PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd không dùng bao cao su

Tyty125
02-01-2016, 09:55
Mình hỏi giúp anh mình
Cách đây khoảng 5 tuần anh mình có quan hệ với gmd không dụng BCS ( trường hợp này thì a mình chuẩn bị đi xét nghiệm) ...
Nhưng mình muốn hỏi trong 1 tháng đó anh mình có quan hệ vs v...và hiện tại v bầu 4 tháng...Nếu cô gmd kia bị hiv lây cho anh mình thì chị vợ anh mình và con coa nguy cơ không ạ..
Cảm ơn mọi người nhiều..ông ây đang rất hoang mang...Anh tuấn giúp em ạ..

Nguyen Ha
02-01-2016, 09:59
Mình hỏi giúp anh mình
Cách đây khoảng 5 tuần anh mình có quan hệ với gmd không dụng BCS ( trường hợp này thì a mình chuẩn bị đi xét nghiệm) ...
Nhưng mình muốn hỏi trong 1 tháng đó anh mình có quan hệ vs v...và hiện tại v bầu 4 tháng...Nếu cô gmd kia bị hiv lây cho anh mình thì chị vợ anh mình và con coa nguy cơ không ạ..

Vấn đề bây giờ là anh bạn đến Hòa Hảo để XN combo.

Tyty125
02-01-2016, 10:00
Vấn đề bây giờ là anh bạn đến Hòa Hảo để XN combo.
Sắp tới anh mình sẽ đi xn nhưng mình muốn hỏi nguy cơ của v và con ạ

Nguyen Ha
02-01-2016, 10:10
Sắp tới anh mình sẽ đi xn nhưng mình muốn hỏi nguy cơ của v và con ạ

Trong 1 tháng đó vợ chồng anh trai bạn có quan hệ nhiều hay ít, nếu nhiều nhưng chỉ sau nguy cơ của anh trai bạn vài ngày thì không sao. Nhưng nếu quan hệ nhiều, càng xa ngày nguy cơ đó thì có nguy cơ nếu như anh bạn bị cô GMD kia truyền bệnh.

Tyty125
02-01-2016, 11:06
Trong 1 tháng đó vợ chồng anh trai bạn có quan hệ nhiều hay ít, nếu nhiều nhưng chỉ sau nguy cơ của anh trai bạn vài ngày thì không sao. Nhưng nếu quan hệ nhiều, càng xa ngày nguy cơ đó thì có nguy cơ nếu như anh bạn bị cô GMD kia truyền bệnh.
Cảm ơn anh đã tư vẫn

songchungvoi_HIV
02-01-2016, 14:13
Mình hỏi giúp anh mình
Nếu KQ bạn AT thì vợ bạn an toàn, và ngược lại cho dù bạn DT vợ bạn chưa hẳn đã nhiểm vì HIV từ bạn ko theo qua bỏi nó chê máu vợ bạn ko thể nương nhờ

Tyty125
03-01-2016, 01:45
Em không hiểu lắm