PDA

View Full Version : Hôn có lây nhiễm hiv

songtotdoidepdao
15-12-2015, 16:58
Chào anh chị,
Chả là em có hôn 1 người lạ, lúc đó miệng em có bị nhiệt 1 điểm trên gần môi em. Hôn khoảng 1p rồi bỏ ra, lap laik khoảng 3 lần. Ko nút lưỡi,k trao đổi nước bọt. Anh chị cho hỏi như vậy coa nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
15-12-2015, 21:33
Chào anh chị,
Chả là em có hôn 1 người lạ, lúc đó miệng em có bị nhiệt 1 điểm trên gần môi em. Hôn khoảng 1p rồi bỏ ra, lap laik khoảng 3 lần. Ko nút lưỡi,k trao đổi nước bọt. Anh chị cho hỏi như vậy coa nguy cơ không ạ?

Hôn không có nguy cơ với HIV bạn ạ.

Charles
16-12-2015, 07:03
Chào anh chị,

Hôn không làm lây nhiễm HIV nhé.

songchungvoi_HIV
16-12-2015, 21:56
Chào anh chị,

Hôn ko phải hành vi QHTD => No risk, Thế giới này có 8 tỷ người và ngần ấy người hôn nhau, hôn mà nhiễm HIV thì TG này tuyệt chủng lâu rùi

songtotdoidepdao
18-12-2015, 15:57
Nhưng em bị nhiệt ở môi

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 16:01
Nhưng em bị nhiệt ở môi

Nhiệt môi loét mồm hay lỡ mồm long móng thì hôn cũng ko nhiễm HIV. Nếu HIV mà lây từ hôn nhau thì xin thưa rằng TG này 8 tỷ người là người sống với xi đa chứ ko phải con số gần 40 triệu người như hiện nay