PDA

View Full Version : Kích thích hậu mộn bằng dương vật không đeo bao cao su

Hoangmang18
02-01-2016, 00:34
Các anh/ chị cho e hỏi: khi nãy e có quan hệ tình dục một đêm với một bạn nam và bạn ấy dùng dương vật kích thích hậu môn của e mà không đeo bcs. Bạn ấy chỉ lấy dương vật ấn và tiếp xúc phía ngoài hậu môn chứ không đưa vào bên trong. Cho e hỏi nếu lỡ nước từ dương vật rỉ ra dính vào thành ngoài hậu môn thì có nguy cơ không ạ?

Tuanmecsedec
02-01-2016, 04:11
Các anh/ chị cho e hỏi: khi nãy e có quan hệ tình dục một đêm với một bạn nam và bạn ấy dùng dương vật kích thích hậu môn của e mà không đeo bcs. Bạn ấy chỉ lấy dương vật ấn và tiếp xúc phía ngoài hậu môn chứ không đưa vào bên trong. Cho e hỏi nếu lỡ nước từ dương vật rỉ ra dính vào thành ngoài hậu môn thì có nguy cơ không ạ?

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
02-01-2016, 10:32

Không có nguy cơ bạn ạ.

Hoangmang18
02-01-2016, 13:09
Em cảm ơn ạ

songchungvoi_HIV
02-01-2016, 13:44
Nguy cơ khi và chĩ khi DV thâm nhập vào bên trong AD và HM không mang BCS

Hoangmang18
08-01-2016, 01:35
Anh/chị cho e hỏi, sau khoảng 1 tuần kể từ lúc kích thích hậu môn bằng dương vật và dùng miệng như e kể trên thì e bị ngứa hậu môn và nhức khoảng 2-3 ngày, không biết liệu có phải do nguyên nhân trên không ạ? E đang lo lắng nhưng e muốn hỏi kỹ trước khi đi khám bv về vấn đề này để khi bác sĩ hỏi e biết đường trả lời

Tuanmecsedec
08-01-2016, 06:22
Anh/chị cho e hỏi, sau khoảng 1 tuần kể từ lúc kích thích hậu môn bằng dương vật và dùng miệng như e kể trên thì e bị ngứa hậu môn và nhức khoảng 2-3 ngày, không biết liệu có phải do nguyên nhân trên không ạ? E đang lo lắng nhưng e muốn hỏi kỹ trước khi đi khám bv về vấn đề này để khi bác sĩ hỏi e biết đường trả lời

Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Charles
08-01-2016, 07:22

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Hoangmang18
08-01-2016, 11:44
Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.
Vậy là dù dịch nhờn hay nước bọt thì e cũng không có nguy cơ với những bệnh STDs khác luôn phải không a?

songchungvoi_HIV
08-01-2016, 11:48
Mua thuốc xổ giun uống

Tuanmecsedec
08-01-2016, 15:13
Vậy là dù dịch nhờn hay nước bọt thì e cũng không có nguy cơ với những bệnh STDs khác luôn phải không a?

Đúng rồi bạn,dù là dịch hay nước bọt với hành vi chỉ vậy bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Hoangmang18
08-01-2016, 16:54
Mua thuốc xổ giun uống
Dạ, cảm ơn a

Hoangmang18
08-01-2016, 16:55
Đúng rồi bạn,dù là dịch hay nước bọt với hành vi chỉ vậy bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.
Cảm ơn a nhiều

Hoangmang18
01-05-2016, 17:56
Các anh/chị cho em hỏi nếu nuốt phải trực tiếp tinh trùng xuất ra từ dương vật vào cổ họng thì có sao không ạ?

Trần Quang Vinh
01-05-2016, 18:11
Các anh/chị cho em hỏi nếu nuốt phải trực tiếp tinh trùng xuất ra từ dương vật vào cổ họng thì có sao không ạ?

Hơi mất vệ sinh tí , nhưng không có sao vì dạ dày có acid tiêu hủy HIV.

Charles
01-05-2016, 18:16

Về HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-05-2016, 07:22

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

songchungvoi_HIV
02-05-2016, 14:36

Đây là link mà chủ topic này từng mây mưa tại diễn đàn 1 thời với rất nhiều topic hỏi về OS với người đồng giới nhiễm HIV. Bạn bấm vào đây xem:
Chủ đề: Oral Sex MSM có dùng PEP, trong thời gian chờ XN chốt, hoang mang, xin BQT tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/8349-Oral-Sex-MSM-co-dung-PEP-trong-thoi-gian-cho-XN-chot-hoang-mang-xin-BQT-tu-van)