PDA

View Full Version : Em chào ac.Em là sinh viên.năm nay 19t.em xin chình bày TH của e như sau

Bmww
21-12-2015, 09:43
Vì hoàn cảnh em phải đi làm thêm rót bia ở quán karaoke,và ngồi nói chuyện với khách thôi ạ.không bán dâm ạ.vì hôm đó là buổi đầu tiên chị chủ quán nói có nhân viên mới nên ai cũng bâu lấy e đòi hôn hít.nhưng e ko cho hôn vào môi mà chỉ cho hôn và má thôi.nhưng hôm đó có 1a hôn mạnh vào má e (bụp 1cai)còn để lại rất nhiều nc bọt trên má e.điều đáng nói là mặt e hôm đó nổi mấy mụn bọc mà e vừa lặn xong,khi a ấy hôn xong làm e thấy rất xót mà lúc đấy e ko ngĩ đến nên ko lau ngay.ac cho e hỏi như vậy e có lây ganB,Giang mai,hiv ko ạ.nếu người kia có cá bệnh trên.mong ac giải thích cụ thể cho e.e gái!

Charles
21-12-2015, 09:54
Vì hoàn cảnh em phải đi làm thêm rót bia ở quán karaoke,và ngồi nói chuyện với khách thôi ạ.không bán dâm ạ.vì hôm đó là buổi đầu tiên chị chủ quán nói có nhân viên mới nên ai cũng bâu lấy e đòi hôn hít.nhưng e ko cho hôn vào môi mà chỉ cho hôn và má thôi.nhưng hôm đó có 1a hôn mạnh vào má e (bụp 1cai)còn để lại rất nhiều nc bọt trên má e.điều đáng nói là mặt e hôm đó nổi mấy mụn bọc mà e vừa lặn xong,khi a ấy hôn xong làm e thấy rất xót mà lúc đấy e ko ngĩ đến nên ko lau ngay.ac cho e hỏi như vậy e có lây ganB,Giang mai,hiv ko ạ.nếu người kia có cá bệnh trên.mong ac giải thích cụ thể cho e.e gái!

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với bệnh nào hết.

Bmww
21-12-2015, 10:04
A ơi nhưng khi a ấy hôn e còn để lại cả nc bọt trên má e ,má e vừa vỡ mụn bọc,e còn xót lữa mà.như vậy ko pai vết thương hở sao a.vậy nếu trong nc bọt có các bệnh trên tại sao e ko có nguy cơ ạ.e biết mình đặt câu hỏi chả giống ai chính vì TH của e ko giống ai e mới sợ.a giải thích hộ e

Charles
21-12-2015, 10:24
A ơi nhưng khi a ấy hôn e còn để lại cả nc bọt trên má e ,má e vừa vỡ mụn bọc,e còn xót lữa mà.như vậy ko pai vết thương hở sao a.vậy nếu trong nc bọt có các bệnh trên tại sao e ko có nguy cơ ạ.e biết mình đặt câu hỏi chả giống ai chính vì TH của e ko giống ai e mới sợ.a giải thích hộ e

Bạn chỉ kỳ thị nặng, không có nguy cơ gì hết.

Bmww
21-12-2015, 10:30
E ko có y kì thị ai cả.e chỉ thắc mắc tại sao nc bọt đi vào mụn bọc của e lại ko lây,theo như e dc biết Giang mai có trong nc bọt sao lại ko lây a

Bmww
21-12-2015, 10:31
Các ac thành viên khác cho e lời khuyên với

Charles
21-12-2015, 10:34
E ko có y kì thị ai cả.e chỉ thắc mắc tại sao nc bọt đi vào mụn bọc của e lại ko lây,theo như e dc biết Giang mai có trong nc bọt sao lại ko lây a

Không phải cứ dính là có nguy cơ. Để có nguy cơ cần có nhiều yếu tố (diện tiếp xúc, thời gian tiếp xúc, tình trạng nơi tiếp xúc, nồng độ khi tiếp xúc).

Bmww
21-12-2015, 10:59
E chỉ suy ngĩ về nồng độ khi tiếp xúc thôi.theo a nồng độ thế lào là đủ ạ.

Charles
21-12-2015, 11:13
E chỉ suy ngĩ về nồng độ khi tiếp xúc thôi.theo a nồng độ thế lào là đủ ạ.

Nồng độ bao nhiêu chăng nữa cũng không lây kiểu hôn bụp một cái, và nốt mụn trên mặt bạn cũng phải vết thương hở để virus xâm nhập. Tóm lại 100% không có nguy cơ.

Bmww
21-12-2015, 11:32
E là con gái xa nhà nên hanoi học chỉ vì nhà ngèo muốn kiếm thêm ít tiền trang trải cuộc sống,trắc sau lần này e ko làm lữa , kiếm việc ji đó lành mạnh làm thôi a à.a cho e hỏi thêm cái này a nhé.cách đây 1 tháng e có quen 1 bạn sv khác trường trong thời gian quen nhau chỉ khoảng 3 tuần là chia tay.trong TG quen nhau bọn e chỉ hôn nhau 1lan ko hôn sâu,miệng e hôm đó thì ko sao.nhưng còn miệng anh ấy thì e ko biết,vậy e có nguy cơ bệnh ji ko a,nếu anh ta có 1 trong số những bệnh ganB Giang mai hiv.

Charles
21-12-2015, 14:07
E là con gái xa nhà nên hanoi học chỉ vì nhà ngèo muốn kiếm thêm ít tiền trang trải cuộc sống,trắc sau lần này e ko làm lữa , kiếm việc ji đó lành mạnh làm thôi a à.a cho e hỏi thêm cái này a nhé.cách đây 1 tháng e có quen 1 bạn sv khác trường trong thời gian quen nhau chỉ khoảng 3 tuần là chia tay.trong TG quen nhau bọn e chỉ hôn nhau 1lan ko hôn sâu,miệng e hôm đó thì ko sao.nhưng còn miệng anh ấy thì e ko biết,vậy e có nguy cơ bệnh ji ko a,nếu anh ta có 1 trong số những bệnh ganB Giang mai hiv.

Như vậy không sao hết bạn.

Bmww
21-12-2015, 16:48
Vậy là giang mai ,ganB ,hiv ko lây qua nc bọt hả a.e có cần 28n xn TpHA như DD khuyến cáo ko a

Charles
21-12-2015, 19:07
Vậy là giang mai ,ganB ,hiv ko lây qua nc bọt hả a.e có cần 28n xn TpHA như DD khuyến cáo ko a

Khi BQT tư vấn không có nguy cơ tức không cần XN.

Bmww
24-12-2015, 18:10
E cam on.từ hôm đó e đã ngỉ làm ở đó rồi.ac cho e hỏi thêm là hút chung cái ống hút sữa có lây giang mai ko.vì hôm đó e hút chung với mấy a đó mấy hộp sữa

songchungvoi_HIV
24-12-2015, 18:15
E cam on.từ hôm đó e đã ngỉ làm ở đó rồi.ac cho e hỏi thêm là hút chung cái ống hút sữa có lây giang mai ko.vì hôm đó e hút chung với mấy a đó mấy hộp sữa

VN này có 80 triệu người thì cũng ngần ấy người hút hít chung rùi, vậy tất cả bị giang mai hết àh

Bmww
25-12-2015, 09:03
A songchung cho e hỏi sao a lại lấy nich là sống chung hiv ạ a ko sợ hiv sao

Bmww
28-12-2015, 13:44
BQT xóa bài ko dấu

Bmww
28-12-2015, 13:46
E xin lỗi vì viết ko có dấu.ý e là có khi Lào miệng có tổn thương mà mình ko biet ko a

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 13:47
A songchung cho e hỏi sao a lại lấy nich là sống chung hiv ạ a ko sợ hiv sao

Nick songchung với HIV tức đang sống chung vớ nó, mà đã sống với nó thì sợ nó sao sống hè.

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 13:49
E xin lỗi vì viết ko có dấu.ý e là có khi Lào miệng có tổn thương mà mình ko biet ko a

Tổn hay ko cũng ko có nguy cơ, XH VN thì 80 triệu người thì hết 70 triệu là thanh niên và thiếu niên thì ngần ấy người hút chung thuốc lá rùi

hivoff
28-12-2015, 13:55
Trường hợp của bạn không sao đâu, yên tâm 100% đi nè. SV đừng chọn công việc đó không phù hợp với bạn đâu. TH của mình còn đáng sợ hơn bạn mà XN cũng ko sao.