PDA

View Full Version : dịch âm đạo

trotdai1
27-12-2015, 23:19
Làm ơn cho em hỏi em bị vết thương( xước da và nổi màu đỏ nhưng không chảy máu do bị gà chọi cắp trên tay) bị dính dịch âm đạo gái mại dâm. Em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ. Em cám ơn ạ.

thuongvo2014
27-12-2015, 23:40
Làm ơn cho em hỏi em bị vết thương( xước da và nổi màu đỏ nhưng không chảy máu do bị gà chọi cắp trên tay) bị dính dịch âm đạo gái mại dâm. Em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ. Em cám ơn ạ.

Bạn yên tâm là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-12-2015, 04:22

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

trotdai1
28-12-2015, 05:43
Em cám ơn ạ, nhưng anh ơi chỗ em bị thương ,xước và nổi đỏ do bị gà chọi cắp mạnh và bị dính dịch âm đạo luôn, sau đó lâu vẫn chưa hết xước và nổi đỏ.

Tuanmecsedec
28-12-2015, 05:44
Em cám ơn ạ, nhưng anh ơi chỗ em bị thương ,xước và nổi đỏ do bị gà chọi cắp mạnh và bị dính dịch âm đạo luôn, sau đó lâu vẫn chưa hết xước và nổi đỏ.

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

trotdai1
28-12-2015, 06:35
Dạ em cám ơn các anh ạ!

Charles
28-12-2015, 07:30

Vết thương như bạn kể không phải vết thương hở, và dịch AD ra môi trường ngoài cũng không có khả năng lây nhiễm. Vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 12:46

Bạn có ngân nó trong chậu máu chứa 8 tỷ HIV trong 24g cũng ko con nào chui vào được