PDA

View Full Version : Giúp e với các a ơi quan hệ với gái mại dâm không nhớ

Heopes
02-01-2016, 11:16
Chuyện là thế này các anh ah,hôm trước em đi nhậu về say quá,e và 1 người bạn nữa có vào khách sạn thuê phòng đôi,sau đó bạn em có gọi gmd lên để qh,lúc đó em nhớ là em mệt quá em ngủ luôn,em thắc mắc 1 điều là lúc em say như thế ko biết e có qh với gmd ko nữa,tại ng bạn e về trước,cho em hỏi các anh lúc mình say mà ngủ quên rồi liệu có quan hệ đc ko?tại e ko nhớ j cả,mong các anh giúp e với

Nguyen Ha
02-01-2016, 11:25
Chuyện là thế này các anh ah,hôm trước em đi nhậu về say quá,e và 1 người bạn nữa có vào khách sạn thuê phòng đôi,sau đó bạn em có gọi gmd lên để qh,lúc đó em nhớ là em mệt quá em ngủ luôn,em thắc mắc 1 điều là lúc em say như thế ko biết e có qh với gmd ko nữa,tại ng bạn e về trước,cho em hỏi các anh lúc mình say mà ngủ quên rồi liệu có quan hệ đc ko?tại e ko nhớ j cả,mong các anh giúp e với

Ngủ quên rồi sao quan hệ được.

Heopes
02-01-2016, 11:40
Ngủ quên rồi sao quan hệ được. nhưng mà trước lúc đi ngủ em vẫn nhớ hết,chỉ có điều sáng tỉnh dậy em thấy hoang mang quá,cho em hỏi nếu lúc ngủ mà quan hệ thì mình sẽ biết đúng ko ạ?

Nguyen Ha
02-01-2016, 12:19
nhưng mà trước lúc đi ngủ em vẫn nhớ hết,chỉ có điều sáng tỉnh dậy em thấy hoang mang quá,cho em hỏi nếu lúc ngủ mà quan hệ thì mình sẽ biết đúng ko ạ?

Bạn yên tâm, ngủ rồi không quan hệ được đâu.

songchungvoi_HIV
02-01-2016, 13:38

Say khước đến nổi người khác khiên để nhũng ra lấy đâu mà tác chiến, No risskkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Heopes
02-01-2016, 23:40
Anh ơi,nếu như mình quan hệ thì mình sẽ biết phải ko anh,tại vì em cũng ko say đến mức ko biết j,vẫn lai bạn em về nhà nghỉ và nhớ mọi chuyện trước lúc ngủ,tại vì bạn em có gọi gmd lên và qh trong phòng luôn,e sợ có khi nào e say quá ko biết j lại qh,e nhớ là lúc đó e ngủ luôn,anh giúp e với

songchungvoi_HIV
03-01-2016, 13:11
Anh ơi,nếu như mình quan hệ thì mình sẽ biết phải ko anh,tại vì em cũng ko say đến mức ko biết j,vẫn lai bạn em về nhà nghỉ và nhớ mọi chuyện trước lúc ngủ,tại vì bạn em có gọi gmd lên và qh trong phòng luôn,e sợ có khi nào e say quá ko biết j lại qh,e nhớ là lúc đó e ngủ luôn,anh giúp e với

Trả lời cho bạn rùi

Heopes
03-01-2016, 23:00
có nghĩa là nếu quan hê mình sẽ biết đúng ko ạ?em cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
04-01-2016, 04:55

Nếu bạn say quắc cần câu thì không thể nào VƯƠN NÒNG lên mà quan hệ được.