PDA

View Full Version : Tuột bao cao su trong khi quan hệ.

kakilot
16-12-2015, 09:41
Hôm qua e có quan hệ với 1 người do say quá nên dương vật ko lên được hết được sau đó em đeo bao..quan hệ được 1 lúc e lại xìu..cô gái có dùg tay cho e lên.e đeo tiếp 1 bao nữa rồi q.hệ.trong lúc quan hệ e có dùng tay kéo bao cho xuống gốc dương vật..nhưng sau khj q.hệ e rút ra thì nhìn lại ko thấy bao.cô gái đưa bao cho em thì e thấy có tinh trùng trong đó.e thử nước thì thấy 2 bao không bị thủng j cả..em có nguy cơ cần uống thuốc không ạ.nếu cần e có thể mua thuốc ở đâu.vì e đang ở Vĩnh Phúc ạ.đã trôi qua được 9h rồi ạ..các anh chin giúp e gấp với ạ.

Nguyen Ha
16-12-2015, 09:44
Hôm qua e có quan hệ với 1 người do say quá nên dương vật ko lên được hết được sau đó em đeo bao..quan hệ được 1 lúc e lại xìu..cô gái có dùg tay cho e lên.e đeo tiếp 1 bao nữa rồi q.hệ.trong lúc quan hệ e có dùng tay kéo bao cho xuống gốc dương vật..nhưng sau khj q.hệ e rút ra thì nhìn lại ko thấy bao.cô gái đưa bao cho em thì e thấy có tinh trùng trong đó.e thử nước thì thấy 2 bao không bị thủng j cả..em có nguy cơ cần uống thuốc không ạ.nếu cần e có thể mua thuốc ở đâu.vì e đang ở Vĩnh Phúc ạ.đã trôi qua được 9h rồi ạ..các anh chin giúp e gấp với ạ.

Bạn yên tâm không cần uống thuốc trong trường hợp này vì bạn không có nguy cơ.
Bạn bị tuột bao nhưng tinh dịch có trong bao tức là khi rút bao ra mới bị tuột là không sao.

kakilot
16-12-2015, 09:46
Em ko rõ là tuột lúc nào..e xem bcs cô gái đưa cho thì có tinh dịch ở trong bao..có cần uống thuốc không chị ơi.giờ được 9h rồi ạ.

Nguyen Ha
16-12-2015, 09:49
Em ko rõ là tuột lúc nào..e xem bcs cô gái đưa cho thì có tinh dịch ở trong bao..có cần uống thuốc không chị ơi.giờ được 9h rồi ạ.

100% yên tâm không cần uống thuốc.

kakilot
16-12-2015, 10:24
Em cảm ơn chị,thực sự em vẫn rất lo lắng...

Nguyen Ha
16-12-2015, 10:25
Em cảm ơn chị,thực sự em vẫn rất lo lắng...

Bạn yên tâm, không sao đâu.

kakilot
16-12-2015, 11:49
Chị ơi..lúc xuất thì e mệt quá nên ngủ ngay tại lúc đấy.mở mắt ra nhìn xuống thì ko thấy bcs đâu.bcs là cô gái kia đưa cho em chị à.e đeo 2 bao lồng vào nhau.chắc chắn ko có vấn đề j chứ chị.

Nguyen Ha
16-12-2015, 11:55
Chị ơi..lúc xuất thì e mệt quá nên ngủ ngay tại lúc đấy.mở mắt ra nhìn xuống thì ko thấy bcs đâu.bcs là cô gái kia đưa cho em chị à.e đeo 2 bao lồng vào nhau.chắc chắn ko có vấn đề j chứ chị.
Chắc chắn ko có vấn đề gì.

Tuanmecsedec
16-12-2015, 14:51

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

kakilot
16-12-2015, 16:25
Vậy là không cần phải uống thuốc phơi nhiễm à anh..thực dự em vẫn thấy lo lắng quá anh ạ.Em muốn mua thuốc điều trị phơi nhiêm thì ở đâu có bán vậy ạ..em lo lắng trong lúc e ngủ thiếp đi không biết là ngta có làm j e không nữa.e cũng ko rõ là tuột bao lúc nào..huhu

Charles
16-12-2015, 18:04
Vậy là không cần phải uống thuốc phơi nhiễm à anh..thực dự em vẫn thấy lo lắng quá anh ạ.Em muốn mua thuốc điều trị phơi nhiêm thì ở đâu có bán vậy ạ..em lo lắng trong lúc e ngủ thiếp đi không biết là ngta có làm j e không nữa.e cũng ko rõ là tuột bao lúc nào..huhu

Ban quản trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ thì bạn uống thuốc làm gì ??

kakilot
16-12-2015, 18:19
Vâng..cảm ơn anh.

Nguyen Ha
16-12-2015, 19:09

Bạn yên tâm 100% không cần uống thuốc phơi nhiễm.

kakilot
16-12-2015, 19:14
Vâng ạ.em có hỏi cô gái đó cô đấy nói ko biết thật hay đùa là bi hiv...cứu em với....huhuhu

kakilot
16-12-2015, 19:17
Vâng ạ.em có hỏi cô gái đó cô đấy nói ko biết thật hay đùa là bi hiv...cứu em với....hu hu hu

Charles
16-12-2015, 19:18
Vâng ạ.em có hỏi cô gái đó cô đấy nói ko biết thật hay đùa là bi hiv...cứu em với....huhuhu

Dù cô gái đó bị sao chăng nữa, hành vi của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Nguyen Ha
16-12-2015, 19:34
Vâng ạ.em có hỏi cô gái đó cô đấy nói ko biết thật hay đùa là bi hiv...cứu em với....hu hu huNgười ta bị hay không bị thì bạn cũng không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
16-12-2015, 21:12

Những gì bạn kể cho thấy BCS tuột khi xong trận => 1000000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

kakilot
16-12-2015, 22:30
Anh ơi..lúc xuất thì e mệt quá nên ngủ ngay tại lúc đấy.mở mắt ra nhìn xuống thì ko thấy bcs đâu.bcs là cô gái kia đưa cho em chị à.e đeo 2 bao lồng vào nhau.chắc chắn ko có vấn đề j chứ anh.hu hu hu

songchungvoi_HIV
16-12-2015, 22:33
Anh ơi..lúc xuất thì e mệt quá nên ngủ ngay tại lúc đấy.mở mắt ra nhìn xuống thì ko thấy bcs đâu.bcs là cô gái kia đưa cho em chị à.e đeo 2 bao lồng vào nhau.chắc chắn ko có vấn đề j chứ anh.hu hu hu

Zậy hỏng lẻ Tinh trùng trong BCS là của GMD hả trời

Charles
17-12-2015, 07:59

Bạn trình bày có mâu thuẫn rồi. Ban đầu bạn nói xong trận rút ra không thấy bao, cô gái đưa bao cho bạn còn thấy có tinh trùng bên trong, bạn còn đi thử nước BCS không vấn đề gì. Thế mà giờ lại nói xuất xong mệt quá nên ngủ ngay, mở mắt ra nhìn không thấy BCS.

Có lẽ bạn cà cuống quá nên loạn trí rồi, hãy bình tĩnh và yên tâm với những gì đã được tư vấn đi.

kakilot
17-12-2015, 10:18
Vâng em.cảm ơn các anh chị..em sẽ ko suy nghĩ nữa.chúc anh chị sức khoẻ dồi dào.

kakilot
17-12-2015, 10:22
Chính xác là lúc xuất xong e lịm đi luôn..lúc mở mắt ra e nằm 1 nhìn thấy dương vật đã không có bao nữa.em hỏi cô gái kia thì cô đấy đưa bao cho e xem.e nhìn thấy trong bao có dịch nhưng ko nhiều.e đeo 2 bao lồng vào nhau..e đã thử nước bao ở trong ko thấy dò nước ra ngoài.e cũng ko rõ là bao bị tuột hay ntn nữa ạ.

kakilot
17-12-2015, 10:39
Vậy các anh ơi e có phải dùng thuốc không vậy ạ...

songchungvoi_HIV
17-12-2015, 11:18
Chính xác là lúc xuất xong e lịm đi luôn..lúc mở mắt ra e nằm 1 nhìn thấy dương vật đã không có bao nữa.em hỏi cô gái kia thì cô đấy đưa bao cho e xem.e nhìn thấy trong bao có dịch nhưng ko nhiều.e đeo 2 bao lồng vào nhau..e đã thử nước bao ở trong ko thấy dò nước ra ngoài.e cũng ko rõ là bao bị tuột hay ntn nữa ạ.

Vậy các anh ơi e có phải dùng thuốc không vậy ạ...

Có bạn, mua thùng Pepsi về uống

kakilot
17-12-2015, 14:30
Huhu. Em đang bị sốt các anh chị ơi...

songchungvoi_HIV
17-12-2015, 14:34
Huhu. Em đang bị sốt các anh chị ơi...
Sốt nhiêu độ???
Chủ đề: Hay bị sốt về chiều là bệnh gì? (http://diendanhiv.vn/threads/37668-Hay-bi-sot-ve-chieu-la-benh-gi)

kakilot
17-12-2015, 17:21
Người em nóng lắm.pừng pừng lên.nhưng e đi làm nên ko có đo được nhiệt độ.

Nguyen Ha
17-12-2015, 17:29
Người em nóng lắm.pừng pừng lên.nhưng e đi làm nên ko có đo được nhiệt độ.

Do bạn stress thôi. Bạn yên tâm với những gì được tư vấn.

kakilot
17-12-2015, 17:58
Vâng ạ..do công việc mà 2 ngày rồi mỗi ngày e chỉ ngủ đc khoảng 4h...em mệt mỏi quá

Nguyen Ha
17-12-2015, 18:01
Vâng ạ..do công việc mà 2 ngày rồi mỗi ngày e chỉ ngủ đc khoảng 4h...em mệt mỏi quá

Ngủ đủ giấc mới khỏe được.

kakilot
17-12-2015, 19:33
Vâng...e vẫn đang stréss lắm..nhưng thôi kệ vậy..chả sao đâu anh chị nhỉ.

songchungvoi_HIV
17-12-2015, 19:38

Như vậy mà ko sinh bịnh mới lạ, con người chứ ko phải rôbốt, Xe máy chạy đường dài còn phải cho nó nghĩ ngơi, huống chi con người

kakilot
18-12-2015, 16:22
Ôi em thấy chán nản quá...đúng là ngu dại mà.tự nhiên say xưa rồi lại làm liều.hãy cho con 1 cơ hội đi ông trời ơi.

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 16:32
Ôi em thấy chán nản quá...đúng là ngu dại mà.tự nhiên say xưa rồi lại làm liều.hãy cho con 1 cơ hội đi ông trời ơi.

Cái này gọi mà GMD cướp mất đời trai

kakilot
18-12-2015, 16:35
Anh ơi có chắc chắn ko sao không ạ..nhiều khi e nghĩ tới mà không thể yên tâm được.nếu có chắc em sẽ chết mất.e ko muốn lấy cho vk em nữa.huhu.e còn trẻ vk e cũng vậy...e ngu quá...

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 16:37
Anh ơi có chắc chắn ko sao không ạ..nhiều khi e nghĩ tới mà không thể yên tâm được.nếu có chắc em sẽ chết mất.e ko muốn lấy cho vk em nữa.huhu.e còn trẻ vk e cũng vậy...e ngu quá...
Ở đây BQT ko rãnh mà đùa giở cả việc tư vấn bừa

kakilot
18-12-2015, 16:38
Vâng ạ.e xin lỗi ạ...tại em lo lắng quá thôi ạ.hqua e có q.hệ với vk em có bcs.sau đó e có đi thử nước thì ko bị dò.vậy có an tâm cho vk em ko ạ...

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 16:41
Vâng ạ.e xin lỗi ạ...tại em lo lắng quá thôi ạ.hqua e có q.hệ với vk em có bcs.sau đó e có đi thử nước thì ko bị dò.vậy có an tâm cho vk em ko ạ...

Bạn có Ết đâu mà an với không an thần???

kakilot
18-12-2015, 16:54
Giờ uống thuốc phơi nhiễm còn tác dụng không anh..ôi em lo lắng quá.e đã bảo với vk e 1 tháng tới e sẽ không về.em muốn làm cái combo để hết stress

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 16:59
Giờ uống thuốc phơi nhiễm còn tác dụng không anh..ôi em lo lắng quá.e đã bảo với vk e 1 tháng tới e sẽ không về.em muốn làm cái combo cho chắc chắn..

Còn chứ: Uống nguyên hộp vào BV xúc ruột nhanh cực kỳ

kakilot
18-12-2015, 17:03
Có khi nào trong lúc e ngủ lịm đi vậy cô ta dở trò j..huhu....e không biết nữa.

songchungvoi_HIV
18-12-2015, 17:19
Có khi nào trong lúc e ngủ lịm đi vậy cô ta dở trò j..huhu....e không biết nữa.

Có chứ, dỡ trò đồi bại. Bạn bị khùng hả??

kakilot
18-12-2015, 18:19
Vâng nhjều khi suy nghĩ quá hoá vớ vẩn anh ạ.thôi e ko nghĩ ngợi j nữa,cảm ơn các anh chị ạ.

kakilot
20-12-2015, 16:34
Ngày em phải vào đọc cả vài chục lần mới cảm giác bình tĩnh hơn được.hi vọng em sẽ không sao phải không các anh chị.ng ta bảo có gan làm thì có gan chịu e ko trách.nhưng thấy hối hận và ăn năn...huhu

Charles
20-12-2015, 16:40
Ngày em phải vào đọc cả vài chục lần mới cảm giác bình tĩnh hơn được.hi vọng em sẽ không sao phải không các anh chị.ng ta bảo có gan làm thì có gan chịu e ko trách.nhưng thấy hối hận và ăn năn...huhu

Ban quản trị đã khẳng định không có nguy cơ bạn còn hu hu cái gì?? Hay muốn khẳng định có nguy cơ bạn mới chịu im.

Tuanmecsedec
21-12-2015, 05:20
Bạn yên tâm không cần uống thuốc trong trường hợp này vì bạn không có nguy cơ.
Bạn bị tuột bao nhưng tinh dịch có trong bao tức là khi rút bao ra mới bị tuột là không sao.

100% yên tâm không cần uống thuốc.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Ban quản trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ thì bạn uống thuốc làm gì ??

Bạn yên tâm 100% không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Dù cô gái đó bị sao chăng nữa, hành vi của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Những gì bạn kể cho thấy BCS tuột khi xong trận => 1000000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

Bạn yên tâm và nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn.

kakilot
21-12-2015, 13:15
Vâng ạ.e cảm ơn anh chi.đã 6 ngày trôi qua đâu óc e lúc nào cũng nghĩ về v.đề này.lúc nào cũng u u mê mê.đã sai nay còn sai hn.em sẽ cố gắng tĩnh tâm để tập trung cho công việc...hi vọng mọi điều tốt lành luôn đên vs tất cả mọi người.

kakilot
21-12-2015, 14:04
Vâng ạ.e cảm ơn anh chi.đã 6 ngày trôi qua đâu óc e lúc nào cũng nghĩ về v.đề này.lúc nào cũng u u mê mê.đã sai nay còn sai hn.em sẽ cố gắng tĩnh tâm để tập trung cho công việc...hi vọng mọi điều tốt lành luôn đên vs tất cả mọi người.

Nguyen Ha
21-12-2015, 14:44

Khi nào u u mê mê thì lại ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.

songchungvoi_HIV
22-12-2015, 14:57
Tư vấn ko nguy cơ thì ăn và ngủ đi, ai đời tư vấn ko nguy cơ mà người sắp điên, nếu mà biết trước vậy BQT nói bạn vào BV tâm than trị luôn khỏi phải xoắn

kakilot
22-12-2015, 16:14
Hihi...e hay suy nghĩ anh ạ.như này e có cần phải đi xét nghiệm không vậy ạ.

songchungvoi_HIV
22-12-2015, 16:17
Hihi...e hay suy nghĩ anh ạ.như này e có cần phải đi xét nghiệm không vậy ạ.

XN tìm con gì trong máu??

kakilot
22-12-2015, 16:22
Hihihi.. chắc để loại bỏ stress anh ạ.dù e tin nhưng mà những lúc ngồi vẩn vơ e lại nghĩ linh tinh..công việc của e thì rảnh rỗi quá..nên lại càng nghĩ..từ sáng đến tối e ko thoát ra được ạ.

songchungvoi_HIV
22-12-2015, 16:24
Hihihi.. chắc để loại bỏ stress anh ạ.dù e tin nhưng mà những lúc ngồi vẩn vơ e lại nghĩ linh tinh..công việc của e thì rảnh rỗi quá..nên lại càng nghĩ..từ sáng đến tối e ko thoát ra được ạ.

Thể thao, giải trí lành mạnh

kakilot
22-12-2015, 17:25
Vâng ạ...cho e hỏi thêm 1 chút nữa.nếu sau khi có nguy cơ 40h thì đã có khả năng lấy nhiễm cho ng khác chưa ạ.

songchungvoi_HIV
22-12-2015, 17:29
Vâng ạ...cho e hỏi thêm 1 chút nữa.nếu sau khi có nguy cơ 40h thì đã có khả năng lấy nhiễm cho ng khác chưa ạ.

Sau 2 tuần mới tạo ra kháng nguyên p24 => thì từ thời điểm này trở đi nguy co8 lây cho bạn tình như sao:
Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

kakilot
22-12-2015, 17:34
Vậy là trong vòng 2 ngày đầu nếu có nguy cơ thì nhỡ có tiếp xúc j thì cũng vẫn chưa lây được ạ...

songchungvoi_HIV
22-12-2015, 17:38
Vậy là trong vòng 2 ngày đầu nếu có nguy cơ thì nhỡ có tiếp xúc j thì cũng vẫn chưa lây được ạ...

Trả lời rùi đó bạn

kakilot
23-12-2015, 15:16
Vẫn còn tâm trạng nặng nề anh chị..mệt mỏi và chán nản

Charles
23-12-2015, 15:20

Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn.

songchungvoi_HIV
23-12-2015, 16:46

Cái đầu luôn mang cục đá bảo sau ko nặng

kakilot
26-12-2015, 20:39
Em bị cúm..sổ mũi có phải là triệu chứng sơ nhiễm ko ạ.

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:41

Cúm, sổ mũi là bệnh thông thường.

kakilot
26-12-2015, 20:44
E lo lắm chị Hà à.gần chục hôm e ko dám về nhà sợ lây cho vk chị ạ.lại bị cúm mệt làm e nghĩ nhiều quá

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:45
E lo lắm chị Hà à.gần chục hôm e ko dám về nhà sợ lây cho vk chị ạ.lại bị cúm mệt làm e nghĩ nhiều quá

Về nhà đi cho vợ con nó mừng. Thời tiết lạnh rét như này mà đi bụi bảo sao không cảm cúm sổ mũi.

Hy vong 7
26-12-2015, 20:49
Chừng nào Có triệu Chứng suy giảm miên dịCh thì mới Có thể là tC HIV.
Mà HIV không nên nhìn vào triệu Chứng mà đoán đượC, triệu Chứng Chỉ Cảnh báo Chúng ta đi sét nghiệm khi Có nguy Cơ mà thôi.

Còn kết luận phải sét nghiệm mới biết trên đời Có rất nhiều bệnh Có triệu Chứng giống nhau, ngay Cả báC si họC 10 năm mà Còn không thể nhìn vào triệu Chứng mà đoán bệnh đượC vì thường rất hay nhầm bệnh này với bệnh kháC nếu Căn Cứ vào triệu Chứng.

kakilot
26-12-2015, 20:49
E sợ nguy cơ của e sẽ lây bệnh cho vk chị à.theo chị e có nên làm xét nghiệm ko.có yên tâm đc 100% ko..

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:51
E sợ nguy cơ của e sẽ lây bệnh cho vk chị à.theo chị e có nên làm xét nghiệm ko.có yên tâm đc 100% ko..

Không yên tâm với những gì được tư vấn thì cứ việc đi XN.

kakilot
26-12-2015, 20:51
T.c suy giảm miễn dịch là sao vậy ..m ko biết chỉ thấy lo lắng thôi..theo c nghi bn gmd đó nó có làm hại m ko.

kakilot
26-12-2015, 20:53
Không yên tâm với những gì được tư vấn thì cứ việc đi XN.

Thực sự e thấy lo lắng suy ghĩ lắm..bình thường ko sao nhưng thi thoảng ghĩ lại thấy buồn quá

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:55
T.c suy giảm miễn dịch là sao vậy ..m ko biết chỉ thấy lo lắng thôi..theo c nghi bn gmd đó nó có làm hại m ko.

Khi nào sang giai đoạn cuối sắp chết thì khi đó bị suy giảm hệ miễn dịch. Bọn nào cũng vậy, ai cũng có miếng cơm manh áo để sống chứ không ai dại gì mà đi hại người khác để mang tội.

kakilot
26-12-2015, 20:58
Thôi e ko suy nghĩ nữa..huhu....cảm ơn chị Hà nhé.khi nào r tâm trạng quá viết lên chi c.sẽ cùng e nhé

Tuanmecsedec
27-12-2015, 03:01

Thôi e ko suy nghĩ nữa..huhu....cảm ơn chị Hà nhé.khi nào r tâm trạng quá viết lên chi c.sẽ cùng e nhé

Bạn tìm thử từ bài đầu đến cuối có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không ?. Bạn không cần phài xoắn nữa.

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 12:36
Tào lao mía lao

kakilot
07-01-2016, 19:11
Mai là 24 ngày có nên đi xét ghiệm cái để giải toả stress ko ạ..anh chị cho e hỏi chủ nhật b.viện Hồng Ngọc có xét nghiệm combo ko ạ.em muỗn giải toả đêt đc về với vợ em.

Nguyen Ha
07-01-2016, 19:28
Mai là 24 ngày có nên đi xét ghiệm cái để giải toả stress ko ạ..anh chị cho e hỏi chủ nhật b.viện Hồng Ngọc có xét nghiệm combo ko ạ.em muỗn giải toả đêt đc về với vợ em.

Bệnh viện Hồng Ngọc làm cả T7-CN

kakilot
09-01-2016, 08:54
Anh chị ơi.từ ngày 8 tới ngày thứ 20 e bị cúm sổ mũi có ảnh hưởng j tới kết quả xét nghiệm ngày thứ 25 ko ạ.

hivoff
09-01-2016, 09:25
không bạn à. Yên tâm đi bạn

songchungvoi_HIV
09-01-2016, 11:55
Anh chị ơi.từ ngày 8 tới ngày thứ 20 e bị cúm sổ mũi có ảnh hưởng j tới kết quả xét nghiệm ngày thứ 25 ko ạ.

Có, cúm xổ mũi ko đi khám và uống thuốc theo toa bác sĩ là cúm giò

kakilot
09-01-2016, 12:22
Em có kết quả ở ngày 25 là combo arc ab/ag 0.12 tại Hồng Ngọc an tâm chưa anh..

kakilot
09-01-2016, 12:23
Cái cúm sổ mũi ảnh hưởng j tới xét ghiệm ko anh..e khỏi từ lúc ngày 20 rồi à.hnay 25 ngày e đi xét nghiệm

songchungvoi_HIV
09-01-2016, 12:24

Bạn muốn biết mình yên tĩnh, yên bình, yên lành hay yên nghĩ thì xem lại toàn bộ 5 trang chia sẻ

hivoff
09-01-2016, 14:19

TH của bạn đã không nguy cơ. dù bạn có XN mọi thời điểm đều AT thôi bạn à. XN combo có thể cho kết quả chính xác từ tuần thứ ba trở đi. Bạn yên tâm đi nhé.

Tuanmecsedec
09-01-2016, 15:32

Cái cúm sổ mũi ảnh hưởng j tới xét ghiệm ko anh..e khỏi từ lúc ngày 20 rồi à.hnay 25 ngày e đi xét nghiệm

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.Vì ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.

kakilot
10-01-2016, 14:55
Vâng..cảm ơn anh chị em cũng ko còn suy nghĩ về việc này nữa ạ...