PDA

View Full Version : Blowjob và quan hệ có dùng BCS có bị HIV không, nhờ anh Tuấn tư vấn giúp em với

truongbinhtay
20-10-2013, 16:03
Cách đây khoảng 17 ngày, em có ngủ nhà nghỉ với GMD. Lúc đầu cô ấy blowjob cho em khoảng từ 1-2 phút, sau đó em mang bao cao su vào và quan hệ tình dục qua âm đạo với cô ấy. Sau đó em kiểm tra lại dương vật của mình không có vết trầy xướt gì hết, nhưng không biết cô ấy có bị chảy máu răng, lở miệng hay bệnh răng miệng gì không?

Anh Tuấn cho em hỏi trong trường hợp này em có nguy cơ nhiễm HIV hay không? Em có cần đi xét nghiệm không?

Chân thành cảm ơn anh,

trungan1987
20-10-2013, 16:16
Cách đây khoảng 17 ngày, em có ngủ nhà nghỉ với GMD. Lúc đầu cô ấy blowjob cho em khoảng từ 1-2 phút, sau đó em mang bao cao su vào và quan hệ tình dục qua âm đạo với cô ấy. Sau đó em kiểm tra lại dương vật của mình không có vết trầy xướt gì hết, nhưng không biết cô ấy có bị chảy máu răng, lở miệng hay bệnh răng miệng gì không?

Anh Tuấn cho em hỏi trong trường hợp này em có nguy cơ nhiễm HIV hay không? Em có cần đi xét nghiệm không?

Chân thành cảm ơn anh,
Chào bạn... OS ko có nguy cơ lây nhiễm H... tuy nhiên OS có thể lây các bệnh: viêm gan B, lậu, giang mai, mồng gà...
Quan trọng là bạn qh có dùng bcs... bcs ko rách, ko tuột... thì bạn ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
20-10-2013, 16:21

Chân thành cảm ơn anh,

Vấn đề (Blowjob ) kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

truongbinhtay
21-10-2013, 14:08
Dạ cho em hỏi,

Như vậy là với những hành vi của em kể trên, em không có nguy cơ bị HIV phải không anh?

Tính tới hôm nay đã 18 ngày em không thấy có dấu hiệu nào bất thường so với những gì em đọc trong diễn đàn những biểu hiện, triệu chứng của những bệnh STD khác. Vậy em có nguy cơ đối với những bệnh STD khác như lậu, giang mai...không anh?

Em có thể đến địa chỉ nào để có thể xét nghiệm tất cả những bệnh lây lan qua đường tình dục?

Em chân thành cảm ơn

2013
21-10-2013, 14:21
Muốn khám chữa bệnh lây qua tình dục bạn nên đến bệnh viện da liễu

Tuanmecsedec
21-10-2013, 14:40
Dạ cho em hỏi,

Như vậy là với những hành vi của em kể trên, em không có nguy cơ bị HIV phải không anh?

Tính tới hôm nay đã 18 ngày em không thấy có dấu hiệu nào bất thường so với những gì em đọc trong diễn đàn những biểu hiện, triệu chứng của những bệnh STD khác. Vậy em có nguy cơ đối với những bệnh STD khác như lậu, giang mai...không anh?

Em có thể đến địa chỉ nào để có thể xét nghiệm tất cả những bệnh lây lan qua đường tình dục?

Em chân thành cảm ơn

Bạn có thể tìm hiểu các bệnh tình dục ở đây ; Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

truongbinhtay
05-12-2013, 07:47
Chào anh chị,

Cách đây 4 ngày, em có đi cafe kích dục. Cô tiếp viên dùng tay kích dục cho em rồi dùng khăn lạnh trong bịch lau dương vật cho em (em không rõ khăn lau dương vật của em trước đó có lau cho ai khác chưa, lỡ khăn đó lau cho người nhiễm HIV rồi lại lau cho em thì có bị gì không anh chị). Em không có OS cho cô gái đó và cô gái đó cũng không OS cho em và không có QHTD.

Cho em hỏi trong trường hợp này, em có nguy cơ HIV hay STDs không vậy anh chị,

Em cảm ơn anh chị rất nhiều,

Tuanmecsedec
05-12-2013, 07:56
Chào anh chị,

Cách đây 4 ngày, em có đi cafe kích dục. Cô tiếp viên dùng tay kích dục cho em rồi dùng khăn lạnh trong bịch lau dương vật cho em (em không rõ khăn lau dương vật của em trước đó có lau cho ai khác chưa, lỡ khăn đó lau cho người nhiễm HIV rồi lại lau cho em thì có bị gì không anh chị). Em không có OS cho cô gái đó và cô gái đó cũng không OS cho em và không có QHTD.

Kích dục bằng tay không phải là hành vi nguy cơ.Bạn từng lo lắng và từng được giúp đỡ.Bạn nên thay đổi hành vi.

Nguyen Ha
05-12-2013, 07:58
Những gì bạn kể không có nguy cơ với các bệnh lây.qua đường tình dục trong đó có HIV. Mà mở đầu cho topic của bạn là 17 ngày, và giờ lai nguy cơ mới là sau 4 ngày. Bạn sợ mà vẫn đi sao? Hãy sống lành mạnh đi, cứ đi như thế có ngày gặp họa đấy.

Charles
05-12-2013, 07:58
Hiv ko lây qua vật trung gian như bạn kể. Bạn ko qhtd, ko os thì ko có nguy cơ với bệnh gì cả.

songchungvoi_HIV
05-12-2013, 09:34
Chào anh chị,

Đúng là điếc không sợ súng, đi đêm có ngày gặp Hà Bá rước, Đã từng cò nguy cơ mà chưa sợ, Có ngày nguyên một cục Mồng Gà 2 kg dính trên DV chỉ có nước cắt DV bỏ thôi

truongbinhtay
11-12-2013, 20:34
Dạ em sẽ sống tốt hơn. Sướng ít vài phút mà lo lắng sau đó thì rất nhiều. Em đã giải toả nỗi lo. Không có nguy cơ HIV, em sẽ vui sống lành mạnh!

Cảm ơn anh chị đã tận tình tư vấn cho em.

HIV/AIDS..
11-12-2013, 20:40
Đã giải tỏa nỗi lo là tốt rồi . nên thường xuyên tìm hiểu kiến thức về hiv để tự phòng tránh sau này bạn nhé .:yociexp76: