PDA

View Full Version : Hoảng sợ

hoanghon
28-12-2015, 05:49
Anh chị giúp em với: hôm trước em có đề cập đến rồi nhưng e vẫn chưa kể chuyện này. Cách đây vài hôm bạn em rủ đập đá với một người bạn mà qua lời bạn em kể thì người này có nguy cơ mắc bệnh em đã từ chối thì bạn em nói hoài và e đã đồng ý sủ dụng ma túy đá cùng vì em nghĩ hko lây qua đường ăn uống. Sử dụng xong thì e chở bạn e về và có quay lại nói chuyện với người có nguy cơ mắc bệnh kia để định ngồi chơi nói chuyện đến sáng(vì khuya quá em về cũng hko tiện)nhưng người đó hko chịu vì người đó biết em là đồng tính hình như hko thích, nên em và người đó nói chuyện vài câu là em về(em và người đó chỉ đứng ngoài hiên nhà nc chứ em chưa bước vào nhà lun. Xong qua mấy ngày sau khi đã rã đồ ra thì em cứ suy nghĩ hoài là trong lúc nói chuyện người đó có đi tiểu gần chỗ em đứng và có làm j em hay hko. Em biết là hko có j nhưng em cứ lo sợ hoài. Sợ người đó cố tình quan hệ với mình thì sao. Chuyện cứ qần và ám ảnh trong đầu em. Bây giờ em làm j cũng hko xong, cứ sợ sệt hoài. Đầu óc em nghĩ hko có lối ra lun. Em bít đó là tác hại của ma túy đá. Bản thân em biết là hko có j nhưng em vẫn lo sợ về người có nguy cơ mắc bệnh đó. Anh chị tư vấn để em đc giải tỏa tâm lí. Em hoảng loạn wa.em đã từng đi khám bác sĩ tâm thần là em bị chứng rối loạn lo âu. Em bây giờ giống như người hko có óc vậy. Em chỉ bít tâm sự với anh chị trên diễn đàn thôi! Anh chị giúp em.

Charles
28-12-2015, 07:27
Anh chị giúp em với: hôm trước em có đề cập đến rồi nhưng e vẫn chưa kể chuyện này. Cách đây vài hôm bạn em rủ đập đá với một người bạn mà qua lời bạn em kể thì người này có nguy cơ mắc bệnh em đã từ chối thì bạn em nói hoài và e đã đồng ý sủ dụng ma túy đá cùng vì em nghĩ hko lây qua đường ăn uống. Sử dụng xong thì e chở bạn e về và có quay lại nói chuyện với người có nguy cơ mắc bệnh kia để định ngồi chơi nói chuyện đến sáng(vì khuya quá em về cũng hko tiện)nhưng người đó hko chịu vì người đó biết em là đồng tính hình như hko thích, nên em và người đó nói chuyện vài câu là em về(em và người đó chỉ đứng ngoài hiên nhà nc chứ em chưa bước vào nhà lun. Xong qua mấy ngày sau khi đã rã đồ ra thì em cứ suy nghĩ hoài là trong lúc nói chuyện người đó có đi tiểu gần chỗ em đứng và có làm j em hay hko(em sợ là sợ lỡ người đó cố tình quan hệ mà em hko biết và em hko làm chủ đc thì sao) Em biết là hko có j nhưng em cứ lo sợ hoài. Sợ người đó và mình quan hệ mà mình hko bít thì sao. Chuyện cứ qần và ám ảnh trong đầu em. Bây giờ em làm j cũng hko xong, cứ sợ sệt hoài. Đầu óc em nghĩ hko có lối ra lun. Em bít đó là tác hại của ma túy đá. Bản thân em biết là hko có j nhưng em vẫn lo sợ về người có nguy cơ mắc bệnh đó. Anh chị tư vấn để em đc giải tỏa tâm lí. Em hoảng loạn wa.em đã từng đi khám bác sĩ tâm thần là em bị chứng rối loạn lo âu. Em bây giờ giống như người hko có óc vậy. Em chỉ bít tâm sự với anh chị trên diễn đàn thôi! Anh chị giúp em.

Ma túy đá làm con người mất tỉnh táo. Bạn chỉ đang hoang tưởng thôi, không có nguy cơ gì hết.

hoanghon
28-12-2015, 09:41
Thực sự vậy hả anh. Em biết là hko bao giờ có chuyện đó nhưng sao em vẫn sợ. Em phải làm sao đây anh truong xan, anh tuan, chị hà, anh song chung hiv.

Charles
28-12-2015, 09:47
Thực sự vậy hả anh. Em biết là hko bao giờ có chuyện đó nhưng sao em vẫn sợ. Em phải làm sao đây anh truong xan, anh tuan, chị hà, anh song chung hiv.

Bạn nên từ bỏ ma túy đá, nếu cứ chìm đắm trong hoang tưởng thì nên đi gặp bác sĩ tâm thần.

hoanghon
28-12-2015, 10:26
Dạ.em bị ám ảnh zay ah. Hko còn tin vào chính mình nửa

songchungvoi_HIV
28-12-2015, 11:23
Anh chị giúp em với: hôm trước em có đề cập đến rồi nhưng e vẫn chưa kể chuyện này. Cách đây vài hôm bạn em rủ đập đá với một người bạn mà qua lời bạn em kể thì người này có nguy cơ mắc bệnh em đã từ chối thì bạn em nói hoài và e đã đồng ý sủ dụng ma túy đá cùng vì em nghĩ hko lây qua đường ăn uống. Sử dụng xong thì e chở bạn e về và có quay lại nói chuyện với người có nguy cơ mắc bệnh kia để định ngồi chơi nói chuyện đến sáng(vì khuya quá em về cũng hko tiện)nhưng người đó hko chịu vì người đó biết em là đồng tính hình như hko thích, nên em và người đó nói chuyện vài câu là em về(em và người đó chỉ đứng ngoài hiên nhà nc chứ em chưa bước vào nhà lun. Xong qua mấy ngày sau khi đã rã đồ ra thì em cứ suy nghĩ hoài là trong lúc nói chuyện người đó có đi tiểu gần chỗ em đứng và có làm j em hay hko. Em biết là hko có j nhưng em cứ lo sợ hoài. Sợ người đó và mình quan hệ mà mình hko bít thì sao. Chuyện cứ qần và ám ảnh trong đầu em. Bây giờ em làm j cũng hko xong, cứ sợ sệt hoài. Đầu óc em nghĩ hko có lối ra lun. Em bít đó là tác hại của ma túy đá. Bản thân em biết là hko có j nhưng em vẫn lo sợ về người có nguy cơ mắc bệnh đó. Anh chị tư vấn để em đc giải tỏa tâm lí. Em hoảng loạn wa.em đã từng đi khám bác sĩ tâm thần là em bị chứng rối loạn lo âu. Em bây giờ giống như người hko có óc vậy. Em chỉ bít tâm sự với anh chị trên diễn đàn thôi! Anh chị giúp em.

Dạ.em bị ám ảnh zay ah. Hko còn tin vào chính mình nửa

Đập đá ko phải là ma túy dạng chích = kim tiêm => Ko có nguy cơ, chỉ có nguy cơ não nhũng =>
Tác hại của ma túy (http://diendanhiv.vn/threads/6239-Tac-hai-cua-ma-tuy)

Ma tuý gây ảnh hưởng đến đạo đức, lối sống và nòi giống như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/14678-Ma-tuy-gay-anh-huong-den-dao-duc-loi-song-va-noi-giong-nhu-the-nao)

“Khò” đá đốt cháy tuổi thanh xuân (http://diendanhiv.vn/threads/37940-Kho-da-dot-chay-tuoi-thanh-xuan)

Ám ảnh những vụ giết người kinh dị vì ma túy đá (http://diendanhiv.vn/threads/37231-Am-anh-nhung-vu-giet-nguoi-kinh-di-vi-ma-tuy-da)

hoanghon
28-12-2015, 22:36
Dạ. Vậy là hko sao hả anh chị.

Charles
29-12-2015, 07:57
Dạ. Vậy là hko sao hả anh chị.

Bạn đọc lại xem chỗ nào có sao mà còn phải hỏi.