PDA

View Full Version : Mọi người cho em hỏi về nguy cơ hiv với ẹ ạ e hoang mang quá

chimotlanthoi1
01-01-2016, 19:08
chào mọi người xin cho em hỏi tối qua em có đi uống rượu và có quan hệ với gái trên bar và có dùng bcs nhưng trước khi em quan hệ có nghịch cô bé của cô ấy và tay em ra nhiều chất nhờn xong cô ý cầm tay em và lúc đấy chất nhờn của cô ấy dính vào tay cô ấy, xong khoảng 10 đến 15p sau cô ấy nghịch dương vật của em vậy em có nguy cơ nhiễm HIV vả có cần uống thuốc phôi nhiễm ko ạ

songchungvoi_HIV
01-01-2016, 19:11
chào mọi người xin cho em hỏi tối qua em có đi uống rượu và có quan hệ với gái trên bar và có dùng bcs nhưng trước khi em quan hệ có nghịch cô bé của cô ấy và tay em ra nhiều chất nhờn xong cô ý cầm tay em và lúc đấy chất nhờn của cô ấy dính vào tay cô ấy, xong khoảng 10 đến 15p sau cô ấy nghịch dương vật của em vậy em có nguy cơ nhiễm HIV vả có cần uống thuốc phôi nhiễm ko ạ
Trong trường hợp này bạn chỉ cần dùng Pepsi là đủ, 56 lon, ngày 2 lon dùng xong tắm comfor Downy là Ok

chimotlanthoi1
01-01-2016, 19:12
Trong trường hợp này bạn chỉ cần dùng Pepsi là đủ, 56 lon, ngày 2 lon dùng xong tắm comfor Downy là Ok

em sợ chất nhờn của cố ấy bôi vào dương vật em ý anh sống chung ơi.

songchungvoi_HIV
01-01-2016, 19:13
em sợ chất nhờn của cố ấy bôi vào dương vật em ý anh sống chung ơi.

Nếu có đã nói ngay ko cần bạn hỏi lại mất thời gian

chimotlanthoi1
01-01-2016, 19:14
Nếu có đã nói ngay ko cần bạn hỏi lại mất thời gian
vâng em cảm ơn anh ạ.hì

chimotlanthoi1
01-01-2016, 19:18
mà giờ e cũng ko nhớ là có đúng 10 đén 15p ko anh ạ. nếu tay cô ý có chất nhờn của cô ý mà sơ vào dương vật em thì em có nguy cơ ko ạ.

Tuanmecsedec
02-01-2016, 03:51

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

chimotlanthoi1
02-01-2016, 21:35
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
e cảm ơn a ạ