai đi đốt rồi làm xét nghiệm gì đó..sao em mang bcs sao vẫn bị.hixx.

Nguyen Ha
27-01-2016, 20:24
Nhưng mún khẳng định là sùi mào gà thì phải xét nghiệm nữa không chị..bs bảo mai đi đốt rồi làm xét nghiệm gì đó..sao em mang bcs sao vẫn bị.hixx.

Bảo rồi, không tin bs này thì đi khám bs khác. Chỉ có thăm khám trực tiếp mới biết 7-8 mụn đó của bạn là mụn gì.

sekhongsao
28-01-2016, 15:29
Em nhớ lại thời gian lúc em phát hiện ra đám mụn đó cách nguy cơ với gmd khoảng 20 ngày..em chỉ có 1 nguy cơ này thôi.lần đầu tiên em quan hệ.đám mụn lúc ấy vẫn như bây giờ..màu trắng li ti không ngứa không đau,bóp nặn cũng không ra..đến hôm nay nó vẫn như thế..em thật sự không hiểu nổi bệnh sùi mào gà tiến triển như thế nào nữa..bs không xét nghiệm gì cho em cả..

sekhongsao
28-01-2016, 15:32
Tính từ lúc em phát hiện đám mụn đó tới giờ đã được hai tháng rồi..có sùi mào gà nào như vậy không ac..nó đâu có phát triến và cảm giác gì đâu.hix

Buonqua
28-01-2016, 15:44
Tính từ lúc em phát hiện đám mụn đó tới giờ đã được hai tháng rồi..có sùi mào gà nào như vậy không ac..nó đâu có phát triến và cảm giác gì đâu.hix
Bạn đã đi bác sĩ Da liễu thăm khám trực tiếp mà không tin tưởng nữa thì BQT chỉ nghe bạn miêu tả làm sao biết bệnh gì. Nếu nghi ngờ thì đổi Bác sĩ da liễu khác đi bạn.

sekhongsao
28-01-2016, 16:34
Em nói là thời gian và tính chất của đám mụn đó ntn..rồi cô bs ấy bảo có mụn không phải sùi mào gà thì cũng đốt đi..nên em mới có suy nghĩ đó

Tuanmecsedec
28-01-2016, 21:37
Em nhớ lại thời gian lúc em phát hiện ra đám mụn đó cách nguy cơ với gmd khoảng 20 ngày..em chỉ có 1 nguy cơ này thôi.lần đầu tiên em quan hệ.đám mụn lúc ấy vẫn như bây giờ..màu trắng li ti không ngứa không đau,bóp nặn cũng không ra..đến hôm nay nó vẫn như thế..em thật sự không hiểu nổi bệnh sùi mào gà tiến triển như thế nào nữa..bs không xét nghiệm gì cho em cả..

Không phải sùi mào gà đâu bạn.

sekhongsao
29-01-2016, 07:24
Dạ a..em phát hiện nó sau nguy cơ khoảng 20 ngày..em nghĩ có thể nó có trước đó nữa..bởi sau khi 2 tháng em phát hiện thì nó không phát triển..trước nguy cơ đó thì em chưa bao giờ quan hệ..chứ bs sao em dám nghi ngờ được..nhưng em thấy lạ thôi..

Charles
29-01-2016, 07:29
Dạ a..em phát hiện nó sau nguy cơ khoảng 20 ngày..em nghĩ có thể nó có trước đó nữa..bởi sau khi 2 tháng em phát hiện thì nó không phát triển..trước nguy cơ đó thì em chưa bao giờ quan hệ..chứ bs sao em dám nghi ngờ được..nhưng em thấy lạ thôi..

Nếu là SMG thì bệnh sẽ phát triển mỗi ngày một nặng thêm, nếu bạn không điều trị sẽ không chịu nổi.

sekhongsao
29-01-2016, 07:33
Ac cho em hỏi..bây giờ mình xét nghiệm gì để khẳng định smg ac..máu hay sao anh chị

Charles
29-01-2016, 07:37
Ac cho em hỏi..bây giờ mình xét nghiệm gì để khẳng định smg ac..máu hay sao anh chị

SMG nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện thôi.

sekhongsao
29-01-2016, 07:52
E theo dõi liên tục hai tháng trời..có loại sùi nào chậm phát triển không ac

Tuanmecsedec
29-01-2016, 08:03
E theo dõi liên tục hai tháng trời..có loại sùi nào chậm phát triển không ac

Thường sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

sekhongsao
29-01-2016, 08:07
Em chỉ có nguy cơ này thôi..như vậy là lúc em chạm tay dín dịch âm đạo trên bcs và chạm vào dv rồi bị smg là có thể hả a

Tuanmecsedec
29-01-2016, 08:13
Em chỉ có nguy cơ này thôi..như vậy là lúc em chạm tay dín dịch âm đạo trên bcs và chạm vào dv rồi bị smg là có thể hả a

Không sao bạn.

sekhongsao
29-01-2016, 08:34
Dạ vâng..em rất tin lời ac tư vấn nhưng khi bs bảo smg thật sự e hoang mang lắm..có 1 điều là nó ko phát triển nên e vẫn hi voọng là mình ko bị sùi..e cảm ơn ac đã tư vấn giúp e

sekhongsao
29-01-2016, 14:43
Em vừa nhận kết quả test nhanh 77 ngày âm tính..hôm khám bs bảo smg hoang mang qua nên em xét nghiệm h luôn..kết quả này ổn chưa mấy ac

Tuanmecsedec
29-01-2016, 14:45
Em vừa nhận kết quả test nhanh 77 ngày âm tính..hôm khám bs bảo smg hoang mang qua nên em xét nghiệm h luôn..kết quả này ổn chưa mấy ac

Bạn tìm thử ngay từ đầu của chủ đề bạn,có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.Vì vậy theo bạn kết quả này là ổn hay chưa ổn.

songchungvoi_HIV
29-01-2016, 14:46
Theo bạn KQ này nó ôn ko??

sekhongsao
29-01-2016, 14:49
Em xét nghiệm để h nó biến khỏi đầu em..dù biết mình ko có nguy cơ nhưng bị ám ảnh..em tin kết quả này..em sẽ ko nghĩ tới h nữa

sekhongsao
29-01-2016, 14:51
Em xét nghiệm 38 ngày và 77 ngày âm tính ở pastuer nha trang..chắc chắn ko bị h rồi..em cũng ko có nguy cơ nữa..yên tâm ăn tết rồi.hi

sekhongsao
02-02-2016, 19:37
Mấy a chị cho em hỏi..smg muốn lây thì cũng phải có đầy đủ yếu tố lượng virut nhiều hay ít và phải có vết thương để xâm nhập phải không ạ?..với trường hợp của e thì lúc gần gmd e cũng mang hết..chỉ có lúc nửa chừng vào nhà vệ sinh dùng tay tháo bao ra để thủ dâm tiếp(lúc này cách lúc qh 2',em nghĩ dịch trên bcs cũng ít rồi) sau đó thì mang vào chiều cũ và chỉ thủ dâm thôi.không tiếp xúc với âm đạo..em nghĩ dv của em chỉ tiếp xúc dịch trong trường hợp này..bị smg là do lúc này thôi..đây là lần đầu em qh..sau 2 ngay qh em kiểm tra dv có một cái mụn thịt trên thân dv và nó không phát triển..em cũng ko màn tới nó nữa..smg ko phát hiện nhanh đến thế phải ko các a chị..và đám mụn trắng cũng ko phát triển trên thân dv gần đầu khất( lúc phát hiện cách nguy cơ 20 ngày và từ lúc phát hiện đến bây giờ dc 55 ngày ko phát triển nên em nghĩ đám mụn đó có thể có trước nguy cơ) và những cái mụn đó bóp nặn ko ra( smg rất dễ chảy máu phải ko a chị)..nguy cơ chỉ 1 lần duy nhất này thôi ac..em hoang mang vs smg quá..hix

thuctinhdi
02-02-2016, 19:44
Bạn nói dài qá đọc ko hiễu mấy .SMG sau 2 tuần đến 2 tháng mà tại nơi tiếp xúc ko có nốt u sùi thì ok ko nhiễm.

Charles
02-02-2016, 19:44
Mấy a chị cho em hỏi..smg muốn lây thì cũng phải có đầy đủ yếu tố lượng virut nhiều hay ít và phải có vết thương để xâm nhập phải không ạ?..với trường hợp của e thì lúc gần gmd e cũng mang hết..chỉ có lúc nửa chừng vào nhà vệ sinh dùng tay tháo bao ra để thủ dâm tiếp(lúc này cách lúc qh 2',em nghĩ dịch trên bcs cũng ít rồi) sau đó thì mang vào chiều cũ và chỉ thủ dâm thôi.không tiếp xúc với âm đạo..em nghĩ dv của em chỉ tiếp xúc dịch trong trường hợp này..bị smg là do lúc này thôi..đây là lần đầu em qh..sau 2 ngay qh em kiểm tra dv có một cái mụn thịt trên thân dv và nó không phát triển..em cũng ko màn tới nó nữa..smg ko phát hiện nhanh đến thế phải ko các a chị..và đám mụn trắng cũng ko phát triển trên thân dv gần đầu khất( lúc phát hiện cách nguy cơ 20 ngày và từ lúc phát hiện đến bây giờ dc 55 ngày ko phát triển nên em nghĩ đám mụn đó có thể có trước nguy cơ) và những cái mụn đó bóp nặn ko ra( smg rất dễ chảy máu phải ko a chị)..nguy cơ chỉ 1 lần duy nhất này thôi ac..em hoang mang vs smg quá..hix

Như thế không phải bị SMG.

Tuanmecsedec
02-02-2016, 20:54

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

sekhongsao
15-02-2016, 18:02
Em xin tóm gọn nguy cơ của em một lần này nữa thôi..em vẫn không hết lo lắng..
1.đút ngón tay vào âm đạo nhiều nhất là 5s(2 ngày sau kiểm tra không có vết thương nào đang lành và lúc đó rửa tay ko thấy rát gì cả)
2.thủ dâm có bsc ngắn nhất là 30s và sau đó tháo bao ra và dùng tay tháo bao thủ dâm,sau đó mang vào chiều bao cũ và không quan hệ nữa chỉ thủ dâm thôi
Trong khoảng thời gian quan hệ trong âm đạo em đảm bảo có mang bao và không có sự cố gì.tay và bộ phận sinh dục kiểm tra không có vết thương(kiểm tra sau 2 ngày),liệu có vết thương nhỏ quá và lành liền không ac,em đang lo lắng vấn đề đó.
Lúc nào gần gmd em đều mang bcs,chỉ có tay là có dín ít dịch
Và khoảng thời gian qua em có làm các xét nghiệm như viem ganb(38 ngày),hiv elisa(38 ngày),hiv test nhanh(75 ngày) đều âm tính.
Dương vật xuất hiện đđám mụn 2 tháng mấy không phát triển,cảm giác..mụn thịt trước nguy cơ này cũng ko phát triển..
Hôm nay đã được 90 ngày,liệu em có thực sự an toàn với bệnh tình dục chưa ac?..em bị ám ảnh rồi sao đấy dù biết nguy cơ rất thấp.hix

Charles
15-02-2016, 19:05
Em xin tóm gọn nguy cơ của em một lần này nữa thôi..em vẫn không hết lo lắng..
1.đút ngón tay vào âm đạo nhiều nhất là 5s(2 ngày sau kiểm tra không có vết thương nào đang lành và lúc đó rửa tay ko thấy rát gì cả)
2.thủ dâm có bsc ngắn nhất là 30s và sau đó tháo bao ra và dùng tay tháo bao thủ dâm,sau đó mang vào chiều bao cũ và không quan hệ nữa chỉ thủ dâm thôi
Trong khoảng thời gian quan hệ trong âm đạo em đảm bảo có mang bao và không có sự cố gì.tay và bộ phận sinh dục kiểm tra không có vết thương(kiểm tra sau 2 ngày),liệu có vết thương nhỏ quá và lành liền không ac,em đang lo lắng vấn đề đó.
Lúc nào gần gmd em đều mang bcs,chỉ có tay là có dín ít dịch
Và khoảng thời gian qua em có làm các xét nghiệm như viem ganb(38 ngày),hiv elisa(38 ngày),hiv test nhanh(75 ngày) đều âm tính.
Dương vật xuất hiện đđám mụn 2 tháng mấy không phát triển,cảm giác..mụn thịt trước nguy cơ này cũng ko phát triển..
Hôm nay đã được 90 ngày,liệu em có thực sự an toàn với bệnh tình dục chưa ac?..em bị ám ảnh rồi sao đấy dù biết nguy cơ rất thấp.hix

Như thế không có nguy cơ với bệnh nào cả.

sekhongsao
15-02-2016, 19:16
Em cảm ơn a chị rất nhiều đã tư vấn cho em thời gian qua..

sekhongsao
17-02-2016, 21:17
Em vừa kiểm tra kĩ dương vật của em thì em phát hiện ra những cái mụn li ti màu trắng trên thân dương vật rất nhiều và nó cách đều nhau..nó giống như đám mụn lúc trước em thấy nhưng do đám mụn ấy nằm gần đầu khất nên em mới thấy.giờ em nhìn kĩ ra thì thân dương vật em có mụn như vậy..hi vọng nó ko phải là smg.hjx

Charles
18-02-2016, 07:52
Em vừa kiểm tra kĩ dương vật của em thì em phát hiện ra những cái mụn li ti màu trắng trên thân dương vật rất nhiều và nó cách đều nhau..nó giống như đám mụn lúc trước em thấy nhưng do đám mụn ấy nằm gần đầu khất nên em mới thấy.giờ em nhìn kĩ ra thì thân dương vật em có mụn như vậy..hi vọng nó ko phải là smg.hjx

Theo như mô tả của bạn đó không phải SMG mà là gai sinh dục. Gai sinh dục không phải bệnh truyền qua đường tình dục. Nó là một dạng quá phát các tế bào gai ở cơ quan sinh dục và không có khả năng lây từ người này sang người kia. Hiện tượng “gai” sinh dục xuất hiện khi các tế bào gai này phát triển đột biến (nguyên nhân chưa được giải thích rõ ràng), vượt lên bề mặt của da, tạo các nốt mụn nhỏ, khi sờ thấy gợn tay.

Gai sinh dục có thể gặp ở cả nam và nữ với các biểu hiện: xuất hiện các nốt nhỏ màu trắng hoặc đỏ ở một phần hoặc toàn bộ vùng sinh dục. Các nốt gai này không gây đau đớn hay bất kỳ cảm giác nào khác ngoài việc ảnh hưởng đến tâm lý. Bản thân người bị gai sinh dục mất tự tin trong “chuyện ấy”, và “đối tác” cũng có cảm giác “sợ” hay ngại ngần, dẫn đến làm giảm chất lượng và sự thành công trong sinh hoạt tình dục. Đi khám với các biểu hiện “bất thường” này, bệnh nhân sẽ được bác sĩ cho làm xét nghiệm VA để phân biệt với bệnh lây lan qua đường tình dục khác. Nếu đúng chỉ là gai sinh dục, bác sĩ sẽ tư vấn tâm lý để bệnh nhân yên tâm “sống chung với…gai” vì nó không phải là bệnh. Nó hầu như không ảnh hưởng gì đến sức khỏe sinh sản và mọi chức năng khác của cơ quan sinh dục.

sekhongsao
05-04-2016, 11:42
A chị cho e hỏi.khi xét nghiệm có khi nào lấy nhầm mẩu máu của người khác ko?sao e lo quá

Trần Quang Vinh
05-04-2016, 11:45
A chị cho e hỏi.khi xét nghiệm có khi nào lấy nhầm mẩu máu của người khác ko?sao e lo quá Hoàn toàn không có chuyện đó bạn !

Chủ đề: [VIDEO]Quy trình tư vấn xét nghiệm HiV và vài video XN HIV (http://diendanhiv.vn/threads/22386-VIDEO-Quy-trinh-tu-van-xet-nghiem-HiV-va-vai-video-XN-HIV)

Chủ đề: Thông tư số 15/2013/TT-BYT của Bộ Y tế : Hướng dẫn bảo đảm chất lượng kỹ thuật (http://diendanhiv.vn/threads/669-Thong-tu-so-15-2013-TT-BYT-cua-Bo-Y-te-Huong-dan-bao-dam-chat-luong-ky-thuat)

Tuanmecsedec
05-04-2016, 16:20
A chị cho e hỏi.khi xét nghiệm có khi nào lấy nhầm mẩu máu của người khác ko?sao e lo quá

Vấn đề lo sợ bị nhầm máu là tào lao,không bao giờ có bạn.

songchungvoi_HIV
05-04-2016, 16:50

XN máu mà bạn làm như bán quần áo hay bán bánh vậy, Muốn lấy máu ai cấm cho người khác sao, chuyện đùa àh

sekhongsao
05-04-2016, 20:30
Em bị hoang tưởng thật rồi......

Nguyen Ha
05-04-2016, 20:53
Em bị hoang tưởng thật rồi......

Đọc lại những gì được tư vấn đi. Hoang tưởng còn nguy hiểm hơn rất nhiều lần so với HIV đấy.

sekhongsao
07-04-2016, 22:58
Ngày mai là 4 tháng 23 ngày kể từ khi có nguy cơ..em đi nhận kq xét nghiệm giang mai và hiv ở viện paster..với hành vi đút ngón tay vào âm đạo 5s và chạm dịch ad trên bcs và thủ dâm,hi vọng sẻ ât..để em được quay lai cuoc sống bình thường...........

Tuanmecsedec
08-04-2016, 05:52
Ngày mai là 4 tháng 23 ngày kể từ khi có nguy cơ..em đi nhận kq xét nghiệm giang mai và hiv ở viện paster..với hành vi đút ngón tay vào âm đạo 5s và chạm dịch ad trên bcs và thủ dâm,hi vọng sẻ ât..để em được quay lai cuoc sống bình thường...........

Bạn có nguy cơ gì đâu mà lo lắng.

Trần Quang Vinh
08-04-2016, 08:34
Bạn có đi xét nghiệm tới Khô máu luôn cũng không thể lây nhiễm HIV nữa !

sekhongsao
08-04-2016, 15:28
Em đã làm các xét nghiệm trong mấy tháng đây:
-38 ngày viêm gan b,hiv elisa âm tính
-74 ngày anti hiv âm tính
-4tháng 24 ngày elisa âm tính
Tất cả đều xét nghiệm ở pasteur nha trang.và dương vật em bình thường trừ có những đám mụn liti nếu tính đến nay đã 4 tháng và nó vẩn vậy..ko có cảm giác gì và không ngứa.
Em đã hoàn toàn an toàn với các bệnh tình dục phải ko mấy ac..em đã giải tỏa được tâm lí rồi.đây là bài học quý giá để tránh xa gmd..e sẻ ko spam nữa đâu.hi.cảm ơn ac rất nhiều

sekhongsao
08-04-2016, 15:30
-4tháng 24 ngày elisa âm tính.giang mai âm tính
Tất cả đều xét nghiệm ở pasteur nha trang.và dương vật em bình thường trừ có những đám mụn liti nếu tính đến nay đã 4 tháng và nó vẩn vậy..ko có cảm giác gì và không ngứa.
Em đã hoàn toàn an toàn với các bệnh tình dục phải ko mấy ac..em đã giải tỏa được tâm lí rồi.đây là bài học quý giá để tránh xa gmd..e sẻ ko spam nữa đâu.hi.cảm ơn ac rất nhiều

Trần Quang Vinh
08-04-2016, 15:30
Em đã hoàn toàn an toàn với các bệnh tình dục phải ko mấy ac..em đã giải tỏa được tâm lí rồi.đây là bài học quý giá để tránh xa gmd..e sẻ ko spam nữa đâu.hi.cảm ơn ac rất nhiều Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lí ! và vấn đề của bạn cho thấy BQT tư vấn là chính xác
:zk206:

Tuanmecsedec
08-04-2016, 16:00

Như vậy,kết quả hôm nay đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này.

Nguyen Ha
08-04-2016, 16:50

Ôi trời! Sang trang thứ 7 cho hành vi không có nguy cơ. Một chuỗi XN âm tính này mà không xả stress được thì chỉ có vào nhập viện tâm thần.kakaka.

Charles
08-04-2016, 20:01

Kết quả này đã chứng mình những gì bạn được Ban quản trị tư vấn là đúng, không có nguy cơ thì hiển nhiên kết quả XN là âm tính. Dù sao cũng chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

sekhongsao
08-04-2016, 23:05
Em ko biết nói gì ngoài hai từ cảm ơn.cảm ơn ac rất nhiều.e hứa sẽ ko trình bày cái nguy cơ nào nửa..sợ khủng khiếp.hi..chúc a chị có nhiều sức khỏe và luôn luôn vui vẻ,hạnh phúc ạ

Nguyen Ha
08-04-2016, 23:28
Em ko biết nói gì ngoài hai từ cảm ơn.cảm ơn ac rất nhiều.e hứa sẽ ko trình bày cái nguy cơ nào nửa..sợ khủng khiếp.hi..chúc a chị có nhiều sức khỏe và luôn luôn vui vẻ,hạnh phúc ạ

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn và kết quả XN của bạn.