PDA

View Full Version : quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cũng dùng bao cao su

dai kho
12-12-2015, 21:25
anh chị cho em hỏi hum qua em đi nhậu say quá nên đi chơi cave,vào nhà nghỉ em đeo bcs rui cô ấy bú dương vật cho em,em không biết cô ấy bú thế thù có bị rách hay thủng bao cao su không mà cho vào quan hệ luôn,em xuất tinh trong luôn,cô ấy bảo xuất tinh trong thì có nguy cơ bị HIV gì đó tùm lum mà em lo quá,anh chị và các bạn tư vấn cho em với,huhu

cần giúp đỡ
12-12-2015, 21:31
Đeo bao cao su không thủng thì lo gì,xuất tinh xuất vào bao cao su chứ xuất đâu nữa bạn.

songchungvoi_HIV
12-12-2015, 21:32
anh chị cho em hỏi hum qua em đi nhậu say quá nên đi chơi cave,vào nhà nghỉ em đeo bcs rui cô ấy bú dương vật cho em,em không biết cô ấy bú thế thù có bị rách hay thủng bao cao su không mà cho vào quan hệ luôn,em xuất tinh trong luôn,cô ấy bảo xuất tinh trong thì có nguy cơ bị HIV gì đó tùm lum mà em lo quá,anh chị và các bạn tư vấn cho em với,huhu
Kich dụng bằng miệng chứ phải đưa DV cho Hà mã táp hay cạp

dai kho
12-12-2015, 21:56
là sao a ơi,em ko hiểu

dai kho
12-12-2015, 21:57
mọi ngừoi giúp em với,em hoang mang quá,cô ấy nói khi xuất tinh trong cái gì hít cái gì tùm lum rồi bị HIV mà lo quá

songchungvoi_HIV
12-12-2015, 22:01
mọi ngừoi giúp em với,em hoang mang quá,cô ấy nói khi xuất tinh trong cái gì hít cái gì tùm lum rồi bị HIV mà lo quá

Kich dụng bằng miệng chứ phải đưa DV cho Hà mã táp hay cạp

dai kho
12-12-2015, 22:17
anh nói cái gì mà em chả hiểu

songchungvoi_HIV
12-12-2015, 22:21
anh nói cái gì mà em chả hiểu

Răng con người hay răng hà mã mà rá ch với thủng

Charles
13-12-2015, 08:18

Cả khi kích dục bằng miệng và khi QHTD bạn đều sử dụng BCS là an toàn tuyệt đối. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
13-12-2015, 14:45

Bạn yên tâm,ngay cả kích dục bằng miệng bạn vẫn dùng bao cao su,cho thấy những gì bạn kể là tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.