PDA

View Full Version : cho em hỏi khả năng lây nhiễm virut viêm gan b ạ

chimotlanduynhat
08-12-2015, 18:43
Các anh tư vấn cho em với Hiv trường hợp đó em an toàn liệu viêm gan B do vụ bị máu kim tim bắn ra thì có bị viem gan b không ạ em cảm ơn các anh ạ

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 18:56
Các anh tư vấn cho em với Hiv trường hợp đó em an toàn liệu viêm gan B do vụ bị máu kim tim bắn ra thì có bị viem gan b không ạ em cảm ơn các anh ạ

Tất cả Gan B/C và HIV muốn nhiễm phải có đường xâm nhập. Vậy theo bạn nó xâm nhập như thế nào??

chimotlanduynhat
08-12-2015, 18:58
Viêm gan b mạnh hơn hiv.kẻ móng bị mủ thì khả năng nó bám vào và đi vào cơ thể qua vết loét mủ vàng đó ạ..có phải không anh

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 19:01
Viêm gan b mạnh hơn hiv.kẻ móng bị mủ thì khả năng nó bám vào và đi vào cơ thể qua vết loét mủ vàng đó ạ..có phải không anh

Nhắc lại ko có nguy cơ

chimotlanduynhat
08-12-2015, 19:05
Chỉ có nguy cơ khi em đạp và kim tim cắm vào chân rồi đẩy máu xi lanh vào cơ thể phải khoing ạ con dù máu đó có hiv giang mai viêm gan b em không cần suy ngi đúng không thưa a hiếu ạ...em có quan hệ ko an toàn với bạn trai nhưng a ấy không mang bệnh dk xét nghiêm an toan..ngoai ra em không có làm gì ngoài vụ kim tim đó ạ...xl a nha..em nhây quá vì em lo

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 19:07
Chỉ có nguy cơ khi em đạp và kim tim cắm vào chân rồi đẩy máu xi lanh vào cơ thể phải khoing ạ con dù máu đó có hiv giang mai viêm gan b em không cần suy ngi đúng không thưa a hiếu ạ...em có quan hệ ko an toàn với bạn trai nhưng a ấy không mang bệnh dk xét nghiêm an toan..ngoai ra em không có làm gì ngoài vụ kim tim đó ạ...xl a nha..em nhây quá vì em lo
Bạn vừa hỏi vừa tự trả lời rùi đó

Charles
08-12-2015, 19:08

Nếu xác định bạn tình không có bệnh thì có gì phải lo lắng đâu.

chimotlanduynhat
08-12-2015, 19:11
A trường xuân mấy hôm nay không thấy đâu nhớ anh quá cứ làm phiền a hiếu với a tuấn nhiều lắm ạ

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 19:14
A trường xuân mấy hôm nay không thấy đâu nhớ anh quá cứ làm phiền a hiếu với a tuấn nhiều lắm ạ

Àh há có người nhớ nhung rùi, cần xem lại giới tính. thanh Hóa và Hưng yên đâu xa mấy hè :zk20155:

Charles
08-12-2015, 19:16

Chắc tại bạn nhây quá nên Truong Xuan phải hú mấy hôm lấy lại tinh thần :khi875437:

chimotlanduynhat
08-12-2015, 19:18
Chị gái em lấy ck ở hưng yên đấy..a ơi....nhà còn em con trai nên em sợ em run mấy hôm nay không rồi..ngủ không được ăn cũng không được lo kinh khủng lun...nếu 2anh gặp trường hợp như em có lo không ạ

chimotlanduynhat
08-12-2015, 19:19
A hiếu nói nhiều lúc em sợ anh hiếu lắm a nói đanh thép em sợ mà cứ phải nhây thôi ạ

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 19:20
Chị gái em lấy ck ở hưng yên đấy..a ơi....nhà còn em con trai nên em sợ em run mấy hôm nay không rồi..ngủ không được ăn cũng không được lo kinh khủng lun...nếu 2anh gặp trường hợp như em có lo không ạ

Khi đi khám bệnh BS kết luận ko bệnh thì ai cũng mừng, chỉ có các bạn là ko đồng ý, luôn muốn BS kết luận tui Ung thư giai đoạn cuối thì mới chịu

chimotlanduynhat
08-12-2015, 19:22
Sao lại ung thư ở đây hả anh hiếu em không hiểu ạ

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 19:22
A hiếu nói nhiều lúc em sợ anh hiếu lắm a nói đanh thép em sợ mà cứ phải nhây thôi ạ

Đôi khi người ta nói: lời thật thì mất lòng. Khổ cái sự thật rành ra đó thì chả ai tin cứ tự mình làm mình khổ, và phàm con người luôn không tin vào sự thật

chimotlanduynhat
08-12-2015, 19:26
Em rất cảm ơn anh...chúc a nhiều sức khỏe để tư vấn cho mọi người anh nhé...vì em lo nên em loằng ngoằng mãi anh hiếu ạ..mong a thông cảm cho em nha anh hiếu....em hi vọng vào tương lai tốt đẹp anh ...ạ