PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ khi máu nhiễm hiv rơi vào tiết lợn

nguyenvanlong_12
10-12-2015, 18:48
Như tiêu đề em muốn hỏi anh chị như sau , em làm lòng lợn tiết cach hôm đó có ông anh sang chơi bị hiv vô tình nghịch dao đứt tay máu rơi vào chậu tiết lợn khá nhiều nhưng em không biết vẫn thò tay vào bóp tiết cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ? À còn 1 điều là trong chậu tiết canh đó có muối và ông máu hiv rơi vào từ sáng tới chiều em mới làm .mong các anh chị tư vấn , em đang rất lo lắng

songchungvoi_HIV
10-12-2015, 18:55
Như tiêu đề em muốn hỏi anh chị như sau , em làm lòng lợn tiết cach hôm đó có ông anh sang chơi bị hiv vô tình nghịch dao đứt tay máu rơi vào chậu tiết lợn khá nhiều nhưng em không biết vẫn thò tay vào bóp tiết cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ? À còn 1 điều là trong chậu tiết canh đó có muối và ông máu hiv rơi vào từ sáng tới chiều em mới làm .mong các anh chị tư vấn , em đang rất lo lắng
HIV chui zô lỗ nào?? Khoét da chui zô hả?? Hắc Y zê ko sống trong tiếc nợn

nguyenvanlong_12
10-12-2015, 19:00
Tay em bị dứt nữa ạ

songchungvoi_HIV
10-12-2015, 19:05
Tay em bị dứt nữa ạ

Dạ thưa bạn em trả lời zòi, HIV ko sống trong tiết nợn vì máu nợn ko phải tế bào cho HIV ký sinh, HIV chỉ sống duy nhất trong máu người

nguyenvanlong_12
10-12-2015, 19:32
Vâng vậy máu hiv có rơi vào nhiều e cũng không sao ạ

nguyenvanlong_12
10-12-2015, 21:11
Vâng vậy máu hiv có rơi vào nhiều e cũng không sao ạ

Charles
10-12-2015, 21:19

Thứ nhất tay bạn không có vết thương hở; Thứ hai máu từ sáng tới chiều thì ông tổ HIV cũng teo đời rồi còn đâu mà lây cho bạn.

nguyenvanlong_12
10-12-2015, 21:25
Hic tay e có vết thương hở ạ

Charles
10-12-2015, 22:11
Hic tay e có vết thương hở ạ

...Thứ hai máu từ sáng tới chiều thì ông tổ HIV cũng teo đời rồi còn đâu mà lây cho bạn.

nguyenvanlong_12
11-12-2015, 11:42
Hì vậy em cảm ơn anh :D