PDA

View Full Version : Cần tư vấn về việc trót dại một lần quan hệ với gái bán hoa.

pupu93
04-01-2016, 10:43
Hôm 1 tây em có quan hệ với 1 gái bán hoa. Em vẫn dùng bcs bình thường, chỉ 2 lần em đút vào âm đạo cô đó, vì ko có cảm xúc nên mỗi lần chỉ tầm 1 phút , trước khi quan hệ cô đó có dùng miệng kích thích em tầm 10 giây. Em thấy trên người cô ấy có mấy đốm đỏ và lúc quan hệ và chất nhờn từ âm đạo cô đó có dính lên bụng dưới của em. Cho em hỏi khả năng phơi nhiễm hiv trong trường hợp này có cao ko ạ. Em có nên đi xét nghiệm sau 10 ngày không? Và chi phí xét nghiệm khoảng bao nhiêu ? Em ở cần thơ. Cảm ơn vì đã xem và tư vấn cho em!

Hy vong 7
04-01-2016, 11:27
bạn ko có nguy cơ về hiv và std

pupu93
04-01-2016, 11:39
bạn ko có nguy cơ về hiv và std
cảm ơn bạn!

Charles
04-01-2016, 22:22
Hôm 1 tây em có quan hệ với 1 gái bán hoa. Em vẫn dùng bcs bình thường, chỉ 2 lần em đút vào âm đạo cô đó, vì ko có cảm xúc nên mỗi lần chỉ tầm 1 phút , trước khi quan hệ cô đó có dùng miệng kích thích em tầm 10 giây. Em thấy trên người cô ấy có mấy đốm đỏ và lúc quan hệ và chất nhờn từ âm đạo cô đó có dính lên bụng dưới của em. Cho em hỏi khả năng phơi nhiễm hiv trong trường hợp này có cao ko ạ. Em có nên đi xét nghiệm sau 10 ngày không? Và chi phí xét nghiệm khoảng bao nhiêu ? Em ở cần thơ. Cảm ơn vì đã xem và tư vấn cho em!

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ

songchungvoi_HIV
09-01-2016, 14:29

chất nhờn từ âm đạo cô đó có dính lên bụng dưới => Cho dù bạn có dùng nó thoa khắp cả bụng cũng No riskkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Tuanmecsedec
09-01-2016, 15:35

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.

pupu93
10-01-2016, 17:36
cảm ơn các anh chị,. nhưng hôm nay là ngày thứ 10, em có bị sốt nhẹ, kèm theo 1 số mẫn đỏ nỗi lên da và ngứa xog ngày sau hết.. em hoang mang quá, em có đọc thêm 1 số bài nói là hiv ko có biêu hiện ban đầu, nhưng em vẫn thấy lo, liệu em có thể xét nghiêm tromng 2 tuần đầu đc ko ạ? cảm ơn các bạn đã tư vấn!

Nguyen Ha
10-01-2016, 18:00
cảm ơn các anh chị,. nhưng hôm nay là ngày thứ 10, em có bị sốt nhẹ, kèm theo 1 số mẫn đỏ nỗi lên da và ngứa xog ngày sau hết.. em hoang mang quá, em có đọc thêm 1 số bài nói là hiv ko có biêu hiện ban đầu, nhưng em vẫn thấy lo, liệu em có thể xét nghiêm tromng 2 tuần đầu đc ko ạ? cảm ơn các bạn đã tư vấn!

Stress gây ra thôi.

pupu93
10-01-2016, 18:02
em cũng mong là vậy, cảm ơn chị :! :(

Nguyen Ha
10-01-2016, 18:03
em cũng mong là vậy, cảm ơn chị :! :(

Ơ hay! Đương nhiên là vậy.

hivoff
10-01-2016, 18:09
trường hợp của bạn không nguy cơ không cần xét nghiệm bạn nhá. Nếu muốn XN để giải tỏa tấm lý nên XN Combo từ ngày 22 trở đi nhưng chính xác nhất từ ngày 28 trở đi . TH của bạn do stress thôi không sao đâu.

pupu93
10-01-2016, 18:45
Dạ em xin cảm ơn mọi người 1 lần nữa, nhờ những lời nói của anh chị em thấy bớt lo nghĩ nhiều lắm !

pupu93
16-01-2016, 20:59
Mấy anh chị cho em hỏi, nếu bị hiv thỳ trong thời gian nào sẽ nỗi hạch ạ, e giơ tay lên sờ thấy có 2 cục dưới 2 nách :((

pupu93
16-01-2016, 21:06
Em dơ tay lên rờ thấy nỗi, nhưng bỏ tay xuống thỳ ko thấy. Vậy có phải nỗi hạch ko mấy anh chị , trời ơi là trời kiểu này chắc em điên mất .

Dalat
16-01-2016, 21:13
Em dơ tay lên rờ thấy nỗi, nhưng bỏ tay xuống thỳ ko thấy. Vậy có phải nỗi hạch ko mấy anh chị , trời ơi là trời kiểu này chắc em điên mất .
Bạn đừng soi mói cơ thể nữa thì không có triệu chứng gì hết. Chắc chắn khi bạn nhận kết quả âm tính sẽ biến mất hết các triệu chứng ngay lúc đó luôn. Bạn hãy đợi qua 22 ngày trở đi và đi xét nghiệm xả stress, lúc đó hạch hay ban hay bất kì cái gì cũng tự nhiên mất. Chúc bạn âm tính với tất cả.

Tuanmecsedec
16-01-2016, 21:21
Mấy anh chị cho em hỏi, nếu bị hiv thỳ trong thời gian nào sẽ nỗi hạch ạ, e giơ tay lên sờ thấy có 2 cục dưới 2 nách :((

Bạn càng lo lắng thì Stress gây ra nhiều bệnh,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

pupu93
16-01-2016, 21:37

pupu93
16-01-2016, 21:38
Dạ, em cảm ơn anh, giờ chỉ còn nc đợi đến ngày xn thôi hic

pupu93
16-01-2016, 21:40
Tks bạn hic.

pupu93
16-01-2016, 21:41
Sr mấy anh chị e đang onl = đt nên trả lời nó ko theo mục :(

pupu93
17-01-2016, 06:48
Mấy anh chị cho em hỏi trung tâm xn hiv ở cần thơ ở đâu đc ạ, em lo 17 ngày rồi, e tính đi xn vào ngày 24, các anh chị tư vấn cho em nên đi xn ở đâu tại cần thơ với. ( mấy ngày này cứ như địa ngục vậy, chẳng biết nói ai, em chỉ dám lên đây để nhờ vã m.n, tâm sự chia sẽ với nhau hix. Cảm ơn m.n)

thuctinhdi
17-01-2016, 07:51
Về TH của bạn không có nguy cơ.XN chỉ mang tính chất xã stress.

Cần Thơ hình như chưa có XN compo bạn à.Sau 6 tuần 42 ngày bạn có thể đến Trung Tâm Y tế Dự Phòng quân Ninh Kiều, đường Ngô Đức Kế XN. ( có kq sau 3 ngày ) phí XN là 180k

cần giúp đỡ
17-01-2016, 07:54
Không có nguy cơ nhiễm hiv bạn nhé,không cần xét nghiệm!!!!

pupu93
17-01-2016, 08:12
Trời ơi , cần thơ ko có xn combo haizz , mình muốn đi xn để chắc chắn và giải tỏa tâm lý, thực sự rất mệt mõi

Nguyen Ha
17-01-2016, 08:20
Trời ơi , cần thơ ko có xn combo haizz , mình muốn đi xn để chắc chắn và giải tỏa tâm lý, thực sự rất mệt mõi

Không có combo thì test nhanh.

cần giúp đỡ
17-01-2016, 08:21
Có đeo bao cao su thì lo gì nữa.
Kích dục bằng miệng không sao.nước bọt có nồng độ hiv rất thấp,hơn nữa enzin trong nước bọt làm bất hoạt hiv.
Đợi 3 tháng test nhanh đi,kết quả 100% âm tính.

pupu93
17-01-2016, 08:32
Chắc em lên SG làm cái combo, ngặt cái ko biết đường, anh chị có thể hướng dẫn em đc ko ạ. Em muốn biết kết quả trước tết hic

pupu93
17-01-2016, 08:33
3 tháng mới test nhanh đc, sao em chịu nỗi :(

Nguyen Ha
17-01-2016, 08:39
3 tháng mới test nhanh đc, sao em chịu nỗi :(

XN giải tỏa tâm lý chỉ cần 4 tuần là XN combo, nếu ở tỉnh bạn không có XN combo thì chờ 6 tuần.
Mà trường hợp của bạn không có nguy cơ không cầ XN đâu. Yên tâm đi.

pupu93
17-01-2016, 08:44
Chị Hà ơi, thật sự em rất đi muốn xn để còn biết đường mà tính.. Em đọc tham khỏa cùng với anh chị tư vấn nhận thấy mình ít có nguy cơ nhiễm, nhưng em muốn chắc chắn. Mà cho em hỏi em xuống bến xe miền tây sg, thỳ có trung chuyển đến các trung tâm xét nghiệm nào ko chị ? Em chờ đến ngày 28 tây này lên sg làm xn để yên tâm ăn tết. Em mệt mõi quá dạo này nghĩ nhiều công việc có phần trễ nãi rồi hic

Nguyen Ha
17-01-2016, 08:48
Chị Hà ơi, thật sự em rất đi muốn xn để còn biết đường mà tính.. Em đọc tham khỏa cùng với anh chị tư vấn nhận thấy mình ít có nguy cơ nhiễm, nhưng em muốn chắc chắn. Mà cho em hỏi em xuống bến xe miền tây sg, thỳ có trung chuyển đến các trung tâm xét nghiệm nào ko chị ? Em chờ đến ngày 28 tây này lên sg làm xn để yên tâm ăn tết. Em mệt mõi quá dạo này nghĩ nhiều công việc có phần trễ nãi rồi hic

Bạn gọi đt cho anh Tuấn, anh ấy sẽ trực tiếp hướng dẫn bạn tới Hòa Hảo XN.

pupu93
17-01-2016, 08:52
Dạ em cảm ơn chị

Dalat
17-01-2016, 09:56
Bạn có thể xét nghiệm combo ở hoà hảo hoặc bệnh viện nhiệt đới, giá khoảng hơn 200 ngàn, có kết quả sau 2h. Chúc bạn âm tính.

cần giúp đỡ
17-01-2016, 10:41
Không có nguy cơ thì 10000000% âm tính. nếu không người ta sản xuất bao cao su có lẽ chỉ để trang trí.
Bạn cứ tính thế này nhé.
1 năm có 10000-12000 ca nhiễm mới.
Chia số đó cho 365 ngày,chia tiếp cho 64 tỉnh thì mỗi tỉnh một ngày có khoảng 0,6 người nhiễm H.
Trong đó lại có các nguy cơ quan hệ không an toàn(kò bcs)tiêm chic,mẹ sang con,tai nạn nghề nghiệp,truyền máu.
Theo bạn có thể nhiễm H được không?nêên nhớ mỗi ngày có hàng ngàn người quan hệ tình dục,trong đó có cả gái mại dâm.....tiêm chíc ma túy.m...

pupu93
17-01-2016, 10:48
Cảm ơn mọi người đã động viên mình. Cảm ơn nhiều lắm.. Từ khi biết m.n ở đây đã giúp mình có thêm rất nhiều những suy nghĩ tích cực.

toixinchua
17-01-2016, 10:54
Mình hiểu và cũng đag rơi vào tâm lý như bạn, mình sợ quá nên đã đi xn combo ở 15 ngày, mình dự định sẽ đi xn ở 22 ngày, và 28 ngày

cần giúp đỡ
17-01-2016, 11:09
Cảm ơn mọi người đã động viên mình. Cảm ơn nhiều lắm.. Từ khi biết m.n ở đây đã giúp mình có thêm rất nhiều những suy nghĩ tích cực.
Bạn xét nghiệm giải tress thôi chứ không có nhiễm Hiv đâu.
Mình đồng cảm sâu sắc cảm nhận của ae trên diễn đàn.

songchungvoi_HIV
17-01-2016, 11:27

1 lần nữa khẳng định 1 tỷ% ko có nguy cơ, vui lòng đọc lại những gì BQT chia sẻ

pupu93
17-01-2016, 11:44
Dạ anh. Em muốn xn để giải tỏa căng thẳng,chứ hôm giờ cô ng yêu " đòi " hoài mà em ko dám. Giờ đi xn cho đâu vào đó xog cho thoải mái. 1 lần ngu mà khổ cả trăm bề hic.

songchungvoi_HIV
17-01-2016, 11:47
Dạ anh. Em muốn xn để giải tỏa căng thẳng,chứ hôm giờ cô ng yêu " đòi " hoài mà em ko dám. Giờ đi xn cho đâu vào đó xog cho thoải mái. 1 lần ngu mà khổ cả trăm bề hic.

XN hay ko là quyền của bạn, bạn thích XN khi nào tùy, 1 hành vi ko nguy cơ ko phải thích nói gì nói, lên diễn đàm spam để gây hoang mang cho các TV khác BQT cấm tuyệt, bạn cứ thoải mái test, test đến khi nào bạn cảm thấy an toàn cứ test, miễn đừng hỏi BQT nó an toàn bao nhiêu % là Ok, với songchung ghét nhất ko nguy cơ XN quay về hỏi % an toàn

pupu93
17-01-2016, 11:55
Ko phải em spam hay ko tin tưởng m.n đâu anh, tại lúc qh với gmd lúc nó tháo ra đeo lại em ko biết nó có lộn ngược bsc lại đeo vào chơi em ko nữa. Em ít kiến thức nên hoang mang, chứ thật lòng em ko có cố tạo ra chú ý hay việc cố tình gây hoang mang. Em chỉ muốn giải tỏa nhưng khúc mắc của mình thôi. Nếu có vô tình tác động xấu đến diễn đàn thỳ em thành thật xin lỗi m.n

songchungvoi_HIV
17-01-2016, 12:00
Ko phải em spam hay ko tin tưởng m.n đâu anh, tại lúc qh với gmd lúc nó tháo ra đeo lại em ko biết nó có lộn ngược bsc lại đeo vào chơi em ko nữa. Em ít kiến thức nên hoang mang, chứ thật lòng em ko có cố tạo ra chú ý hay việc cố tình gây hoang mang. Em chỉ muốn giải tỏa nhưng khúc mắc của mình thôi. Nếu có vô tình tác động xấu đến diễn đàn thỳ em thành thật xin lỗi m.n
Bạn tự thí nghiệm bằng cách mua BCS về rùi banh ra, lộn ngược lại sao đó tự đeo vào xem có được ko, bạn thí nghiệm xong bạn sẽ có câu trả lời cho mình

pupu93
17-01-2016, 12:03
Dạ chân thành cảm ơn anh , em làm liền =]]]

Tuanmecsedec
17-01-2016, 13:46

Bạn yên tâm,trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu.