PDA

View Full Version : qhtd với gái maxa nhưng mình có dùng BCS và có kích dục miệng.

chandoi
10-07-2013, 15:58
minh có qhtd với gái maxa nhưng mình có dùng BCS trong lúc làm tình minh có làm tình âm đạo về đến nhà thấy trên lưỡi hơi rác rác ( vớt thương trên lưỡi ) khi đó tinh trung trong âm đạo vào trong miệng và trên lưỡi em vậy thì em có nên uống PEP ko mấy anh, mấy anh chị biết tư vấn cho em chân thật nha ( buồn quá )

Em xin chân thành cảm ơn!

minh87hn
10-07-2013, 16:02
Không có nguy cơ, bạn không cần phải dùng pep trường hợp này

chandoi
10-07-2013, 16:20
vậy nói chung qhtd OS không sao hết đúng ko mấy anh chị cho dù minh có vớt thương đúng không mấy anh chị
xin chan thanh cam ơn

Tuanmecsedec
10-07-2013, 21:34
Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

Bạn tìm hiểu thêm ở đây:

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

chandoi
12-07-2013, 15:32
em OS với gai maxa em dùng tay kích duc cô ta khoản thọc ra vào khoản 2, 3 cái mà tay em hơi ước ước em có lấy tay dụi vào mắt vậy có nguy cơ lây hiv không anh. em lo quá.

em xin chan thanh cảm ơn anh trước