PDA

View Full Version : mát xa kích dục, nguy cơ viêm gan b, hiv.

emcuangayhomqua123
03-01-2016, 20:05
chào anh chị trong diễn đàn, anh Tuấn, anh Hiếu, anh Truong Xuan, chi Nguyen Ha. Tình hình là cách đây 1 tiếng em có đi xông hơi tẩm quất kích dục. Thú thực với anh chị là em đã là thành viên của diễn đàn 1 năm rồi, cũng có chút kiến thực nhưng vì công việc nên không thể không đi được.
-em lo hành vi của em bị viên gan B. nó như sau:
0. em đang có 1 vết nhiệt miệng ở môi, loét khá to
1. vào tắm qua
2. cô gái và em cởi hết quần áo và em có hôn vú ( tầm <10s), sau đó hôn cổ và hôn mặt
3. cô gái handjob cho em và em có cho tay vào móc âm đạo cô gái. lần này móc lâu và em chắc chắn có nước
4. sau đó em đưa tay móc âm đạo lên bóp vú cô đấy, ngón tay có day đầu ti, và đầu ti có cứng lên
5. lúc sau em lại mút vú cô gái ( tầm <10s) nhiều lần như thế
6. lúc sau em xuất ra thì cô ấy lấy khăn che, sau đó dùng khăn ấy lau cho em
7. em rửa tay kĩ càng, mặc áo, kéo bao quy đầu cẩn thận và không để tay cho vào dương vật mà chỉ cầm ở gốc dương vật
8. em mặc quần lót, quần áo và đi về nhà. tắm lại
9. mấy cái khăn và ga giường em cũng hỏi cho chắc thì cô ấy trả lời khăn dùng 1 lần còn ga dùng xong thay luôn nhưng khi em xem thì thấy cô ta dùng khăn lau chân còn ga thì khá loang lổ, chỗ đấy cũng xấu
anh chị thông cảm vì do công việc nên không thể chối, em rất lo vì em đang bị nhiệt miệng, rửa tay chưa kĩ. hơn nữa em cũng đã day đầu ti, móc âm đạo nên sợ dịch tiết ra từ vú.

em mong anh chị tư vấn giúp em sớm vì em mới có hành vi được 1 tiếng, có nguy cơ với bệnh gì không ạ

Charles
03-01-2016, 21:41
chào anh chị trong diễn đàn, anh Tuấn, anh Hiếu, anh Truong Xuan, chi Nguyen Ha. Tình hình là cách đây 1 tiếng em có đi xông hơi tẩm quất kích dục. Thú thực với anh chị là em đã là thành viên của diễn đàn 1 năm rồi, cũng có chút kiến thực nhưng vì công việc nên không thể không đi được.
-em lo hành vi của em bị viên gan B. nó như sau:
0. em đang có 1 vết nhiệt miệng ở môi, loét khá to
1. vào tắm qua
2. cô gái và em cởi hết quần áo và em có hôn vú ( tầm <10s), sau đó hôn cổ và hôn mặt
3. cô gái handjob cho em và em có cho tay vào móc âm đạo cô gái. lần này móc lâu và em chắc chắn có nước
4. sau đó em đưa tay móc âm đạo lên bóp vú cô đấy, ngón tay có day đầu ti, và đầu ti có cứng lên
5. lúc sau em lại mút vú cô gái ( tầm <10s) nhiều lần như thế
6. lúc sau em xuất ra thì cô ấy lấy khăn che, sau đó dùng khăn ấy lau cho em
7. em rửa tay kĩ càng, mặc áo, kéo bao quy đầu cẩn thận và không để tay cho vào dương vật mà chỉ cầm ở gốc dương vật
8. em mặc quần lót, quần áo và đi về nhà. tắm lại
9. mấy cái khăn và ga giường em cũng hỏi cho chắc thì cô ấy trả lời khăn dùng 1 lần còn ga dùng xong thay luôn nhưng khi em xem thì thấy cô ta dùng khăn lau chân còn ga thì khá loang lổ, chỗ đấy cũng xấu
anh chị thông cảm vì do công việc nên không thể chối, em rất lo vì em đang bị nhiệt miệng, rửa tay chưa kĩ. hơn nữa em cũng đã day đầu ti, móc âm đạo nên sợ dịch tiết ra từ vú.

em mong anh chị tư vấn giúp em sớm vì em mới có hành vi được 1 tiếng, có nguy cơ với bệnh gì không ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

emcuangayhomqua123
03-01-2016, 21:52
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

HIV thì em chắc chắn là không rồi vì em cũng đề phòng, nhưng cái viêm gan b em hơi lo vì diễn đàn vẫn nói hôn có khả năng lây HIV, như em 100% không anh Truong Xuan. vì em mới có hành vi được 3 tiếng. miệng vẫn đang hơi loét.

Tuanmecsedec
04-01-2016, 04:49
HIV thì em chắc chắn là không rồi vì em cũng đề phòng, nhưng cái viêm gan b em hơi lo vì diễn đàn vẫn nói hôn có khả năng lây HIV, như em 100% không anh Truong Xuan. vì em mới có hành vi được 3 tiếng. miệng vẫn đang hơi loét.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

emcuangayhomqua123
04-01-2016, 05:53
Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

hành vi em kể là có nguy cơ không anh Tuấn, có thể phòng tránh hay uống thuốc luôn để phòng không ạ. vì em mới có hành vi được 12 tiếng

Emcuangayhomqua
04-01-2016, 06:02
Em cũng không hôn miệng cô ấy. Giúp em với, e rất sợ mình bị lây

Emcuangayhomqua
04-01-2016, 07:14
À. Trước em cũng đã tiêm đầy đủ vacxin rồi thì khả năng có cao hơn không ạ thưa anh tuấn

Charles
04-01-2016, 18:21

hành vi em kể là có nguy cơ không anh Tuấn, có thể phòng tránh hay uống thuốc luôn để phòng không ạ. vì em mới có hành vi được 12 tiếng

Bạn không có nguy cơ.

Charles
04-01-2016, 18:22
À. Trước em cũng đã tiêm đầy đủ vacxin rồi thì khả năng có cao hơn không ạ thưa anh tuấn

Bạn đã tiêm phòng gan B đầy đủ rồi thì càng yên tâm.

Emcuangayhomqua
06-01-2016, 07:16
Vậy e yên tâm sống mà không phải lăn tăn gì đúng không các anh chị

Nguyen Ha
06-01-2016, 07:29

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
07-01-2016, 05:58
Em cũng không hôn miệng cô ấy. Giúp em với, e rất sợ mình bị lây

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

emcuangayhomqua123
14-03-2016, 22:08
em có nguy cơ từ hôn vú mà trên đó có thể có dịch âm đạo không ạ. em thấy môi có 2 nốt mụn nhân (rất nhỏ <1mm) 1 tháng nay. và nó ko xẹp xuống. em hôn <10s

Tuanmecsedec
14-03-2016, 22:11
em có nguy cơ từ hôn vú mà trên đó có thể có dịch âm đạo không ạ. em thấy môi có 2 nốt mụn nhân (rất nhỏ <1mm) 1 tháng nay. và nó ko xẹp xuống. em hôn <10s

100% không sao bạn.

emcuangayhomqua123
14-03-2016, 23:17
100% không sao bạn.

em cũng nghĩ như vậy. vì mặt em cũng nhiều mụn thịt ở quanh mắt và má. da em mồ hôi dầu. nhưng tại có 2 cái mụn thịt mọc ở ngoài môi nên em cũng hơi chùn. có anh chị trong diễn đàn em yên tâm và quyết tâm sống cuộc sống lành mạnh

Tuanmecsedec
15-03-2016, 04:57
em cũng nghĩ như vậy. vì mặt em cũng nhiều mụn thịt ở quanh mắt và má. da em mồ hôi dầu. nhưng tại có 2 cái mụn thịt mọc ở ngoài môi nên em cũng hơi chùn. có anh chị trong diễn đàn em yên tâm và quyết tâm sống cuộc sống lành mạnh

Bạn yên tâm khi ban quản trị đã tư vấn.

Trần Quang Vinh
15-03-2016, 09:40
em có nguy cơ từ hôn vú mà trên đó có thể có dịch âm đạo không ạ. em thấy môi có 2 nốt mụn nhân (rất nhỏ <1mm) 1 tháng nay. và nó ko xẹp xuống. em hôn <10s Hoàn toàn an tâm không lây nhiễm vậy đâu bạn

songchungvoi_HIV
15-03-2016, 12:48

Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Bú vú gái maxa có cảm nhận đc dịch tiết + Gái maxa nặng mụn sau lưng có nhiễm HIV ? (http://diendanhiv.vn/threads/14990-Bu-vu-gai-maxa-co-cam-nhan-dc-dich-tiet-Gai-maxa-nang-mun-sau-lung-co-nhiem-HIV)

Chủ đề: Mút vú người HIV, có bị nhiệm HIV không? (http://diendanhiv.vn/threads/13066-Mut-vu-nguoi-HIV-co-bi-nhiem-HIV-khong)

Chủ đề: sờ,liếm,hôn,mút khắp nguoi gmd+sợ máu rơi vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/21852-so-lie-m-hon-mu-t-kha-p-nguoi-gmd-so-ma-u-roi-va-o-ma-t)

Chủ đề: QHTD có BCS + OS + mút ti => có nguy cơ với HIV???? (http://diendanhiv.vn/threads/14609-QHTD-co-BCS-OS-mut-ti-gt-co-nguy-co-voi-HIV)

Chủ đề: Kích dục = tay + mút ti có nguy cơ ko mọi người ơi (http://diendanhiv.vn/threads/24134-Ki-ch-du-c-tay-mu-t-ti-co-nguy-co-ko-mo-i-nguo-i-oi)

Chủ đề: Nguy cơ hôn và tay kích dục (http://diendanhiv.vn/threads/24381-Nguy-co-hon-va-tay-kich-duc)

Chủ đề: nguy cơ nhiễm hiv từ sữa? (http://diendanhiv.vn/threads/3123-nguy-co-nhiem-hiv-tu-sua)
Chủ đề: Mút ti có sữa sợ nhiễm Ết (http://diendanhiv.vn/threads/24953-Mu-t-ti-co-su-a-so-nhie-m-E-t)