PDA

View Full Version : Kích dụch = miệng và cất bao quy đầu

thicholaotien
27-12-2015, 17:26
Hum nay em với bạn gái mới quen vào nhà nghỉ, em thì chưa tuột bao quy đầu , khi thủ dâm làm nhẹ nhàng đầu khắc vẫn ra nhưng hôm nay bạn gái em không biết tuột mạnh quá nên làm rách. Trước khi rach trước khi rách bạn gái em có bj, nhưng khi thấy máu thì dừng lại ngay. Em xin hỏi em có nên uông PEP và xin địa chỉ fong khám cắt bao quy đầu ở HN. Em cám ơn:k4744254::k4744254::k4744254::k4744254:

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 17:29
Hum nay em với bạn gái mới quen vào nhà nghỉ, em thì chưa tuột bao quy đầu , khi thủ dâm làm nhẹ nhàng đầu khắc vẫn ra nhưng hôm nay bạn gái em không biết tuột mạnh quá nên làm rách. Trước khi rach trước khi rách bạn gái em có bj, nhưng khi thấy máu thì dừng lại ngay. Em xin hỏi em có nên uông PEP và xin địa chỉ fong khám cắt bao quy đầu ở HN. Em cám ơn:k4744254::k4744254::k4744254::k4744254:
Vấn đề tiểu phẩu cắt bao quy đầu bạn đến khoa nam khoa BV Bạch Mai, đống Đa, Nhiệt Đới TW
1.3. QHTD qua đường miệng(3)

Tìm hiểu XSLN của QHTD ?miệng-sinh dục? vẫn còn là một vấn đề phức tạp bởi vì rất khó xác định được một quần thể có nguy cơ nhiễm HIV chỉ do QHTD theo đường này. Tuy nhiên đã có 10 báo cáo trong số 17 người nghĩ rằng họ đã bị nhiễm do QHTD theo đường miệng-dương vật, trong đó có 4 người có vai trò "người cho" mặc dầu một người trong số này đã dùng miệng khi quan hệ với một phụ nữ bị nhiễm HIV. Tuy nhiên, một nghiên cứu ở Châu Âu theo dõi 50 cặp bạn tình có quan hệ miệng sinh dục, tuy không dùng các biện pháp bảo vệ nhưng đảm bảo an toàn khi QHTD qua các "đường dưới"? người ta không thấy có một trường hợp nào bị nhiễm HIV trong vòng 24 tháng.
Trích:
Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm h (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

thicholaotien
27-12-2015, 17:32
Bác ơi, đây ko fai gmd ạ, mà bạn gái em mới quen trên zalo.
Cũng do em không nói truok, nên mới ra cơ sự này
Em đã rửa sạch và đang bôi tetaxylyn để cầm máu.
Bác cho em xin địa chỉ uy tín cắt bao quy đầu và bác cho em hỏi em có nên uông pep cho cẩn thận không :(

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 17:34
Bác ơi, đây ko fai gmd ạ, mà bạn gái em mới quen trên zalo.
Cũng do em không nói truok, nên mới ra cơ sự này
Em đã rửa sạch và đang bôi tetaxylyn để cầm máu.
Bác cho em xin địa chỉ uy tín cắt bao quy đầu và bác cho em hỏi em có nên uông pep cho cẩn thận không :(
Bạn gái hay GMD thì kích dục = miệng điều như nhau

thicholaotien
27-12-2015, 17:39
Như vậy em nên đến BV BM để cắt bao quy đầu và mua PEP hả bác

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 17:42
Như vậy em nên đến BV BM để cắt bao quy đầu và mua PEP hả bác
Bạn đọc cho kỷ xem BQT có nói bạn có nguy cơ với HIV đâu mà PEP??

thicholaotien
27-12-2015, 17:47
Huhu , tại em bị chảy máu nên em sợ. Bạn gái em dù mơi quen nhug em biết cố ấy làm trong cq nhà nc đàng hoang.

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 17:51
Huhu , tại em bị chảy máu nên em sợ. Bạn gái em dù mơi quen nhug em biết cố ấy làm trong cq nhà nc đàng hoang.

Bạn vui lòng đọc lại những gì songchung chia sẻ

thicholaotien
27-12-2015, 17:55
Em có đọc các link bác chia sẻ thì thấy dù có chảy máu cũng ko bị hở bác. Như vậy em chỉ nên xuog bv bm để cắt bao quy đầu thôi a T.T

songchungvoi_HIV
27-12-2015, 17:57
Em có đọc các link bác chia sẻ thì thấy dù có chảy máu cũng ko bị hở bác. Như vậy em chỉ nên xuog bv bm để cắt bao quy đầu thôi a T.T

thicholaotien
27-12-2015, 18:01
Dạ em cảm ơn bác nhiều, hix h này mà em vẫn đau ở bao quy đầu , rách đau quá T.T

Charles
27-12-2015, 18:55

Dạ em cảm ơn bác nhiều, hix h này mà em vẫn đau ở bao quy đầu , rách đau quá T.T

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm, bạn không cần uống PEP.

thicholaotien
27-12-2015, 19:07
Cảm ơn bác, cảm ơn cả sự kiên nhẫn của các bác giành cho bọn em ạ. Chút em chạy xuống nam khoa BVBM xem thời gian chi phí cắt bao thế nào.
Chứ thật lòng em xấu hổ với gái lắm a T.T.
H vẫn rát T.T

Tuanmecsedec
28-12-2015, 04:08

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

thicholaotien
28-12-2015, 10:36
Dạ nói thật với các admin chứ : Em cũng hơi hơi lọ, Chắc sau khi cắt cũng các thứ em sẽ đợi 28 ngày làm quả xét nghiệm cho nó chắc cú a. :D

Charles
28-12-2015, 10:39
Dạ nói thật với các admin chứ : Em cũng hơi hơi lọ, Chắc sau khi cắt cũng các thứ em sẽ đợi 28 ngày làm quả xét nghiệm cho nó chắc cú a. :D

Thể hiện đúng phong cách của người có điều kiện.

thicholaotien
28-12-2015, 10:59
Em chỉ đủ sống thui a. Nhưng mờ em sống duy tâm nhiều lắm ạ, nên không chắc chắn em sợ mình không tập trung làm vc được mà bác Mà sáng nay gái còn nt cho em hỏi hum qua ra sao rồi, e xấu hổ quá ạ T.T

Charles
28-12-2015, 11:07
Em chỉ đủ sống thui a. Nhưng mờ em sống duy tâm nhiều lắm ạ, nên không chắc chắn em sợ mình không tập trung làm vc được mà bác Mà sáng nay gái còn nt cho em hỏi hum qua ra sao rồi, e xấu hổ quá ạ T.T

Ui trùi, là bạn gái, lại mới chỉ kích dục bằng miệng đã lo lắng như này chắc không bao giờ dám vào hang bắt cọp.

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 11:30
Cô ta hỏi bạn xem DV bạn còn hay mất ấy mà

thicholaotien
28-12-2015, 11:37
Bác nói thế làm em muốn tự tử quá :(. Em chỉ bị rách thôi mà T.T.
Hôm qua tối em chạy vào BV BM để hỏi về cắt bao quy đầu, gặp ngay con bé ý tá nó bảo em : H này còn vào khám á, mai . Xong nó đi nhanh ơi là nhạnh
Em đã làm gì sai, chỉ là hỏi để cắt bảo thui mà.
Nó làm như em bị làm sao ậy T.T.

@ Bác Xuân: Gọi là bạn gái nhưng mới quen chứ em có biết kỹ càng đâu ạ bạc, em cug già rùi, 27 rùi ợ, nhưng nhìn kiểu quan hệ của các bạn trẻ bây h em hãi lắm . Biết thế nào được bác, mình cẩn thận vẫn hơn ạ

Hai bác cho em hỏi vào BV BM thì em hỏi khoa nào để nhờ được tư vấn và khám để cắt bao ợ.

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 11:42
Bác nói thế làm em muốn tự tử quá :(. Em chỉ bị rách thôi mà T.T.
Hôm qua tối em chạy vào BV BM để hỏi về cắt bao quy đầu, gặp ngay con bé ý tá nó bảo em : H này còn vào khám á, mai . Xong nó đi nhanh ơi là nhạnh
Em đã làm gì sai, chỉ là hỏi để cắt bảo thui mà.
Nó làm như em bị làm sao ậy T.T.

@ Bác Xuân: Gọi là bạn gái nhưng mới quen chứ em có biết kỹ càng đâu ạ bạc, em cug già rùi, 27 rùi ợ, nhưng nhìn kiểu quan hệ của các bạn trẻ bây h em hãi lắm . Biết thế nào được bác, mình cẩn thận vẫn hơn ạ

Hai bác cho em hỏi vào BV BM thì em hỏi khoa nào để nhờ được tư vấn và khám để cắt bao ợ.
Người ta là Y Tá Nữ, bạn hỏi vấn đề nhạy cảm người ta đỏ mặt chạy chứ sao

thicholaotien
28-12-2015, 11:46
Em ý xấu mù ạ, mà em cũng cao to (1m74, 81kg, béo quá ạ T.T) , trắng trẻo, làm thịt cũng không thèm làm thịt em ý luộn
Mà bác chỉ em địa điểm đi ợ, cứ vào lơ ngơ như hum qua nữa chắc em chết nhuc.
Chiều em trốn làm chạy qua cại a.
Tầm 4h ng ta còn làm vc ko bác

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 11:51
Em ý xấu mù ạ, mà em cũng cao to (1m74, 81kg, béo quá ạ T.T) , trắng trẻo, làm thịt cũng không thèm làm thịt em ý luộn
Mà bác chỉ em địa điểm đi ợ, cứ vào lơ ngơ như hum qua nữa chắc em chết nhuc.
Chiều em trốn làm chạy qua cại a.
Tầm 4h ng ta còn làm vc ko bác

Vào hỏi phòng nam khoa, khi tìm được phòng thì xin đăng ký khám và cắt

thicholaotien
28-12-2015, 11:58
Dạ vâng, căm ơn bác ơ.
Mà cắt đau ko bác , bao lâu em mới có thể chinh chiến được ợ T.T

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 12:37
Dạ vâng, căm ơn bác ơ.
Mà cắt đau ko bác , bao lâu em mới có thể chinh chiến được ợ T.T

Như gải ngứa ấy:zk2016:, Độ 15 ngày có thể bùm chéo bằn bằn

thicholaotien
28-12-2015, 13:38
Bác kinh nghiệm thế :3. Vừa xin trốn làm chiều mà sếp cứ hỏi đi đâu, làm mình ko dám nói cái gì ợ T.T

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 13:40
Bác kinh nghiệm thế :3. Vừa xin trốn làm chiều mà sếp cứ hỏi đi đâu, làm mình ko dám nói cái gì ợ T.T

Xíp hỏi thì lói em đi cét bao da đầu, Hỏi xíp cét chưa, nếu chữa thì đi cùng em nhé, em dẫn xíp vô ra Xíp trả tiền nhé

thicholaotien
28-12-2015, 13:51
Hờ hờ, nói ra chắc em chuẩn bị chuyển cq mất, sếp lại vui tính hỏi sao bị cắt thì T.T.
Em vừa vào toilet check, thag ku em nó bầm 1 gocx nhìn đau thương vãi bác ạ T.T

hivoff
28-12-2015, 14:40
Haha, vui quá diendanhiv vừa chuyển sang đề tài tư vấn cét bao da đầu.

thicholaotien
28-12-2015, 14:47
Dạ cám ơn bác, em nhục lắm rồi T.T

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 14:48
Dạ cám ơn bác, em nhục lắm rồi T.T

Các bạn cẩn thận coi chừng đi sai mục đích hỏi đáp về nguy cơ HIV của chủ đề này

thicholaotien
18-01-2016, 17:06
Dear các bác admin và mod,
Vèo 1 cái đã được 3 tuần từ ngày em post . Cuối tuần này T7 hoặc CN em được nghỉ, em sẽ đi làm cái XN COMBO giải tỏa tâm lý.Các bác đừng gạch em tội nghiệp, ai trong tình trạng em cũng xoắn --> XN cho an tầm.

Các bác cho em hỏi là ở HN em nên đến Fong khám uy tín nào vậy và CN 27/12 em có nguy cơ(cứ cho là có nguy cơ đi ạ, em cũng không biết dug từ thế nào) thì T7 hoặc CN sẽ là 27 và 28 ngày sau nguy cơ thì thời gian 4 tuần có thay đổi gì không nếu em làm vào T7. Em cám ơn

thicholaotien
18-01-2016, 19:01
các bác đâu hết rùi @@

Charles
18-01-2016, 19:40
Vèo 1 cái đã được 3 tuần từ ngày em post . Cuối tuần này T7 hoặc CN em được nghỉ, em sẽ đi làm cái XN COMBO giải tỏa tâm lý.Các bác đừng gạch em tội nghiệp, ai trong tình trạng em cũng xoắn --> XN cho an tầm.

Các bác cho em hỏi là ở HN em nên đến Fong khám uy tín nào vậy và CN 27/12 em có nguy cơ(cứ cho là có nguy cơ đi ạ, em cũng không biết dug từ thế nào) thì T7 hoặc CN sẽ là 27 và 28 ngày sau nguy cơ thì thời gian 4 tuần có thay đổi gì không nếu em làm vào T7. Em cám ơn

Không có nguy cơ là không có nguy cơ, ở đây BQT không có tư vấn bừa đâu mà bạn nói (cứ cho là có nguy cơ đi). Việc bạn muốn XN là do bạn.

songchungvoi_HIV
18-01-2016, 19:57

Bạn có XN đến Tết Công Gô cũng ko lòi ra Ết

thicholaotien
18-01-2016, 21:27
em biết các bác tư vấn thế, e cug ko nghi ngờ nhug thật log len dd thỉnh thoảng e cug thoảng thốt, lo lo, nên e xn mag tính giải tỏa mà các bác, các bac hiểu cho e với T.T

songchungvoi_HIV
18-01-2016, 21:30
em biết các bác tư vấn thế, e cug ko nghi ngờ nhug thật log len dd thỉnh thoảng e cug thoảng thốt, lo lo, nên e xn mag tính giải tỏa mà các bác, các bac hiểu cho e với T.T

Ko ai cấm bạn cái quyền tự do dân chủ, nhưng với songchung rất dị ứng những chữ này: KQ này an toàn bi nhiêu % hả BQT khi mà bạn được xác định ko nguy cơ

thicholaotien
18-01-2016, 21:34
e chưa bị cuôg đến mức đó đâu bác ơi, e cug biết là gần như chắc chắn e ko bị đau, nhug bác biết đấy, cái ý nghĩ nhỡ một cái, nó cứ thỉnh thoang lởn vởn trog đầu khoa chịu lắm bác à

Tuanmecsedec
18-01-2016, 21:36
e chưa bị cuôg đến mức đó đâu bác ơi, e cug biết là gần như chắc chắn e ko bị đau, nhug bác biết đấy, cái ý nghĩ nhỡ một cái, nó cứ thỉnh thoang lởn vởn trog đầu khoa chịu lắm bác à

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

thicholaotien
18-01-2016, 21:39
hx, các bác vẽ duog cho hươu chạy đug đi ạ, chả lẽ bc lại để e đi xn mấy chỗ ko uy tín ạ, e mún ăn tết thật ngon mà bác T.T

Tuanmecsedec
18-01-2016, 21:41
hx, các bác vẽ duog cho hươu chạy đug đi ạ, chả lẽ bc lại để e đi xn mấy chỗ ko uy tín ạ, e mún ăn tết thật ngon mà bác T.T

Bạn muốn xét nghiệm HIV Combo ở Hà Nội bạn đến 21 Trung Liệt hoặc Đa khoa Hồng ngọc.

thicholaotien
18-01-2016, 21:44
em cám ơn bác nhiều ạ, thứ 7 cn 2 địa chỉ đó có làm vc ko bác, và em đến đó thì em cứ bảo lad xn combo hay fai nói thế nào vậy bác

Tuanmecsedec
18-01-2016, 21:46
em cám ơn bác nhiều ạ, thứ 7 cn 2 địa chỉ đó có làm vc ko bác, và em đến đó thì em cứ bảo lad xn combo hay fai nói thế nào vậy bác

Có làm việc bạn.Bạn phải nói đăng ký HIV Combo hay HIV Ag/Ab.

thicholaotien
18-01-2016, 21:49
27 28 ngày thì e xn pp nào vậy bác

Tuanmecsedec
18-01-2016, 21:52
27 28 ngày thì e xn pp nào vậy bác

HIV Combo bạn.

thicholaotien
18-01-2016, 21:56
e am ơn bc nhìu

thicholaotien
23-01-2016, 12:11
Dear các bác , em vừa đi XN về.
Sáng HN mưa lạnh quá, môi thâm, người run, bụng nôn nao, sau khi làm cốc cf , lấy hết tinh thần đi XN.
Xuống trung liệt thì được biết họ không làm XN HIV combo vào ngày nghỉ, tự nhiên thấy lo lo, bồn chồn lao lên Hống Ngọc.
Vào XN (giá 1 lần XN là 204k), y tá thay kim mới bóc trong túi ra, cắm ven, lấy máu, hx sao máu mình lại màu đỏ sậm thế kia, sợ quá.
Ra quán nc, làm 3 bi thuok lào lấy tinh thần, tự trấn an Không sao đâu, Không sao đâu.
Tự nhiên trời đổ mưa, mưa lạnh, gió giật, ngồi trong quán thấy bồn chồn , nóng ruột, chả lẽ điềm đây sao.
1 h tra tấn quán nc, 11h30 vào lấy KQ, 1 em y tá vào lấy, cầm ra 1 tờ giấy, nhíu mày , nhìn em rồi lại đi vào (trời ơi, chẳng lẽ :(().
15p sau, đầu óc không nghĩ được gì, nhìn chăm chăm cửa fong kết quả, em y tá đi ra và bảo : KQ của anh đây. Rồi lại đi vào.
Cầm tờ giấy run run đọc :
XN HIV Ag/ab combo (Architect) | DVT : SCO |KQ : 1(negative) | GH bình thuong : 0 - 1
Thôi xong rôi :((.

Trời đất quay cuông, rồi không nghe gì cả, thấy tay áo bị kéo kéo, em y tá bảo : E xl , chưa nói rõ, của anh AT.
Gì vậy trời 1 mà AT à, mày trêu tao à :((.

Đọc lại thì là 0.1(negative).
Thở ra 1 hơi, ôi mình sống rồi.

Đấy là toàn bộ quá trình đi XN đau thương của em.

Bác Songchung cho em hỏi KQ tin dc bao nhiêu % , em có chắc AT ko bac :)).

Sr bác , em đùa thôi.
Cám ơn các bác nhiu lam, em an tet ngon roi ạ

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 12:13
Sáng HN mưa lạnh quá, môi thâm, người run, bụng nôn nao, sau khi làm cốc cf , lấy hết tinh thần đi XN.
Xuống trung liệt thì được biết họ không làm XN HIV combo vào ngày nghỉ, tự nhiên thấy lo lo, bồn chồn lao lên Hống Ngọc.
Vào XN (giá 1 lần XN là 204k), y tá thay kim mới bóc trong túi ra, cắm ven, lấy máu, hx sao máu mình lại màu đỏ sậm thế kia, sợ quá.
Ra quán nc, làm 3 bi thuok lào lấy tinh thần, tự trấn an Không sao đâu, Không sao đâu.
Tự nhiên trời đổ mưa, mưa lạnh, gió giật, ngồi trong quán thấy bồn chồn , nóng ruột, chả lẽ điềm đây sao.
1 h tra tấn quán nc, 11h30 vào lấy KQ, 1 em y tá vào lấy, cầm ra 1 tờ giấy, nhíu mày , nhìn em rồi lại đi vào (trời ơi, chẳng lẽ :(().
15p sau, đầu óc không nghĩ được gì, nhìn chăm chăm cửa fong kết quả, em y tá đi ra và bảo : KQ của anh đây. Rồi lại đi vào.
XN HIV Ag/ab combo (Architect) | DVT : SCO |KQ : 1(negative) | GH bình thuong : 0 - 1

Trời đất quay cuông, rồi không nghe gì cả, thấy tay áo bị kéo kéo, em y tá bảo : E xl , chưa nói rõ, của anh AT.

Sr bác , em đùa thôi.

Chữ Negative chà bá đó còn hủi gì nữa, theo bạn ko nguy cơ thì nó mấy %

thicholaotien
23-01-2016, 12:16
Hì, em biet mà bac, nhug luc do chi nhin thay moi con 1 to dung dung thoi, em AT rùi, trêu bc tí thui ạ:zk2017:

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 12:18
Hì, em biet mà bac, nhug luc do chi nhin thay moi con 1 to dung dung thoi, em AT rùi, trêu bc tí thui ạ:zk2017:

Lưu ý phải viết chữ có dấu, đây là qui định, nếu ko BQT xóa bài ko cần lý do

thicholaotien
23-01-2016, 12:21
em cũng muốn viết có dấu bác ạ, nhưng chả hiểu sao cú gõ ký tự unicode la nó lại nhảy con trỏ về đầu dòng bác ạ :(

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 12:23
em cũng muốn viết có dấu bác ạ, nhưng chả hiểu sao cú gõ ký tự unicode la nó lại nhảy con trỏ về đầu dòng bác ạ :(

Viết xong trước khi bấm gởi bài phải kiểm tra, đâu phải vội vàng gì, có ai dành cả diển đàn đâu mà bạn gấp làm gì

thicholaotien
23-01-2016, 12:24
Vâng, em sẽ kt kỹ hơn, chân thành cảm ơn các bác nhìu nhìu :))

Tuanmecsedec
23-01-2016, 16:06

Sr bác , em đùa thôi.

Như vậy nếu sau 27,28 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính, (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

thicholaotien
23-01-2016, 17:41
Hì hì, bác thấy quá trình em XN viết truyện dc ko :))

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 17:53
Hì hì, bác thấy quá trình em XN viết truyện dc ko :))

Lạc chủ đề rùi cụ tổ