PDA

View Full Version : Mong m.n vào phân tích dùm e trường hợp này

keni_vo012
19-10-2013, 07:45
Đầu tiên em chào các anh chị trong diễn đàn :(
em xin chia sẻ trường hợp của mình như sau:
Ngày 7/9 vừa rồi em vừa qh với gmd và có dùng bao cao su và rất nhanh tầm 1p rưỡi vì đây là lần đầu của em :(
điều đáng nói ở đây là sau khi quan hệ e có dung ngón tay của mình sờ vào đầu bcs để kiểm tra xem bcs có bị rách hay không em thấy bcs k bị rách chỉ có tý gì đó hơi nhờn nhờn dính dính dống dầu ăn dính trên ngón tay sau đó em vô ý để đầu ngón tay đó tiếp xúc với lổ sáo trên dương vật của em sau đó rửa lại bằng nước liền
em mong các anh chị phân tích trường hợp của em dùm ạ
Ngoài ra ngón tay đó còn có 1 vết xước nhìn đc nhưng k chảy máu ạ :(
2 ngày nay e bị tiêu chảy và bị đau cơ :(

songchungvoi_HIV
19-10-2013, 08:28
Ngày 7/9 vừa rồi em vừa qh với gmd và có dùng bao cao su và rất nhanh tầm 1p rưỡi vì đây là lần đầu của em :(
điều đáng nói ở đây là sau khi quan hệ e có dung ngón tay của mình sờ vào đầu bcs để kiểm tra xem bcs có bị rách hay không em thấy bcs k bị rách chỉ có tý gì đó hơi nhờn nhờn dính dính dống dầu ăn dính trên ngón tay sau đó em vô ý để đầu ngón tay đó tiếp xúc với lổ sáo trên dương vật của em sau đó rửa lại bằng nước liền
Bạn yên tâm, HIV không lây như vậy. Bạn có thể tìm hiểu thêm kiến thức có sẵn về con đường lây nhiễm của HIV có sẳn tại diễn đàn

keni_vo012
19-10-2013, 08:45
Bạn yên tâm, HIV không lây như vậy. Bạn có thể tìm hiểu thêm kiến thức có sẵn về con đường lây nhiễm của HIV có sẳn tại diễn đàn
nếu e chỉ rửa sơ qua thì sao ạ
Với lại 2 ngày nay e bị tiêu chảy và đau cơ ạ
e có cần Xét nghiệm k ạ

Nguyen Ha
19-10-2013, 08:48

Hành vi của bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Nguyen Ha
19-10-2013, 08:57
nếu e chỉ rửa sơ qua thì sao ạ
Với lại 2 ngày nay e bị tiêu chảy và đau cơ ạ
e có cần Xét nghiệm k ạ

Bạn chỉ rửa qua cũng không sao.
Tiêu chảy có thể do bạn ăn nhầm thức ăn lạ. Đau cơ do bạn vận động nhiều hoặc do thời tiết.
Tóm lại là bạn KHÔNG có nguy cơ với HIV và KHÔNG cần xét nghiệm trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
19-10-2013, 09:09
Bạn nên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cho bạn ở đây : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao,sợ nhiễm hiv từ ngòn tay chạm dương vật (http://www.diendanhiv.vn/threads/2978-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-so-nhiem-hiv-tu-ngon-tay-cham-duong-vat)

keni_vo012
19-10-2013, 09:24
Bạn chỉ rửa qua cũng không sao.
Tiêu chảy có thể do bạn ăn nhầm thức ăn lạ. Đau cơ do bạn vận động nhiều hoặc do thời tiết.
Tóm lại là bạn KHÔNG có nguy cơ với HIV và KHÔNG cần xét nghiệm trong trường hợp này.
Còn vết xước trên Tay ậ!

songchungvoi_HIV
19-10-2013, 09:28
Còn vết xước trên Tay ậ!
Vết xước nào trên tay? Bạn chỉ chạm vào chất dịch ngay trên đầu ngón tay và quệt lên đầu DV rùi rữa ngay nước thì còn gì nữa?

keni_vo012
19-10-2013, 09:36
Vết xước nào trên tay? Bạn chỉ chạm vào chất dịch ngay trên đầu ngón tay và quệt lên đầu DV rùi rữa ngay nước thì còn gì nữa?
ý em là vết xước ở đầu ngón tay tiếp xúc chất dịch á

songchungvoi_HIV
19-10-2013, 09:44
Em có thấy dòng in đậm không, cái này em tự nói đấy:

keni_vo012
19-10-2013, 09:49
Em có thấy dòng in đậm không, cái này em tự nói đấy:
Ý em là vết xước trên tay lúc chưa rửa ý ạ :( e nhớ là vết xước nhỏ

Tuanmecsedec
19-10-2013, 09:51
Ý em là vết xước trên tay lúc chưa rửa ý ạ :( e nhớ là vết xước nhỏ

Mọi người trả lời không có nguy cơ thì yên tâm đi.

keni_vo012
19-10-2013, 09:55
hix nhưng mà mấy ngày nay em bị đau cơ tiêu chảy nên hoang mang lắm ạ! a có thể phân tích rõ hơn để e ổn định dc k a

HIV/AIDS.
19-10-2013, 09:59
hix nhưng mà mấy ngày nay em bị đau cơ tiêu chảy nên hoang mang lắm ạ! a có thể phân tích rõ hơn để e ổn định dc k a
EM không có nguy cơ HIV nhưng bệnh mà em đang mắc phải người thường cũng thường hay bị như vậy, em nên mua thuốc về trị nhựng bệnh em đang mắc phải. Thân

keni_vo012
19-10-2013, 10:01
Dạ em cảm ơn các anh chị em xin nói thêm là ngón tay của e tiếp xúc ở ngoài bcs ạ

Nguyen Ha
19-10-2013, 10:01

viết thương ở ngón tay phải to, phải rộng, phải đang chảy máu te tua rồi đưa ngay tức khắc vào âm đạo thì mới có nguy cơ.

keni_vo012
19-10-2013, 10:07
viết thương ở ngón tay phải to, phải rộng, phải đang chảy máu te tua rồi đưa ngay tức khắc vào âm đạo thì mới có nguy cơ.
dạ còn tiếp xúc với đầu dương vật thì sao ạ

lac_loi
19-10-2013, 19:36
1000 lần không sao bạn.

Charles
19-10-2013, 19:57
Trường hợp của bạn không có nguy cơ. Hãy tin lời chia sẻ của mọi người và yên tâm đi bạn.

keni_vo012
20-10-2013, 20:11
1000 lần không sao bạn.
cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em ạ :(

luxubu
20-10-2013, 23:57
Bạn không có nguy cơ với H

keni_vo012
30-10-2013, 15:17
M.n cho em hỏi trường Hợp này
Hiv có lây qua đường tiếp xúc với dịch âm đạo k
vd như đầu dương vật tiếp xúc với dịch âm đạo
Vd nhu7 dương vật chưa cắt bao quy đầu có tiếp xúc với dịch âm đạo xong đóng lại
:((

Tuanmecsedec
30-10-2013, 15:33
Vd nhu7 dương vật chưa cắt bao quy đầu có tiếp xúc với dịch âm đạo xong đóng lại

Tiếp xúc là tiếp xúc như thế nào?.

Nguyen Ha
30-10-2013, 15:36

tham vấn chia sẻ dựa trên thực tế hành vi của bạn nêu ra chứ ko thể chia sẻ với ví dụ ko rõ ràng của bạn.

keni_vo012
30-10-2013, 15:36
tiếp xúc ở Ngoài anh k tiếp xúc trực tiếp trong âm đạo

keni_vo012
30-10-2013, 15:37
tham vấn chia sẻ dựa trên thực tế hành vi của bạn nêu ra chứ ko thể chia sẻ với ví dụ ko rõ ràng của bạn.
Ý em là như hành vi đầu tiên á chị

Tuanmecsedec
30-10-2013, 15:38
tiếp xúc ở Ngoài anh k tiếp xúc trực tiếp trong âm đạo

Như vậy là chưa có xâm nhập,không sao.

keni_vo012
30-10-2013, 15:47
Nhưng còn trường hợp tiếp xúc xong bao quy đầu đóng lại thì sao anh

Tuanmecsedec
30-10-2013, 15:49
Nhưng còn trường hợp tiếp xúc xong bao quy đầu đóng lại thì sao anh

HIV chỉ lây nhiễm có xâm nhập trực tiếp giữa dương vật và âm đạo.

Nguyen Ha
30-10-2013, 15:52
Ý em là như hành vi đầu tiên á chị

Bạn được mọi người chia sẻ là không sao mà.

keni_vo012
30-10-2013, 15:54
HIV chỉ lây nhiễm có xâm nhập trực tiếp giữa dương vật và âm đạo.

Ok anh Nao da thông anh cho em vài nguồn tài liệu tìm hiểu thêm về hiv dj anh

Tuanmecsedec
30-10-2013, 15:56
Ok anh Nao da thông anh cho em vài nguồn tài liệu tìm hiểu thêm về hiv dj anh

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

keni_vo012
30-10-2013, 15:57
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

v em cần xn hay dùng thuốc k ạ

HIV/AIDS.
30-10-2013, 15:59
Không cần dùng thuốc và xét nghiệm. Có nguy cơ đâu mà xét nghiệm

keni_vo012
30-10-2013, 16:13
giả dụ như DV tiếp xúc với dịch âm đạo ở ngoài ( ktruc75 tiếp vs Ad) sau đó đóng bao quy đầu lại thỳ sao hả anh ??

Tuanmecsedec
30-10-2013, 16:16
giả dụ như DV tiếp xúc với dịch âm đạo ở ngoài ( ktruc75 tiếp vs Ad) sau đó đóng bao quy đầu lại thỳ sao hả anh ??

Bạn hình như viết rất nhanh.Nhưng đọc hơi chậm.

keni_vo012
30-10-2013, 16:18
Bạn hình như viết rất nhanh.Nhưng đọc hơi chậm.

anh giải thích rỏ hơn dùm e dc k ạ! ý em là sau khi tiếp xúc với dịch âm đạo sau đó đầu khất chưa cắt bao quy đầu đóng lại ạ

keni_vo012
30-10-2013, 16:20
anh giải thích rỏ hơn dùm e dc k ạ! ý em là sau khi tiếp xúc với dịch âm đạo sau đó đầu khất chưa cắt bao quy đầu đóng lại ạ
Nói thêm là dịch âm đạo đó qua 1 vật trung gian là ngón tay ạ với số lượn rất ít! chỉ gây độ bóng bóng trên ngón tay

songchungvoi_HIV
30-10-2013, 16:28
HIV lây qua đường tình dục khi và chỉ khi DV hoàn toàn không BCS và nằm hẳn trong AD với thời gian ít nhất 5p trở đi.
HIV lây khi và chi DV không BCS được ngâm trong một cái thau chứa dịch tiết AD trong thời gia ít nhất 5p trở đi
DV chỉ cọ bên ngoài AD thì hoàn toàn không có nguy cơ

keni_vo012
30-10-2013, 17:19
HIV lây qua đường tình dục khi và chỉ khi DV hoàn toàn không BCS và nằm hẳn trong AD với thời gian ít nhất 5p trở đi.
HIV lây khi và chi DV không BCS được ngâm trong một cái thau chứa dịch tiết AD trong thời gia ít nhất 5p trở đi
DV chỉ cọ bên ngoài AD thì hoàn toàn không có nguy cơ
tks anh ! m.n tha thứ cho cái đầu óc mu muội này! xl đã làm phiền các anh chị