PDA

View Full Version : qh với gmd và có dùng bcs.nguy cơ hiv?

minhhieu
20-10-2013, 07:03
Hiện em đang rất hoang mang và lo lắng, em có một trường hợp xin các anh chj tư vấn giúp:
- Em có qh với gmd và có dùng bcs.
Do em qh hơi mạnh nên đầu gối bi xây xát do que sắt ở dưới tấm nệm hỏng gây ra.
Vậy em có nguy cơ lây nhiễm hiv không khi mà que sắt đó cũng gây chày xước da cô gái đó?
xin các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em...

minhhieu
20-10-2013, 07:08
Mong các anh chị tư vấn giúp em..
em cảm ơn ..

songchungvoi_HIV
20-10-2013, 07:13
Hiện em đang rất hoang mang và lo lắng, em có một trường hợp xin các anh chj tư vấn giúp:
- Em có qh với gmd và có dùng bcs.
Do em qh hơi mạnh nên đầu gối bi xây xát do que sắt ở dưới tấm nệm hỏng gây ra.
Vậy em có nguy cơ lây nhiễm hiv không khi mà que sắt đó cũng gây chày xước da cô gái đó?
xin các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em...
Bạn QHTD với GMD có dùng BCS và thanh sắt của niệm làm trầy xước đầu gối thì mắc mớ gì có nguy cơ với HIV. HIV có nguy cơ khi và chỉ khi nó phải diễn ra bên trong AD

minhhieu
20-10-2013, 07:17
dạ không anh ạ.
em muốn hỏi các anh chị là:
- Do em qh hơi mạnh nên đầu gối bi xây xát do que sắt ở dưới tấm nệm hỏng gây ra.
Vậy em có nguy cơ lây nhiễm hiv không khi mà que sắt đó cũng gây chày xước da cô gái đó( nếu cô ấy có hiv)

Tuanmecsedec
20-10-2013, 07:20
dạ không anh ạ.
em muốn hỏi các anh chị là:
- Do em qh hơi mạnh nên đầu gối bi xây xát do que sắt ở dưới tấm nệm hỏng gây ra.

Cái này có liên quan gì đâu mà có nguy cơ.Quan trọng quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su.

minhhieu
20-10-2013, 07:29
dạ ý em là :
trong lúc quan hệ thì que sắt đó gây chày xước cho cả em và cô ấy.
vậy em có nguy cơ gì không nếu cô ấy có hiv?

Tuanmecsedec
20-10-2013, 07:31
dạ ý em là :
trong lúc quan hệ thì que sắt đó gây chày xước cho cả em và cô ấy.
vậy em có nguy cơ gì không nếu cô ấy có hiv?

Hai bạn bị trầy xước thì mắc mớ gì đến lây nhiễm HIV.

minhhieu
20-10-2013, 07:36
dạ :
em lo là que sắt đó gây chày xước da cô ấy thì có dính máu. vậy mà cũng bị chính que sắt đó làm chày thì em có nguy cơ không các anh chị?

minhhieu
20-10-2013, 07:40
mong các anh tư vấn giúp em ...

Tuanmecsedec
20-10-2013, 07:43
dạ :
em lo là que sắt đó gây chày xước da cô ấy thì có dính máu. vậy mà cũng bị chính que sắt đó làm chày thì em có nguy cơ không các anh chị?

Yên tâm đi,do suy đoán vậy thôi.HIV không lây nhiễm như vậy.

minhhieu
20-10-2013, 07:44
vậy nếu có như vậy thì em có nguy cơ à anh?

Tuanmecsedec
20-10-2013, 07:46
vậy nếu có như vậy thì em có nguy cơ à anh?

Bạn không thấy chữ KHÔNG ở trên ?

songchungvoi_HIV
20-10-2013, 07:50
dạ :

Tôi nhắc lại: Chả liên quan chi đến HIV cả. Ok? Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức về con đường lây nhiễm HIV có sẳn tại diễn đàn.
:monkeys33:

minhhieu
20-10-2013, 07:50
dạ vậy trường hợp của em là an toàn phải không các anh chị? mong các anh chị nói rõ giúp em chút ạ sao em vẩn thấy lo quá.
em cảm ơn ..

songchungvoi_HIV
20-10-2013, 07:56
dạ vậy trường hợp của em là an toàn phải không các anh chị? mong các anh chị nói rõ giúp em chút ạ sao em vẩn thấy lo quá.
em cảm ơn ..

Tôi nhắc lại 1 lần nữa, trường hợp của bạn chả ăn nhập gì tới HIV, Vui lòng tìm hiểu kiến thức HIV có tại Diễn Đàn này

Tuanmecsedec
20-10-2013, 07:56
em cảm ơn ..

Trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.