PDA

View Full Version : mấy bác sĩ ơi,tư vấn dùm e! em có đi massage kich dục bằng tay

nguyenthanhduc
10-12-2015, 21:22
Hôm trc em có đi massage kich dục bằng tay ,cô nhân viên thủ dâm em làm cỡ 5 10 p em chả xuất tinh gì , cô nhân viên liền dùng luỡi liếm vú e ,rôi liếm lỗ tai em mà em chả xuất tinh gì luôn.,em có hôn lên cánh tay cổ và hít mui thơm , có hôn môi cô nhân viên nhung k vào trong miệng cô nhân viên thời gian 1s 2s rất nhanh , zậy em có nguy cơ cao hk , từ ngày bị nguy cơ sau 5 6 ngày em bị đâu đâầu nhẹ , ê ẩm cơ thể nhẹ ,nguười nóng nóng lạnh lạnh nhẹ em nghĩ là sốt nhẹ và đã sốt gần 3 ngày , có lúc gần hết sốt rồi lại trở lại trong ngày , vậy em có nguy cơ hk ạ , đó có phải triệu chứng k ạ, à sau lưng có mụn đo ddo vậy lúc massage tay cô nhân viên có cọ xaát lưng e vâậy có thể truyền hiv từ mụn hk???

Charles
10-12-2015, 22:09
Hôm trc em có đi massage kich dục bằng tay ,cô nhân viên thủ dâm em làm cỡ 5 10 p em chả xuất tinh gì , cô nhân viên liền dùng luỡi liếm vú e ,rôi liếm lỗ tai em mà em chả xuất tinh gì luôn.,em có hôn lên cánh tay cổ và hít mui thơm , có hôn môi cô nhân viên nhung k vào trong miệng cô nhân viên thời gian 1s 2s rất nhanh , zậy em có nguy cơ cao hk , từ ngày bị nguy cơ sau 5 6 ngày em bị đâu đâầu nhẹ , ê ẩm cơ thể nhẹ ,nguười nóng nóng lạnh lạnh nhẹ em nghĩ là sốt nhẹ và đã sốt gần 3 ngày , có lúc gần hết sốt rồi lại trở lại trong ngày , vậy em có nguy cơ hk ạ , đó có phải triệu chứng k ạ, à sau lưng có mụn đo ddo vậy lúc massage tay cô nhân viên có cọ xaát lưng e vâậy có thể truyền hiv từ mụn hk???

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
11-12-2015, 14:11

Sờ xoặn liếm, trược, mân mê, vuốt ve, ấu yếm, hun hít không phải hành vi nguy cơ

Tuanmecsedec
12-12-2015, 10:53

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

nguyenthanhduc
12-12-2015, 20:16
Dạ em cảm ơn các anh chị nhiều ! Thấp thỏm lo âu cũng giảm đỡ r
Em năm nay 18 tuổi đang hoc năm nhất và thằng bạn thân em nó cứ kể em nó đi massage kiích dục hoài , nó làm em nổi hứng lun mới ghê , rồi e đồng ý , dạ cho kể laại cho thật chi tiêt nha em k muốn bỏ qua tình tiết để các anh chị tư vấn ạ , lúc đầu xông hơi , rôi ra nó hỏi em tắm k , r em vô bồn tắm nó mở nước cho e ướt r thoa xà phông lên đầu r thoa xà phong ra toàn người cả dương vật, em xả nước r nó lấy khăn lau em , rồi nó massage em ,nó có ngôi lên lưng e r massage nua nó mặc váy ngắn có mặc sịp, liêệu massage hk có nguy cơ k ạ , và r nó kích dục DV e bằng tay 10 hay 15 p gì á mà em chả thấy hứng gì và k xuất tinh,r nó dùng lưỡi liếm vú liếm lỗ tai em , em cũng chả hứng gì và cũng k xuất tinh lun , nó nói vs em mỗi tay r em kêu nó thôi dừng đi , r em mặc đồ về nhà 3h30 sáng k tắm rửa gì và em k nhớ hình như từ luúc về nhà 1 2 ngày sau mới tắm , vậy có lây nhiễm qua đường ở dơ k ạ ...., mấy a chị giúp e những câu hỏi trong lòng em ạ , mâấy ngày nay em ngủ k đc , nhắm mắt là suy nghĩ ạ ... tội ba me lắm và có thể e lây cho họ nữa hôm trc chân e bị vết thuong da bị đứt duới lòng bàn chân k chảy máu ko thấy máu nhưng hở và ửng do nhưng em khăn giấy chấm vào ra nước em nghĩ là dịch tiết cơ thể , lúc dau em có dẫm vào sàn ,nhà em ngủ truc tiep duoi sàn ạ ,nên em lo , nên em đã dùng vim rua bồn cầu để lau nhà em sợ lắm nhà còn đứa em gái mới lớp 6 nữa ạ em lo lam , nhà nhỏ khó khăn nữa ạ , mấy em tư vấn dùm e một lan nua di ạ , à em có hôn môi nhưng k vào trong mieng như kiểu hôn trộm ng ta 1s2s e có hôn cánh tay hít mùi thơm bop mông ,bóp vú , r k lam gì nữa ạ

Charles
12-12-2015, 20:19
Em năm nay 18 tuổi đang hoc năm nhất và thằng bạn thân em nó cứ kể em nó đi massage kiích dục hoài , nó làm em nổi hứng lun mới ghê , rồi e đồng ý , dạ cho kể laại cho thật chi tiêt nha em k muốn bỏ qua tình tiết để các anh chị tư vấn ạ , lúc đầu xông hơi , rôi ra nó hỏi em tắm k , r em vô bồn tắm nó mở nước cho e ướt r thoa xà phông lên đầu r thoa xà phong ra toàn người cả dương vật, em xả nước r nó lấy khăn lau em , rồi nó massage em nó có ngôi lên lưng e r massage nua nó mặc váy ngắn có mặc sịp, liêệu massage hk có nguy cơ k ạ , và r nó kích dục DV e bằng tay 10 hay 15 p gì á mà em chả thấy hứng gì và k xuất tinh,r nó dùng lưỡi liếm vú liếm lỗ tai em , em cũng chả hứng gì và cũng k xuất tinh lun , nó nói vs em mỗi tay r em kêu nó thôi dừng đi , r em mặc đồ về nhà 3h30 sáng k tắm rửa gì và em k nhớ hình như từ luúc về nhà 1 2 ngày sau mới tắm , vậy có lây nhiễm qua đường ở dơ k ạ ...., mấy a chị giúp e những câu hỏi trong lòng em ạ , mâấy ngày nay em ngủ k đc , nhắm là suy nghĩ ạ ... tội ba me lắm và có thể e lây cho họ nữa hôm trc chân e bị vết thuong k chảy máu nhưng nó ửng

BQT khẳng định một lần nữa 100% không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
12-12-2015, 21:05
Em năm nay 18 tuổi đang hoc năm nhất và thằng bạn thân em nó cứ kể em nó đi massage kiích dục hoài , nó làm em nổi hứng lun mới ghê , rồi e đồng ý , dạ cho kể laại cho thật chi tiêt nha em k muốn bỏ qua tình tiết để các anh chị tư vấn ạ , lúc đầu xông hơi , rôi ra nó hỏi em tắm k , r em vô bồn tắm nó mở nước cho e ướt r thoa xà phông lên đầu r thoa xà phong ra toàn người cả dương vật, em xả nước r nó lấy khăn lau em , rồi nó massage em ,nó có ngôi lên lưng e r massage nua nó mặc váy ngắn có mặc sịp, liêệu massage hk có nguy cơ k ạ , và r nó kích dục DV e bằng tay 10 hay 15 p gì á mà em chả thấy hứng gì và k xuất tinh,r nó dùng lưỡi liếm vú liếm lỗ tai em , em cũng chả hứng gì và cũng k xuất tinh lun , nó nói vs em mỗi tay r em kêu nó thôi dừng đi , r em mặc đồ về nhà 3h30 sáng k tắm rửa gì và em k nhớ hình như từ luúc về nhà 1 2 ngày sau mới tắm , vậy có lây nhiễm qua đường ở dơ k ạ ...., mấy a chị giúp e những câu hỏi trong lòng em ạ , mâấy ngày nay em ngủ k đc , nhắm mắt là suy nghĩ ạ ... tội ba me lắm và có thể e lây cho họ nữa hôm trc chân e bị vết thuong da bị đứt duới lòng bàn chân k chảy máu ko thấy máu nhưng hở và ửng do nhưng em khăn giấy chấm vào ra nước em nghĩ là dịch tiết cơ thể , lúc dau em có dẫm vào sàn ,nhà em ngủ truc tiep duoi sàn ạ ,nên em lo , nên em đã dùng vim rua bồn cầu để lau nhà em sợ lắm nhà còn đứa em gái mới lớp 6 nữa ạ em lo lam , nhà nhỏ khó khăn nữa ạ , mấy em tư vấn dùm e một lan nua di ạ , à em có hôn môi nhưng k vào trong mieng như kiểu hôn trộm ng ta 1s2s e có hôn cánh tay hít mùi thơm bop mông ,bóp vú , r k lam gì nữa ạ
Bạn vui lòng tham khảo về con đường lây nhiễm của HIV:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

nguyenthanhduc
13-12-2015, 15:09
Em bị tress nặng mọi ng ơi :( suy nghĩ ăn k vô k muốn làm j lun , đi học thây cho bài kiểm tra mà em ngồi suy nghĩ vì mình có nhiễm hk , về nhà thì hết sức cẩn thận kẻo lây bệnh cho moi người giờ phải làm s dây mọi người, cô nv massage dùng lưỡi liếm 2 vú em còn liếm lỗ tai nữa

Charles
13-12-2015, 15:14
Em bị tress nặng mọi ng ơi :( suy nghĩ ăn k vô k muốn làm j lun , đi học thây cho bài kiểm tra mà em ngồi suy nghĩ vì mình có nhiễm hk , về nhà thì hết sức cẩn thận kẻo lây bệnh cho moi người giờ phải làm s dây mọi người, cô nv massage dùng lưỡi liếm 2 vú em còn liếm lỗ tai nữa

BQT đã tư vấn rồi, bạn nên đọc lại.

Tuanmecsedec
13-12-2015, 15:16

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

nguyenthanhduc
13-12-2015, 17:21
À còn cái khăn.nữa do con nhân viên massage đem lên lúc tắm nó lau cho em liệu có lây cac bệnh lậu ,giang mai, sui mào gà gì hk , hay dính của các khách khác ạ hay nhỏ nv bị các bệnh đó có lây qua tay , qua cái lúc nó liếm vú em hk , hay lúc em hôn môi nó nhưng k hôn vaào trong , vay có lây cá bẹnh đó hk u, tại môi em mấy ngày nay bị khô và như bị lột và hay dính hai bên mép môi ạ ,môi em k chaỷ máu ạ,vậy có nguy cơ nhiễm bệnh lậu ,giang mai , sùi mào gà gì hk ạ

Charles
13-12-2015, 18:22
À còn cái khăn.nữa do con nhân viên massage đem lên lúc tắm nó lau cho em liệu có lây cac bệnh lậu ,giang mai, sui mào gà gì hk , hay dính của các khách khác ạ hay nhỏ nv bị các bệnh đó có lây qua tay , qua cái lúc nó liếm vú em hk , hay lúc em hôn môi nó nhưng k hôn vaào trong , vay có lây cá bẹnh đó hk u, tại môi em mấy ngày nay bị khô và như bị lột và hay dính hai bên mép môi ạ ,môi em k chaỷ máu ạ,vậy có nguy cơ nhiễm bệnh lậu ,giang mai , sùi mào gà gì hk ạ

Nếu có nguy cơ BQT đã trả lời bạn ngay bài đầu rồi.

nguyenthanhduc
14-12-2015, 08:05
À còn cái quần đùi ngắn nữa của chỗ massage đó luôn , cô nv massage đưa em mặc , em cởi hết đồ ra lun cởi sịp cuả em luôn rồi mặc quần của cô nv massage đưa , mà trong luúc mặc em cương cứng đầu dương vật cạ vaò hêết quần , liệu quần đó của khách trước xuất tinh còn dính vô hay máu gì liệu em có nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
14-12-2015, 08:07
À còn cái quần đùi ngắn nữa của chỗ massage đó luôn , cô nv massage đưa em mặc , em cởi hết đồ ra lun cởi sịp cuả em luôn rồi mặc quần của cô nv massage đưa , mà trong luúc mặc em cương cứng đầu dương vật cạ vaò hêết quần , liệu quần đó của khách trước xuất tinh còn dính vô hay máu gì liệu em có nguy cơ k ạ

HIV không lây nhiễm như vậy. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

nguyenthanhduc
14-12-2015, 08:17
Lúc đó em cương cứng lỗ sáo dương vật em chĩa vào quần đó lun ạ !

Nguyen Ha
14-12-2015, 08:44
Lúc đó em cương cứng lỗ sáo dương vật em chĩa vào quần đó lun ạ !

HIV không sống trên chiếc quần đó. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
14-12-2015, 15:36
Bạn rãnh ko?? Rãnh thì đề nghị bạn đọc lại dùm những gì BQT chia sẻ

nguyenthanhduc
15-12-2015, 14:00
À còn lúc vô bồn tắm em k có mặc quần gì hết ngồi xuống thẳng vô bể tắm vậy hậu môn tiếp xúc vs bồn tắm mà dính tinh dịch hay máu gì e có bị lây k ạ

Charles
15-12-2015, 14:02
À còn lúc vô bồn tắm em k có mặc quần gì hết ngồi xuống thẳng vô bể tắm vậy hậu môn tiếp xúc vs bồn tắm mà dính tinh dịch hay máu gì e có bị lây k ạ

100% không có sao hết bạn.

nguyenthanhduc
15-12-2015, 16:38
Em xin lỗi vì đã laàm phiền mọi người , mấy anh chị có thể giải thích dùm em hk ạ

nguyenthanhduc
15-12-2015, 16:45
100% không có sao hết bạn.
Em xin lỗi vì lamàm phiền có thể giải thích em hiểu rõ đc k ạ.tại sao thế ạ

nguyenthanhduc
16-12-2015, 08:48
Em sắp làm đám hỏi rồi , moị người có chắc chắn mình hk có nguy cơ k ạ , em lo lắm ..

Charles
16-12-2015, 09:01
Em xin lỗi vì lamàm phiền có thể giải thích em hiểu rõ đc k ạ.tại sao thế ạ

Em sắp làm đám hỏi rồi , moị người có chắc chắn mình hk có nguy cơ k ạ , em lo lắm ..

Khi bạn đưa ra thông tin, BQT dựa vào đó đánh giá bạn có nguy cơ hay không. Và BQT đã trả lời bạn rồi, nếu không tin thì đừng post bài hỏi nữa.

nguyenthanhduc
16-12-2015, 09:28
Dạ em xin lỗi anh truongxuan ạ , xin anh đừng giân. Em , taị em lo lắng quá thôi , em xin lỗi anh

Nguyen Ha
16-12-2015, 09:32
Dạ em xin lỗi anh truongxuan ạ , xin anh đừng giân. Em , taị em lo lắng quá thôi , em xin lỗi anh

Bạn nên dành thời gian đọc lại những gì được tư vấn đi.

nguyenthanhduc
16-12-2015, 12:33
Dạ em đọc lại hết r , em còn môt vấn đề nữa ạ , khi về nha em không taắm rửa gì hết mà em còn thủ dâm đến.xuất tinh ,vậy có s k ạ ...

songchungvoi_HIV
16-12-2015, 13:04
Dạ em đọc lại hết r , em còn môt vấn đề nữa ạ , khi về nha em không taắm rửa gì hết mà em còn thủ dâm đến.xuất tinh ,vậy có s k ạ ...

Tắm hay ko vẫn ko có nguy cơ, chỉ là có nguy cơ ở bẩn

nguyenthanhduc
17-12-2015, 04:16
À còn cai này em chưa kể , lúc cô nv massage vừa thủ dâm em , vừa líếm lỗ tai ,trong lúc đó em đã hôn môi không vào trong, nhưng có cọ xác má với cô nhân viên mà mặt em có mụn lỡ cô nv cũng có máu hay mụn còn máu thì em có bị lây hk ạ

Nguyen Ha
17-12-2015, 06:59
À còn cai này em chưa kể , lúc cô nv massage vừa thủ dâm em , vừa líếm lỗ tai ,trong lúc đó em đã hôn môi không vào trong, nhưng có cọ xác má với cô nhân viên mà mặt em có mụn lỡ cô nv cũng có máu hay mụn còn máu thì em có bị lây hk ạ
Cũng không có nguy cơ bạn ạ.

Charles
17-12-2015, 07:36

Giờ kể cũng không có nguy cơ luôn.

songchungvoi_HIV
17-12-2015, 11:12
HIV ko lây nhiễm theo kiểu xờ xoặn nắn bóm, liếm, hun hít, cà, cạ, rờ rẫm, vuốt ve, âu yếm

nguyenthanhduc
18-12-2015, 09:54
Hôm nay em có quay lại chỗ massage hỏi người quản ly tìm cô massage đó hoỏi nhưng người ta nói cổ làm ban đêm, nhưng lúc em hỏi em để ý k ai đuụng vào người em , nhưng lúc em về em nghĩ lỡ có ai dùng kim tiêm đâm mình mà mình k.biết hk ạ ? Em đâng rat lo lắng ạ. , em về em thấy ngứa ạ

Nguyen Ha
18-12-2015, 10:16
Hôm nay em có quay lại chỗ massage hỏi người quản ly tìm cô massage đó hoỏi nhưng người ta nói cổ làm ban đêm, nhưng lúc em hỏi em để ý k ai đuụng vào người em , nhưng lúc em về em nghĩ lỡ có ai dùng kim tiêm đâm mình mà mình k.biết hk ạ ? Em đâng rat lo lắng ạ. , em về em thấy ngứa ạ

Cơ thể bạn bằng xương bằng thịt chứ có phải bằng cây chuối đâu mà kim đâm ko biết.

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 11:18
Đúng là suy diễn hoang tưởng nguyên cục chà bá

nguyenthanhduc
09-01-2016, 04:45
Hôm nay dã 5 tuàn e lênHH xn AT nhưng lại dính nguy cơ khác mấy tấm hình trên em bị mèo cào hồi tối đến sáng 14:00 nó k chảy máu nhưng ửng đỏ vô phoòng khám e để ý vaỉ đo huyết áp dính vết máu đã thấm trên vải huyết áp mà HH toan xn máu hiv , vải huyết áp đó diính vào 5 vết cào lên tay trái e , còn trong 72h em nên uống pep k ạ URL=http://uphinhnhanh.com/view-5394408_IMG_20160108_203843.jpg]http://uphinhnhanh.com/images/5394408_IMG_20160108_203843.jpg[/URL][/IMG]

Tuanmecsedec
09-01-2016, 05:24
Hôm nay dã 5 tuàn e lênHH xn AT nhưng lại dính nguy cơ khác mấy tấm hình trên em bị mèo cào hồi tối đến sáng 14:00 nó k chảy máu nhưng ửng đỏ vô phoòng khám e để ý vaỉ đo huyết áp dính vết máu đã thấm trên vải huyết áp mà HH toan xn máu hiv , vải huyết áp đó diính vào 5 vết cào lên tay trái e , còn trong 72h em nên uống pep k ạ URL=http://uphinhnhanh.com/view-5394408_IMG_20160108_203843.jpg][/URL][/IMG]

Làm gì có nguy cơ như vậy mà uống thuốc phơi nhiễm bạn.

nguyenthanhduc
09-01-2016, 06:19
Dạ nhưng vết cào đó nó k chảy máu có mọc lớp mài rất mỏng nhìn mắt ửng đỏ , thời gian vết thg đó xảy ra từ 8h tối đến 14:00 trưa dậy nó đóng mài chưa ạ

Charles
09-01-2016, 07:24
Dạ nhưng vết cào đó nó k chảy máu có mọc lớp mài rất mỏng nhìn mắt ửng đỏ , thời gian vết thg đó xảy ra từ 8h tối đến 14:00 trưa dậy nó đóng mài chưa ạ

Thời gian từ 8h đến 14h vết thương đóng niêm mạc lâu rồi bạn.

Tuanmecsedec
09-01-2016, 15:28

Vết thương thời gian như vậy đã đóng niêm mạc rồi bạn.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 05:49
Dạ nguy cơ 1 của em được mấy bác tư vấn k có nguy cơ và sau 5tuần xn compo AT ở HH
Rồi trong lúc xn máu ở hòa hảo tay em có mấy vết trầy luồn vô vải đo huyết áp có dính gì đó giông máu em nghĩ đây nguy cơ 2 đc mấy bác tư vấn k có nguy cơ nhưng vẫn còn trong giờ vàng nen em đã lên bv nhiệt đới xn và đc bs cho dùng pep mâý bác đừng ghét bỏ gi e nha tại e lo ) vậy ở nguy cơ 1 đã 5 tuần xn at và bị nguy cơ 2 uống pep dậy xn nguy cơ 1 12 tuần có ảnh hưởng j k ạ

Nguyen Ha
10-01-2016, 10:46
Dạ nguy cơ 1 của em được mấy bác tư vấn k có nguy cơ và sau 5tuần xn compo AT ở HH
Rồi trong lúc xn máu ở hòa hảo tay em có mấy vết trầy luồn vô vải đo huyết áp có dính gì đó giông máu em nghĩ đây nguy cơ 2 đc mấy bác tư vấn k có nguy cơ nhưng vẫn còn trong giờ vàng nen em đã lên bv nhiệt đới xn và đc bs cho dùng pep mâý bác đừng ghét bỏ gi e nha tại e lo ) vậy ở nguy cơ 1 đã 5 tuần xn at và bị nguy cơ 2 uống pep dậy xn nguy cơ 1 12 tuần có ảnh hưởng j k ạ

PEP là thuốc độc hai chứ không pgair kẹo cao su thích thì nhai không thích thì thôi.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 10:49
Pp compo neg s/co=0.340 (s/co >1) ở nguy cơ 1 (3/12--->> 8/1)5 tuần này AT đúng k bác , xn compo 5 tuần an toan chưa ???

Nguyen Ha
10-01-2016, 10:54
Pp compo neg s/co=0.340 (s/co >1) ở nguy cơ 1 (3/12--->> 8/1)5 tuần này AT đúng k bác , xn compo 5 tuần an toan chưa ???

Không có nguy cơ thì không có lý gì không an toàn.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 11:00
Em ghi nhầm neg s/co=0.340 (s/co<1) này mới đúng nè bác ơi

Nguyen Ha
10-01-2016, 11:07
Em ghi nhầm neg s/co=0.340 (s/co<1) này mới đúng nè bác ơi

Xả stress thôi, còn chờ gì nữa.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 11:10
Nguy cơ 2 em mới uống hôm qua liệu nếu k bị mà uống pep có s k dạ

Nguyen Ha
10-01-2016, 11:13
Nguy cơ 2 em mới uống hôm qua liệu nếu k bị mà uống pep có s k dạ

Có nguy cơ đâu mà uống PEP. Mua PEPsi về uống đi.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 11:20
Hôm qa đi khám bs và bs cho phép uống pep r ạ và em đã uốn , dạ bác lỡ người bình thường âm tính k có nguy cơ uống pep có bị chuyển sang dương tính k ạ

Nguyen Ha
10-01-2016, 11:22
Hôm qa đi khám bs và bs cho phép uống pep r ạ và em đã uốn , dạ bác lỡ người bình thường âm tính k có nguy cơ uống pep có bị chuyển sang dương tính k ạ

Việc uống PEP là quyết định của bạn, PEP gây ra nhiều tác dụng phụ, hại gan chứ không biến âm thành dương.

Tuanmecsedec
10-01-2016, 15:09

Nếu sau 5 tuần bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Tuanmecsedec
10-01-2016, 15:10

Bạn click vào xem chủ đề này.

Chủ đề: Đây là phác đồ thuốc phơi nhiễm HIV rất hại có sức khỏe (cần lưu ý ). (http://diendanhiv.vn/threads/35647-Day-la-phac-do-thuoc-phoi-nhiem-HIV-rat-hai-co-suc-khoe-can-luu-y)

Chủ đề: Về phát đồ điều trị phơi nhiễm HIV của bệnh viện nhiệt đới tác hại cực mạnh (http://diendanhiv.vn/threads/35862-Ve-phat-do-dieu-tri-phoi-nhiem-HIV-cua-benh-vien-nhiet-doi-tac-hai-cuc-manh)

nguyenthanhduc
10-01-2016, 16:09
Nếu sau 5 tuần bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)
http://photo.ssc.vn/images/841IMG_20160110_102540.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=841IMG_20160110_102540.jpg)
xn này Từ 3/12 ->>8/1 là 35ngaày tức là 5 tuần ở trên em ghi lộn nên a tuấn coi hình cho chắc

Tuanmecsedec
10-01-2016, 16:13
xn này Từ 3/12 ->>8/1 là 35ngaày tức là 5 tuần ở trên em ghi lộn nên a tuấn coi hình cho chắc

Dù bạn có ghi nhầm thì miễn sau từ 4 tuần trở đi xét nghiệm âm tính thì yên tâm rồi.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 16:14
Dạ bs dặn e uống pep: sau khi về nhà ăn cơm xog uống pep liền tức là 14:00 máy á, còn các hôm sạ uống trước khi đi ngủ 20:00 ũa em đọc trên diễndàn là 12h uống 1 lần còn bs em thấy 24h lận ạ có sai j k ạ a tuấn

Tuanmecsedec
10-01-2016, 16:16
Dạ bs dặn e uống pep: sau khi về nhà ăn cơm zog uống pep liền tức là 14:00 máy á, còn các hôm sạ uống trước khi đu ngủ 20:00 ũa em đọc trên diễndàn là 12h uống 1 lần còn bs em thấy 24h lận ạ có sai j k ạ a tuấn

Có phác đồ ngày uống 2 lần cách nhau 12 giờ,có phác đồ ngày chỉ uống 1 lần cách nhau 24 giờ.

nguyenthanhduc
10-01-2016, 16:23
http://photo.ssc.vn/images/896IMG_20160110_161651.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=896IMG_20160110_161651.jpg)
24h đúng hk a tuấn

Tuanmecsedec
10-01-2016, 16:24
24h đúng hk a tuấn

Bạn click vào xem chủ đề này.

Chủ đề: Đây là phác đồ thuốc phơi nhiễm HIV rất hại có sức khỏe (cần lưu ý ). (http://diendanhiv.vn/threads/35647-Day-la-phac-do-thuoc-phoi-nhiem-HIV-rat-hai-co-suc-khoe-can-luu-y)

Chủ đề: Về phát đồ điều trị phơi nhiễm HIV của bệnh viện nhiệt đới tác hại cực mạnh (http://diendanhiv.vn/threads/35862-Ve-phat-do-dieu-tri-phoi-nhiem-HIV-cua-benh-vien-nhiet-doi-tac-hai-cuc-manh)

nguyenthanhduc
11-01-2016, 14:17
Mấy bác ơi dì em cho em một hủ omega 3 như hình sx ở canada có gián tem bán 500.000 vnd em.nghe nói ome3 này bổ gan, trong khi uong pep mình dùng đc k ạ ,nếu đc chỉ e thời gian.nên uống omg3 thế nào để pep k mất hiệu quả ạ , hiện tại em chưa uống viên omg3 nào cảhttp://photo.ssc.vn/images/418IMG_20160111_140904.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=418IMG_20160111_140904.jpg)http://photo.ssc.vn/images/746IMG_20160111_140912.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=746IMG_20160111_140912.jpg)

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 14:21
Hấp quá chời ơi, Toàn tâm thần cả BS chỉ định cho uống PEP cũng tâm thần luôn

Tuanmecsedec
11-01-2016, 15:13
Mấy bác ơi dì em cho em một hủ omega 3 như hình sx ở canada có gián tem bán 500.000 vnd em.nghe nói ome3 này bổ gan, trong khi uong pep mình dùng đc k ạ ,nếu đc chỉ e thời gian.nên uống omg3 thế nào để pep k mất hiệu quả ạ , hiện tại em chưa uống viên omg3 nào cả

Bạn không cần uống cái này.

nguyenthanhduc
11-01-2016, 16:12
Dạ , em cảm ơn a tuấn !

nguyenthanhduc
11-01-2016, 18:20
Hấp quá chời ơi, Toàn tâm thần cả BS chỉ định cho uống PEP cũng tâm thần luôn

Mấy vết bị mèo báu từ 8h tối tới 14:00 hôm sau ạ , nó ửng đỏ nhưng k chảy máu nhưng em vẫn sơạ [sowj nên đến bs kể lại và bs đã cho xn máu trên nhiều phiếu r cho em uống pep ạ ssc.vn/view.php?filename=915IMG_20160108_203843.jpg]http://photo.ssc.vn/images/915IMG_20160108_203843.jpg[/URL][/video]http://photo.ssc.vn/images/100IMG_20160108_203841.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=100IMG_20160108_203841.jpg)http://photo.ssc.vn/images/233IMG_20160108_203830.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=233IMG_20160108_203830.jpg)http://photo.ssc.vn/images/978IMG_20160108_203813.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=978IMG_20160108_203813.jpg)

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 18:34
Mấy vết bị mèo báu từ 8h tối tới 14:00 hôm sau ạ , nó ửng đỏ nhưng k chảy máu nhưng em vẫn sơạ [sowj nên đến bs kể lại và bs đã cho xn máu trên nhiều phiếu r cho em uống pep ạ ssc.vn/view.php?filename=915IMG_20160108_203843.jpg]http://photo.ssc.vn/images/915IMG_20160108_203843.jpg[/URL][/video]http://photo.ssc.vn/images/100IMG_20160108_203841.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=100IMG_20160108_203841.jpg)http://photo.ssc.vn/images/233IMG_20160108_203830.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=233IMG_20160108_203830.jpg)http://photo.ssc.vn/images/978IMG_20160108_203813.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=978IMG_20160108_203813.jpg)

http://phunutoday.vn/images/news/slides/2013/11/23/original/lua-17_1385167531.jpg

nguyenthanhduc
11-01-2016, 18:42
S dạ bác , bác nói em nge s bác để hình đó vậy ????

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 18:48

Là cái đầu bạn đang bóc khói như hình đó

Nguyen Ha
11-01-2016, 19:57

Là không có nguy cơ, uống thuốc trong trường hợp này là quá thừa.

Tuanmecsedec
11-01-2016, 21:58
Mấy vết bị mèo báu từ 8h tối tới 14:00 hôm sau ạ , nó ửng đỏ nhưng k chảy máu nhưng em vẫn sơạ [sowj nên đến bs kể lại và bs đã cho xn máu trên nhiều phiếu r cho em uống pep ạ ssc.vn/view.php?filename=915IMG_20160108_203843.jpg][/URL][/video]

Không có nguy có bạn.

hivoff
12-01-2016, 14:22
Th của bạn không nguy cơ không cần uống PEP bạn nhá. Đừng suy diễn lung tung nữa.

nguyenthanhduc
12-01-2016, 14:24
Dạ nguy cơ 1 của em xn compo tại HH 5tuần AT dậy có cần đợi 12 tuần xn nữa k và nguy cơ 2 của e xảy ra tại tuần thứ 5 của nguy cơ 1 và đang uống pep đc 3 ngày và em sẽ uống đến ngày 28 r ngưng vậy em có cần xn nữa cho cả 2 nguy cơ k ạ !

nguyenthanhduc
12-01-2016, 14:31
Chỉ cần mấy bác xác nhận cả 2 trường hợp k có nguy cơ một lần nữa em sẽ k lăng tăng hỏi nữa em se kiên trì uống pep phòng bệnh và sẽ e k cần xn nếu mâý.xác nhận lần nữa k cần xn.cả 2 nguy cơ e.cảm ơn ạ

hivoff
12-01-2016, 14:34
Cả hai hành vi của bạn đâu phải hành vi nguy cơ . Trường hợp của bạn uống pep là không cần thiết bạn nhá. Nếu không tin diễn đàn hoặc dể giải Tỏa TL thì cứ uống không ai ép bạn.

Tuanmecsedec
12-01-2016, 14:57
Dạ nguy cơ 1 của em xn compo tại HH 5tuần AT dậy có cần đợi 12 tuần xn nữa k và nguy cơ 2 của e xảy ra tại tuần thứ 5 của nguy cơ 1 và đang uống pep đc 3 ngày và em sẽ uống đến ngày 28 r ngưng vậy em có cần xn nữa cho cả 2 nguy cơ k ạ !

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

nguyenthanhduc
12-02-2016, 20:00
Đc tư vấn Không có nguy cơ + uống pep khỏi xn đc k mâấy bác sĩ ??

Charles
12-02-2016, 20:03

Bạn khỏi cần XN luôn.

hivoff
12-02-2016, 20:23
Tui nghĩ bạn nên khám cả thần kinh nữa bạn nhá. Những th mà bạn đưa ra chỉ là hoang tưởng . Và tui nghĩ bs tư vấn cho bạn uống pep cũng bị bạn làm cho xoắn luôn.

Lục Giang
12-02-2016, 21:21
hôm trc em có đi massage kich dục bằng tay ,cô nhân viên thủ dâm em làm cỡ 5 10 p em chả xuất tinh gì , cô nhân viên liền dùng luỡi liếm vú e ,rôi liếm lỗ tai em mà em chả xuất tinh gì luôn.,em có hôn lên cánh tay cổ và hít mui thơm , có hôn môi cô nhân viên nhung k vào trong miệng cô nhân viên thời gian 1s 2s rất nhanh , zậy em có nguy cơ cao hk , từ ngày bị nguy cơ sau 5 6 ngày em bị đâu đâầu nhẹ , ê ẩm cơ thể nhẹ ,nguười nóng nóng lạnh lạnh nhẹ em nghĩ là sốt nhẹ và đã sốt gần 3 ngày , có lúc gần hết sốt rồi lại trở lại trong ngày , vậy em có nguy cơ hk ạ , đó có phải triệu chứng k ạ, à sau lưng có mụn đo ddo vậy lúc massage tay cô nhân viên có cọ xaát lưng e vâậy có thể truyền hiv từ mụn hk???

đọc xong bài này của bạn tôi mém xỉu té xuống ghế, thời buổi này mà còn có người mù tịt kiến thức về sk thế sao nhỉ? , coi chừng lo lắng thái quá thì h đâu ko thấy mà thấy bạn suy nhược vì sống cùng lo lắng sợ hãi hỗn độn đó bạn ak