PDA

View Full Version : tinh dich có lọt qua quần lót không

sankyopro1234
11-12-2015, 20:27
em quan hệ với bạn gái, e bận 2 lớp quần quần lót và quần đùi, bạn gái e củng vậy, cọ sát với nhau một lúc e xuất tinh, e rất sợ tinh trùng chui từ quần e dính sang quần của bạn gái lọt vào âm đạo, tại ngay ngày đó là ngày không an toàn để quan hệ tình dục của bạn nữ, em rất lo liệu có thể có thai hay không, có cần phải đi khám không mọi người

Charles
12-12-2015, 07:48
em quan hệ với bạn gái, e bận 2 lớp quần quần lót và quần đùi, bạn gái e củng vậy, cọ sát với nhau một lúc e xuất tinh, e rất sợ tinh trùng chui từ quần e dính sang quần của bạn gái lọt vào âm đạo, tại ngay ngày đó là ngày không an toàn để quan hệ tình dục của bạn nữ, em rất lo liệu có thể có thai hay không, có cần phải đi khám không mọi người

Cả hai người cùng vẫn mặc quần, không có quan hệ gì hết thì có thai bằng niềm tin hả bạn.

Tuanmecsedec
12-12-2015, 10:55

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

sankyopro1234
12-12-2015, 11:47
sao hôm nay cách 24h kể khi làm vậy, bạn gái e nóng sốt, có phải là có thai không anh, em nên mua thuốc tránh thai cho bạn gái uống không a

Charles
12-12-2015, 17:39
sao hôm nay cách 24h kể khi làm vậy, bạn gái e nóng sốt, có phải là có thai không anh, em nên mua thuốc tránh thai cho bạn gái uống không a

Mới sau 24h làm gì mà đã biểu hiện nhanh vậy bạn? Làm sao thì mang nhau đi khám, trường hợp bạn không có gì phải lo lắng hết

songchungvoi_HIV
12-12-2015, 19:01
BQT ko tư vấn việc có hay ko bạn và bạn tình có thai, Chuyện bạn làm bạn tự chịu, tại diễn đàn này chĩ tư vấn hành vi nguy cơ liên quan đến STDs và HIV