PDA

View Full Version : em hiến máu thì bị từ chối, không biết em có vấn đề gì về máu không?

thevinh
01-01-2016, 19:52
khoảng mấy năm trước em có tham gia hiến máu nhân đạo và đã nhận kết quả bình thường.Rồi đến lần sau em đến viện huyết học hiến máu sau khi điền thông tin, em lại được các bác sĩ nói rằng đã đủ lượng máu, có gì sẽ liên lạc với em sau. Em không biết máu em có bị gì không nữa.

Tuanmecsedec
02-01-2016, 04:25
khoảng mấy năm trước em có tham gia hiến máu nhân đạo và đã nhận kết quả bình thường.Rồi đến lần sau em đến viện huyết học hiến máu sau khi điền thông tin, em lại được các bác sĩ nói rằng đã đủ lượng máu, có gì sẽ liên lạc với em sau. Em không biết máu em có bị gì không nữa.

Bác Sĩ trả lời đã đủ lượng máu thì có gì đâu mà phải lo.Thì bên tiếp nhận máu đã đủ số lượng thôi,không nhận nữa.

songchungvoi_HIV
02-01-2016, 14:02

Khi nào nơi đó gọi điện nói: Bạn vui lòng đến TT Truyền máu Huyết Học gặp BS trưởng khoa để được tư vấn thì lúc đó máu bạn có vấn đề, nếu ko thư hay ko gọi thì máu bạn là máu đem vào ngân hàng máu rùi