PDA

View Full Version : Hỏi về bao cao su giả

Sohangfake
25-12-2015, 09:58
BQT vui lòng cho hỏi, dùng bcs giả có bị dính hiv hay các bệnh Stds khác không, trường hợp mình vẫn sử dụng đúng cách

Nguyen Ha
25-12-2015, 10:05
BQT vui lòng cho hỏi, dùng bcs giả có bị dính hiv hay các bệnh Stds khác không, trường hợp mình vẫn sử dụng đúng cách

Miễn bcs che được đầu khấc dv là không sao.

Charles
25-12-2015, 14:17

BCS giả hay thật, còn hạn hay hết hạn sử dụng, của Nhật, Mỹ, Tây Ban Nha hay Trung Quốc..... miễn khi sử dụng bao không bị tuột hoặc rách là an toàn với các bệnh lây qua đường tình dục, trong đó có cả HIV.

Tuanmecsedec
26-12-2015, 05:15

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng baocao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 14:39

BCS cho dù giả miễn nó ko rách toẹt lòi móng lợn trong suốt quá trình QHTD là an toàn