PDA

View Full Version : Sủi mào gà

Ngocyen
25-12-2015, 17:42
Anh chị cho e hỏi. Chỗ khoé mắt e có nổi 1 cái mụn khoảng 1 tuần nay. Nhìn hơi hồng nâu bên trong đỏ. Cạy thì k đứt nhưng cũng k chảy máu. Cho e hỏi có phải e bị smg k? Tại e có bạn bị smg hay sang phòng nó chơi nên sợ chẳng may bị nhiễm :((

Nguyen Ha
25-12-2015, 19:43
Anh chị cho e hỏi. Chỗ khoé mắt e có nổi 1 cái mụn khoảng 1 tuần nay. Nhìn hơi hồng nâu bên trong đỏ. Cạy thì k đứt nhưng cũng k chảy máu. Cho e hỏi có phải e bị smg k? Tại e có bạn bị smg hay sang phòng nó chơi nên sợ chẳng may bị nhiễm :((

Không phải SMG bạn ạ.

Ngocyen
25-12-2015, 22:30
dạ tại thấy lên mạng seach gg thấy có sủi mào gà ở mắt, mà tự nhiên mộc cái nốt đấy lên nhìn lại giống hình ảnh nữa chứ, với cũng hay sang nhà đứa bạn nó bị smg. bị thì khổ. mong là k bị gì, e cảm ơn chị nha. chúc chị khỏe mạnh hp ạ

Ngocyen
25-12-2015, 22:31
à còn nữa, dạo này thấy hay chảy nước mắt vs nhức nhức ở mắt nữa, cạy k đứt mà cũng hơi đau đau, vì cái mụn nó nhỏ ti như cái đầu tăm ý nên k biết có chảy máu k nữa :(

thuongvo2014
26-12-2015, 00:10
à còn nữa, dạo này thấy hay chảy nước mắt vs nhức nhức ở mắt nữa, cạy k đứt mà cũng hơi đau đau, vì cái mụn nó nhỏ ti như cái đầu tăm ý nên k biết có chảy máu k nữa :(

Không phải sùi mào gà đâu bạn ơi.

Ngocyen
26-12-2015, 11:39
Thanks mọi ngưoì ạ

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 13:00
Mào gà nào nổi ở khóe mắt, Bộ bạn dùng bông gòn dính dịch thoa vào mắt sao mà có mồng gà với mồng vịt ở đấy???

Ngocyen
26-12-2015, 15:23
sợ chẳng may sang bên phòng bạn chơi. tay nhỡ dính vào dịch smg của nó xong dụi mắt mà k biết nên bị ý adm :(

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 15:28
sợ chẳng may sang bên phòng bạn chơi. tay nhỡ dính vào dịch smg của nó xong dụi mắt mà k biết nên bị ý adm :(
Bạn hỏi mà bạn ko biết mình hỏi chi thì hỏi làm gì?? Cục sùi chứ có phải là bụi đâu mà bạn ko thấy mà lỡ với chẳng may

Ngocyen
26-12-2015, 15:32
bạn mình bị ở AD làm sao nhìn thấy đc, ý là k may dịch nó chảy ra chăn chiếu hay gì khác rồi mình chẳng may chạm vào ý

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 15:38
bạn mình bị ở AD làm sao nhìn thấy đc, ý là k may dịch nó chảy ra chăn chiếu hay gì khác rồi mình chẳng may chạm vào ý
Cho dù ở Âm tào địa phủ đi nữa, bạn xuống tới nơi cũng thấy 1 cục thù lù

Ngocyen
26-12-2015, 16:24
Ý mình là mình có thể bị smg ở mắt k? Mình có dùng chung nhà vệ sinh và nằm cùng giường thôi, ở khoé mắt có mụn nhỏ như que tăm. Dài khoảng 1mm mới bị chắc đc 1 tuần thì có phải dấu hiệu k?

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 16:28
Ý mình là mình có thể bị smg ở mắt k? Mình có dùng chung nhà vệ sinh và nằm cùng giường thôi, ở khoé mắt có mụn nhỏ như que tăm. Dài khoảng 1mm mới bị chắc đc 1 tuần thì có phải dấu hiệu k?

Nếu sùi mào gà mà lây qua dùng chung nhà vệ sinh thì ko có cái toilet công công cho bạn xả, và cũng ko có khách sạn cho bạn lưu trú khi đi du lịch, mà lúc đó bạn ngủ theo phong cách Cô Gái Đồ Long, tức ngủ treo trên dây.

Ngocyen
26-12-2015, 18:01
Dạ thế cảm ơn a nha. Tự nhiên mọc nên lo lắng. K phải thì tốt qá. Cảm ơn a nhiều

songchungvoi_HIV
26-12-2015, 18:04
Dạ thế cảm ơn a nha. Tự nhiên mọc nên lo lắng. K phải thì tốt qá. Cảm ơn a nhiều

Nếu bạn lo lắng sao ko đi khám xem nó là cái gì, mà bạn ngồi đây than ngắn thở dài là sao??

Ngocyen
26-12-2015, 19:11
dạ tại sv k có nhiều tiền ạ, nãy e vừa rút cái đó ra chảy máu a à, giờ thấy ngứa ngứa :3

Nguyen Ha
26-12-2015, 19:19
dạ tại sv k có nhiều tiền ạ, nãy e vừa rút cái đó ra chảy máu a à, giờ thấy ngứa ngứa :3

Mụn trứng cá.

Ngocyen
26-12-2015, 23:25
dạ nó dài dài tầm 1 - 2mm xong bên trong lại đỏ đỏ như mạch máu ý. nay e vừa rứt ra chảy máu khá nhiều so với cái vết thương nhỏ như đầu tăm chị à, chả biết nó là cái gì nữa :(

Charles
27-12-2015, 07:21
dạ nó dài dài tầm 1 - 2mm xong bên trong lại đỏ đỏ như mạch máu ý. nay e vừa rứt ra chảy máu khá nhiều so với cái vết thương nhỏ như đầu tăm chị à, chả biết nó là cái gì nữa :(

Muốn biết nó là cái gì bạn đi khám Bác sĩ nhé.