PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm

niemtinhivon
25-12-2015, 06:17
Chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn
Mong anh chị tư vấn gấp giúp em vớ ạ.
Cách đây 1 tuần em có say rượu và đi masa. Em chỉ định đi massa thôi. Nhưng do em say khi em đang nằm ngửa thì cô gái đó đã tự động đưa dương vật của em vào trong âm đạo để kích thích lúc này chưa có bao cao su. Được khoảng 30 giây thì em phát hiện ra và không cho làm nữa. Em bắt đeo bao và quan hệ tiếp. Em có vết nấm ngứa bao năm nay không khỏi được,thế nhưng từ khi quan hệ xong em thấy vết nấm đấy đang khỏi dần,và khỏi hẳn. Vậy có phải em đã bị nhiễm hiv và virut hiv đã tiêu diệt virut nấm rồi không ạ
Anh chị tư vấn gấp giúp em với. Em cả đêm không ngủ được ạ. Chờ sáng để post bài nhờ anh chị tư vấn.

niemtinhivon
25-12-2015, 07:57
Anh chị tư vấn giúp em với ạ

changbietsao
25-12-2015, 08:02
Thời gian tiếp xúc rất ngắn , bạn yên tâm không có gì đâu .

niemtinhivon
25-12-2015, 08:20
30 giây là ngắn ạ. Em đang bị viêm niệm đạo vậy có sao không ạ

niemtinhivon
25-12-2015, 08:52
Chào anh chị trong BQT.vết nấm của em 2 năm nay không khỏi. Tự dưng sau khi có nguy cơ như vậy nó lại khỏi. Vậy có phải do e đã nhiễm hiv rồi không ạ. Mong ac tư vaas giúp em ạ. Em đang rất hoang mang ạ

Charles
25-12-2015, 08:54
Cách đây 1 tuần em có say rượu và đi masa. Em chỉ định đi massa thôi. Nhưng do em say khi em đang nằm ngửa thì cô gái đó đã tự động đưa dương vật của em vào trong âm đạo để kích thích lúc này chưa có bao cao su. Được khoảng 30 giây thì em phát hiện ra và không cho làm nữa. Em bắt đeo bao và quan hệ tiếp. Em có vết nấm ngứa bao năm nay không khỏi được,thế nhưng từ khi quan hệ xong em thấy vết nấm đấy đang khỏi dần,và khỏi hẳn. Vậy có phải em đã bị nhiễm hiv và virut hiv đã tiêu diệt virut nấm rồi không ạ
Anh chị tư vấn gấp giúp em với. Em cả đêm không ngủ được ạ. Chờ sáng để post bài nhờ anh chị tư vấn.

Thời gian tiếp xúc khoảng 30s như vậy không sao.

niemtinhivon
25-12-2015, 08:57
Em chào anh trường xuân. Em xin bổ sung là em đang bị viêm niệu đạo vậy nguy cơ của em có cao không ạ. Và vết nấm của em 2 năm nay không khỏi. Tự dưng sau khi có nguy cơ như vậy nó lại khỏi. Vậy có phải do e đã nhiễm hiv rồi không ạ. Mong ac tư vaas giúp em ạ. Em đang rất hoang mang ạ

Charles
25-12-2015, 09:07
Em chào anh trường xuân. Em xin bổ sung là em đang bị viêm niệu đạo vậy nguy cơ của em có cao không ạ. Và vết nấm của em 2 năm nay không khỏi. Tự dưng sau khi có nguy cơ như vậy nó lại khỏi. Vậy có phải do e đã nhiễm hiv rồi không ạ. Mong ac tư vaas giúp em ạ. Em đang rất hoang mang ạ

Thời gian tiếp xúc như vậy không đủ tạo ra nguy cơ, bạn yên tâm.

niemtinhivon
25-12-2015, 09:14
Em cảm ơn anh trường xuân. Anh tư vấn thêm cho câu hỏi này nhé.do em say quá nên k chắc là 30 giây. Vậy anh cho em hỏi là khoảng bao nhiêu giây sẽ có nguy cơ và em có đeo bao vào để quan hệ tiếp. Trên dương vạt em sẽ vẫn còn dính dịch âm đạo .vậy thì có sao không ạ. Và vết nấm có em tự dưng khỏi dần. Vậy có liên quan tới hiv không ạ.

Nguyen Ha
25-12-2015, 09:55
Em cảm ơn anh trường xuân. Anh tư vấn thêm cho câu hỏi này nhé.do em say quá nên k chắc là 30 giây. Vậy anh cho em hỏi là khoảng bao nhiêu giây sẽ có nguy cơ và em có đeo bao vào để quan hệ tiếp. Trên dương vạt em sẽ vẫn còn dính dịch âm đạo .vậy thì có sao không ạ. Và vết nấm có em tự dưng khỏi dần. Vậy có liên quan tới hiv không ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

niemtinhivon
25-12-2015, 09:58
Em cảm ơn chị hà. Do say quá nên em k nhớ chính xác khoảng bao nhiêu lây. Chỉ mang máng khoảng 30 giây. Chị cho em hỏi là tiếp xúc khoảng bao nhiêu aayu thì có nguy cơ ạ. Và em bị viêm niệu đạo nhue vậy có làm tăng nguy cơ nhiều không ạ

Nguyen Ha
25-12-2015, 10:01
Em cảm ơn chị hà. Do say quá nên em k nhớ chính xác khoảng bao nhiêu lây. Chỉ mang máng khoảng 30 giây. Chị cho em hỏi là tiếp xúc khoảng bao nhiêu aayu thì có nguy cơ ạ. Và em bị viêm niệu đạo nhue vậy có làm tăng nguy cơ nhiều không ạ

Thời gian tiếp xúc càng nhiều thì nguy cơ lây nhiễm càng cau. Khoảng 30s như bạn nói thì không có nguy cơ. Tầm 1 phút trở lên mới gọi là nguy cơ. Viêm niệu đạo cũng ko sao vì 30s chưa đủ thời gian tiếp xúc.

niemtinhivon
25-12-2015, 10:19
Em cảm ơn chị hà. Trường hợp của em là quan hệ không bao cao su nhưng xong lại có bao. Và vẫn quan hệ tiếp nv thì dịch âm đạo vẫn dính vào dương vật trong suốt quá trình quan hệ. Vậy có sao không ạ.

Nguyen Ha
25-12-2015, 10:31
Em cảm ơn chị hà. Trường hợp của em là quan hệ không bao cao su nhưng xong lại có bao. Và vẫn quan hệ tiếp nv thì dịch âm đạo vẫn dính vào dương vật trong suốt quá trình quan hệ. Vậy có sao không ạ.

Không sao bạn ạ

niemtinhivon
25-12-2015, 10:38
Vậy em không cần xét nghiệm. Có thể khẳng định 100% an toàn đúng không ạ

Nguyen Ha
25-12-2015, 10:48
Vậy em không cần xét nghiệm. Có thể khẳng định 100% an toàn đúng không ạ

Đúng vậy bạn.

niemtinhivon
25-12-2015, 10:50
Cứ quan hệ không bao cao su dưới 1 phút là không có nguy cơ phải không chị

Charles
25-12-2015, 11:25
Cứ quan hệ không bao cao su dưới 1 phút là không có nguy cơ phải không chị

Đã trả lời rồi, vui lòng đọc lại nhé.

niemtinhivon
25-12-2015, 16:51
Anh chị ơi em lo quá. Em lúc đấy say quá nhưng không thể nhớ chính xác được thời gian quan hệ không có bao cao su là bao nhiêu. Chỉ ước chừng khoảng 30, 40 giây gì đó thôi. Trường hợp của em,em phải làm sao để xả tress dk ạ. Em giờ từng cứ ám ảnh không làm được gì. Ac có cách nào giúp em không ạ.

Charles
25-12-2015, 17:34
Anh chị ơi em lo quá. Em lúc đấy say quá nhưng không thể nhớ chính xác được thời gian quan hệ không có bao cao su là bao nhiêu. Chỉ ước chừng khoảng 30, 40 giây gì đó thôi. Trường hợp của em,em phải làm sao để xả tress dk ạ. Em giờ từng cứ ám ảnh không làm được gì. Ac có cách nào giúp em không ạ.

Bạn đọc lại bài này của Smod Nguyen Ha:

Thời gian tiếp xúc càng nhiều thì nguy cơ lây nhiễm càng cau. Khoảng 30s như bạn nói thì không có nguy cơ. Tầm 1 phút trở lên mới gọi là nguy cơ. Viêm niệu đạo cũng ko sao vì 30s chưa đủ thời gian tiếp xúc.

niemtinhivon
25-12-2015, 18:44
Em chaò anh trường xuân. Trượng hợp của em do say quá nên không nhơ chính xác thời gian là bao nhiêu. Vậy dựa vào những gì em kể lại. A xác định giúp em là có nguy cơ không ạ

niemtinhivon
25-12-2015, 18:57
Em chào anh trường xuân. Trường hợp của em do em say qua nên em không nhớ chính xác được là quan hệ không bao cao Khoảng bao nhiêu lâu. Và em đang bị viêm niệu đạo. Vào khi đeo bao vào dịch âm đạo vẫn có Trên dương vật trong suốt quá trình quan hệ. Vậy a tư vấn kỹ giúp em được không ạ. Em đang hoang mang lắm á

Nguyen Ha
25-12-2015, 19:16
Em chào anh trường xuân. Trường hợp của em do em say qua nên em không nhớ chính xác được là quan hệ không bao cao Khoảng bao nhiêu lâu. Và em đang bị viêm niệu đạo. Vào khi đeo bao vào dịch âm đạo vẫn có Trên dương vật trong suốt quá trình quan hệ. Vậy a tư vấn kỹ giúp em được không ạ. Em đang hoang mang lắm á

Bạn muốn tư vấn chính xác hãy đưa ra thời gian chính xác. Lúc nói 30s, lúc hơn 30s, lúc nói không nhớ thì ai mà chạy theo được.

niemtinhivon
25-12-2015, 20:28
Em chào chị Hà và anh chị trong BQT. Em ngồi lại cố nhớ thì thời gian quan hệ không có bao cao su khoảng dưới 1 phút. Gần 1 phút ạ. Và xong em đeo bao vào quan hệ khoảng 10 phút nữa ạ. Cô gái này khá nhiều dịch âm đạo ạ,vì em thấy còn tràn cả ra tay em rất nhiều. Vậy ac tư vấn lại giúp em với ạ

Nguyen Ha
25-12-2015, 20:39
Em chào chị Hà và anh chị trong BQT. Em ngồi lại cố nhớ thì thời gian quan hệ không có bao cao su khoảng dưới 1 phút. Gần 1 phút ạ. Và xong em đeo bao vào quan hệ khoảng 10 phút nữa ạ. Cô gái này khá nhiều dịch âm đạo ạ,vì em thấy còn tràn cả ra tay em rất nhiều. Vậy ac tư vấn lại giúp em với ạ

Ko có nguy cơ.

niemtinhivon
25-12-2015, 20:45
Em cảm ơn chị Hà. Trường hợp của em là 100% k có nguy cơ. Hay là phần lớn không có nguy cơ ạ. Và em có cần xét nghiệm không ạ

Nguyen Ha
25-12-2015, 20:49
Em cảm ơn chị Hà. Trường hợp của em là 100% k có nguy cơ. Hay là phần lớn không có nguy cơ ạ. Và em có cần xét nghiệm không ạ

Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-12-2015, 05:28

Bạn yên tâm khi nào thời gian từ 1 phút trở lên thì may ra mới có nguy cơ.

niemtinhivon
26-12-2015, 08:18
Em chào các anh/ chị cho em hỏi thêm câu nữa ạ. Em bị vết nấm đã lâu chưa khỏi. Nhưng sau lần quan hệ đấy em thấy nó khỏi. Có phải virut hiv đã tiêu diệt virut nấm rồi không ạ.

niemtinhivon
26-12-2015, 09:34
Anh chị tư vấn gấp giúp em với. Em đang hoang mang quá

Nguyen Ha
26-12-2015, 09:48
Em chào các anh/ chị cho em hỏi thêm câu nữa ạ. Em bị vết nấm đã lâu chưa khỏi. Nhưng sau lần quan hệ đấy em thấy nó khỏi. Có phải virut hiv đã tiêu diệt virut nấm rồi không ạ.

Chíp! Nấm là nấm, HIV là HIV, làm gì có chuyện HIV tiêu diệt nấm.

niemtinhivon
26-12-2015, 10:17
Nhưng vết nấm của em 2 năm nay không khỏi,sau khi quan hệ xong em thấy nó khỏi rất nhanh ạ. Vậy chị có thể tư vấn giúp em tại sao không ạ

Nguyen Ha
26-12-2015, 10:20
Nhưng vết nấm của em 2 năm nay không khỏi,sau khi quan hệ xong em thấy nó khỏi rất nhanh ạ. Vậy chị có thể tư vấn giúp em tại sao không ạ

Vết nấm khỏi là điều nên mừng rồi sao cứ phải suy diễn.

niemtinhivon
26-12-2015, 10:26
Em cũng mong là không liên quan gì tới hiv ạ. Nhưng chắc chắn nấm khỏi là 100% không liên quan gì hiv đúng k chị

Nguyen Ha
26-12-2015, 10:32
Em cũng mong là không liên quan gì tới hiv ạ. Nhưng chắc chắn nấm khỏi là 100% không liên quan gì hiv đúng k chị

Chắc chắn 100% bạn ạ.

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 13:57

Nấm là nấm, chứ ko phải HIV là men vi sinh tạo ra nấm

niemtinhivon
26-12-2015, 17:26
Em chào anh,ý em là e có vết nấm bao năm nay không khỏi. Nhưng sau lần quan hệ này. Vết nấm của em khỏi dần. Em sợ em bị nhiễm. Và virut hiv triệt tiêu virut nấm nên em thấy nấm khỏi

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 17:30
Em chào anh,ý em là e có vết nấm bao năm nay không khỏi. Nhưng sau lần quan hệ này. Vết nấm của em khỏi dần. Em sợ em bị nhiễm. Và virut hiv triệt tiêu virut nấm nên em thấy nấm khỏi

Trời đất. HIV mà tiêu diệt nấm hả trời, đây là một nghiên cứu mới do bạn sáng chế, Ủa mà nào giờ songchung mới nghe nói về vi rút nâm đó bạn

niemtinhivon
26-12-2015, 17:38
Em thấy lạ quá. Sau lần quan hệ này. Nấm của em khỏi luôn

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 17:57
Em thấy lạ quá. Sau lần quan hệ này. Nấm của em khỏi luôn

Chuyện nấm bạn khỏi thì đâu co mắc mới gì trong chuyện này, vì bạn đâu có nguy cơ. Uhm há, chắc con nấm chạy qua cô ta ở rùi đó

niemtinhivon
26-12-2015, 18:07
Anh chị ơi. A chị có thể tư vấn kỹ hơn tại sao em k có nguy cơ không ạ. Vì khi em quan hệ không bao cao su. Và có dịch âm đạo tràn vào niệu đạo. Mà em lại đang bị viêm niệu đạo. Vậy sẽ làm tăng nguy cơ hơn. Với lại khi em đeo
Bao thì trên dương vật em có rất nhiều dịch âm đạo. Em quan hệ thêm 10 phút nữa mới đi rửa. Vậy là em tiếp xúc với dịch âm đạo tận hơn 10 phút. Ac tư vấn giúp em với. Giờ em đang rất hoang mang

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 18:13
Anh chị ơi. A chị có thể tư vấn kỹ hơn tại sao em k có nguy cơ không ạ. Vì khi em quan hệ không bao cao su. Và có dịch âm đạo tràn vào niệu đạo. Mà em lại đang bị viêm niệu đạo. Vậy sẽ làm tăng nguy cơ hơn. Với lại khi em đeo
Bao thì trên dương vật em có rất nhiều dịch âm đạo. Em quan hệ thêm 10 phút nữa mới đi rửa. Vậy là em tiếp xúc với dịch âm đạo tận hơn 10 phút. Ac tư vấn giúp em với. Giờ em đang rất hoang mang
Ủa BCS trên DV chứ có phải DV ko bao cao su đâu mà nói rằng tiếp xúc dịch AD trên 10p??

niemtinhivon
26-12-2015, 18:16
Vì trên dương vật của em có dính dịch âm đạo sẵn. Vậy ykhi em đeo bao thì bên trong vẫn có dịch âm đạo ạ.

niemtinhivon
26-12-2015, 18:33
Vì lúc em quan hệ không bao cao su thì trên dương vật của em dính rất nhiều dịch âm đạo. Vậy nên em chùm bao vào thì dịch âm đạo vãn còn trên dương vật như vậy trong suốt quá trình quan hệ ạ

Nguyen Ha
26-12-2015, 19:11
Vì lúc em quan hệ không bao cao su thì trên dương vật của em dính rất nhiều dịch âm đạo. Vậy nên em chùm bao vào thì dịch âm đạo vãn còn trên dương vật như vậy trong suốt quá trình quan hệ ạ

Quan trọng là khi quan hệ có dùng bcs. Dích dịch âm đạo không có nguy cơ.

niemtinhivon
26-12-2015, 20:14
Nhờ vào những gì em kể từ đầu tới giờ. Là em đang bị viêm niệu đạo. Và quan hệ không bao cao su khoảng 1 phút và sau đeo bao quan hệ thêm 10 phút,vậy giờ em có thể quan hệ với vợ em được không ạ. Anh chị cho em lời khuyên vào lúc này được không ạ

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:19
Nhờ vào những gì em kể từ đầu tới giờ. Là em đang bị viêm niệu đạo. Và quan hệ không bao cao su khoảng 1 phút và sau đeo bao quan hệ thêm 10 phút,vậy giờ em có thể quan hệ với vợ em được không ạ. Anh chị cho em lời khuyên vào lúc này được không ạ

Bài đầu thì nói 30s. Giờ nói 1 phút. Vậy thì @ bó tay rồi.

niemtinhivon
26-12-2015, 20:36
Đấy là do say em không nhớ kỹ ạ. Em ngồi cố nhớ lại thì ước chừng khoảng 1 phút gì đấy ạ. Vậy chị cho em lời khuyên được không ạ

Nguyen Ha
26-12-2015, 20:56
Đấy là do say em không nhớ kỹ ạ. Em ngồi cố nhớ lại thì ước chừng khoảng 1 phút gì đấy ạ. Vậy chị cho em lời khuyên được không ạ

3 trang tư vấn rồi lúc nói này lúc nói kia thì tư vấn chính xác làm sao đây?????

niemtinhivon
26-12-2015, 21:01
Giờ em đính chính lại là trường hợp của em như sau ạ. Em có quan hệ khoảng 1 phút không có bao cao su. Và xong đeo bao quan hệ thêm 10 phút nữa ạ. Và thời gian này em đang bị viêm niệu đạo. Vậy chị hà và các anh chị trong diễn đàn từ vấn giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn anh chị rất nhiều

Nguyen Ha
26-12-2015, 21:02
Giờ em đính chính lại là trường hợp của em như sau ạ. Em có quan hệ khoảng 1 phút không có bao cao su. Và xong đeo bao quan hệ thêm 10 phút nữa ạ. Và thời gian này em đang bị viêm niệu đạo. Vậy chị hà và các anh chị trong diễn đàn từ vấn giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn anh chị rất nhiều

Chờ ngày XN.

niemtinhivon
26-12-2015, 21:09
Chờ ngày xét nghiệm nghĩa là em có nguy cơ đúng không ạ,và em nguy cơ cuat em có cao không ạ

Nguyen Ha
26-12-2015, 21:12
Chờ ngày xét nghiệm nghĩa là em có nguy cơ đúng không ạ,và em nguy cơ cuat em có cao không ạ

Lúc nói 30s, lúc nói 1 phút thì chỉ chờ ngày đi XN mới chính xác.

niemtinhivon
26-12-2015, 21:28
Chị hà ơi. Do em say quá nên em không nhớ nổi. Em ngồi nhớ lại thì chừng 1 phút. Vậy nguy cơ em có cao không ạ

Tuanmecsedec
27-12-2015, 03:10

Cái này tào lao bạn,làm gì có chuyện vi rút HIV tiêu diệt vi rút nấm.

Tuanmecsedec
27-12-2015, 03:11
Chị hà ơi. Do em say quá nên em không nhớ nổi. Em ngồi nhớ lại thì chừng 1 phút. Vậy nguy cơ em có cao không ạ

Bạn cung cấp thông tin (loạn xạ ) thì làm sao tư vấn chuẩn được.

niemtinhivon
27-12-2015, 08:22
Em chào anh tuấn và các anh chị trong diễn đàn. Maayw hôm nay hôm nào em cũng tỉnh giấc rất sớm. Và thấy bốc hỏa trong người. Vậy đấy có phải là triệu chứng của hiv không ạ

Charles
27-12-2015, 08:30
Em chào anh tuấn và các anh chị trong diễn đàn. Maayw hôm nay hôm nào em cũng tỉnh giấc rất sớm. Và thấy bốc hỏa trong người. Vậy đấy có phải là triệu chứng của hiv không ạ

Triệu chứng do lo lắng mà ra. Dù bạn nhiễm HIV luôn thì vài năm sau mới có triệu chứng chứ giờ không có gì hết.

niemtinhivon
27-12-2015, 08:36
Anh trường xuân ơi. Trường hợp của em nguy cơ có cao không ạ

Charles
27-12-2015, 09:10
Anh trường xuân ơi. Trường hợp của em nguy cơ có cao không ạ

Bạn cung cấp thông tin không chính xác thì sao tư vấn chính xác được.

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 12:20
Vì trên dương vật của em có dính dịch âm đạo sẵn. Vậy ykhi em đeo bao thì bên trong vẫn có dịch âm đạo ạ.

Nếu có nguy cơ đã nói rùi chứ ko phải để đến ngày tận thế mới nói

niemtinhivon
27-12-2015, 18:33
Trường hợp của em có cần chờ đến ngày 28 để xét nghiệm combi pt không ạ

Charles
27-12-2015, 18:51

Bạn đọc lại từ đầu những gì đã được trả lời và tự nhận xét thấy mình cần XN hay không.

niemtinhivon
27-12-2015, 19:53
Em chào anh chị. Thực sự em rất hoang mang nên k biết có phải xét nghiệm không. Nhờ anh chị tư vấn giúp em ạ

Charles
27-12-2015, 20:18
Em chào anh chị. Thực sự em rất hoang mang nên k biết có phải xét nghiệm không. Nhờ anh chị tư vấn giúp em ạ

Bạn không thể cung cấp thông tin chính xác thì chỉ còn cách XN thôi.

niemtinhivon
27-12-2015, 20:41
Em chào anh trường xuân. Em có đính chính lại là truờng hợp của em có quan hệ không bao,khoảng một phút. Và đeo bao quan hệ thêm 10 phút nữa ạ.

Charles
27-12-2015, 20:43
Em chào anh trường xuân. Em có đính chính lại là truờng hợp của em có quan hệ không bao,khoảng một phút. Và đeo bao quan hệ thêm 10 phút nữa ạ.

Nếu quan hệ không bao khoảng 1 phút là có nguy cơ.

niemtinhivon
27-12-2015, 22:59
Em chào anh. Vậy trường hợp của em nguy cơ có cao không ạ

Tuanmecsedec
28-12-2015, 04:21

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Charles
28-12-2015, 08:12
Em chào anh. Vậy trường hợp của em nguy cơ có cao không ạ

Thời gian tiếp xúc càng lâu nguy cơ càng lớn.

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 12:43

Bạn nên XN = comfor Downy

niemtinhivon
03-01-2016, 20:05
em chào anh em mới được 2 tuần thì xét nghiệm phương pháp này được không ạ và em đến đâu để xét nghiệm phương pháp này ạ

Charles
03-01-2016, 21:46
em chào anh em mới được 2 tuần thì xét nghiệm phương pháp này được không ạ và em đến đâu để xét nghiệm phương pháp này ạ

Bạn muốn XN sớm nhất cũng phải đủ 4 tuần XN HIV Combo.

niemtinhivon
03-01-2016, 21:57
Em xét nghiệm combi pt ở meladtech được không ạ

Tuanmecsedec
04-01-2016, 04:50
Em xét nghiệm combi pt ở meladtech được không ạ

Bạn xét nghiệm ở đâu cũng được.

niemtinhivon
04-01-2016, 18:21
Em chào các anh/chị. Cả ngày hôm nay em bị đau đầu. Và có cả các cơn sốt. Anh chị cho em hỏi liệu đây có phải là triệu chứng hiv không ạ

Charles
04-01-2016, 18:23
Em chào các anh/chị. Cả ngày hôm nay em bị đau đầu. Và có cả các cơn sốt. Anh chị cho em hỏi liệu đây có phải là triệu chứng hiv không ạ

Do bạn lo lắng quá gây ra thôi, thời kỳ cửa sổ HIV không có dấu hiệu nào hết.

niemtinhivon
04-01-2016, 18:31
Em chào anh. Em bị sốt và đau đầu ạ. Em đọc thông tin trên mạng. Có nói sau 2 tuần sẽ có triệu chứng như vậy. Em k chờ nổi được đến ngày xét nghiệm. Có phuơng pháp nào giúp em xét nghiệm giờ không ạ

Charles
04-01-2016, 19:05
Em chào anh. Em bị sốt và đau đầu ạ. Em đọc thông tin trên mạng. Có nói sau 2 tuần sẽ có triệu chứng như vậy. Em k chờ nổi được đến ngày xét nghiệm. Có phuơng pháp nào giúp em xét nghiệm giờ không ạ

Đã trả lời bạn ở trên rồi, bạn đọc lại.

niemtinhivon
04-01-2016, 19:19
Anh ơi. Triệu chứng sốt và đau đầu có chắc 100% là không phải của hiv không ạ

Charles
04-01-2016, 19:22

Cũng đã trả lời rồi, bạn không nên spam bài như vậy.

niemtinhivon
04-01-2016, 19:44

Charles
04-01-2016, 19:45

Không phải bạn.

niemtinhivon
04-01-2016, 19:45
Nhưng em đọc trên mạng. Bảo sau 2 tuần sẽ xuất hiện triệu chứng. Vậy thông tin đấy có đúng không ạ

Charles
04-01-2016, 19:46
Nhưng em đọc trên mạng. Bảo sau 2 tuần sẽ xuất hiện triệu chứng. Vậy thông tin đấy có đúng không ạ

BQT trả lời rồi, bạn không tin có quyền không hỏi nữa.

niemtinhivon
05-01-2016, 18:02
Anh ơi. Hôm nay em lại có cảm giác nhức khớp chân. Mà em đọc thông tin stress k có bị đau khớp. Vậy truờng hợp của em là sao đây ạ

Nguyen Ha
05-01-2016, 18:15
Anh ơi. Hôm nay em lại có cảm giác nhức khớp chân. Mà em đọc thông tin stress k có bị đau khớp. Vậy truờng hợp của em là sao đây ạ

Thay đổi thời tiết. Stress lo lắng cũng có cảm giác đó.

Tuanmecsedec
06-01-2016, 05:29

Do bạn quá lo lắng,nên Stress gây ra thôi.

niemtinhivon
07-01-2016, 18:20
Anh chị ơi. Hôm nay em lại đau họng và ngứa họng nữa. Sao mọi thứ có thế trùng hợp như thế này được chứ. Em phải làm sao đây ạ

Nguyen Ha
07-01-2016, 19:37
Anh chị ơi. Hôm nay em lại đau họng và ngứa họng nữa. Sao mọi thứ có thế trùng hợp như thế này được chứ. Em phải làm sao đây ạ

Cái này bình thường mà.

Tuanmecsedec
08-01-2016, 08:32

Bạn bị đau họng hay ngứa họng là chỉ bị ho viêm họng bình thường thôi.