PDA

View Full Version : em có đi quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su,nguy cơ hiv ?

qualoso2013
21-10-2013, 09:00
các anh chị ơi
hôm thứ 5 vừa rồi em có đi quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su. Sau đó em dùng tay vuốt bao cao su để kiểm tra. Em thấy bao cao su không bị thủng. Vậy em có nguy cơ bị HIV không a. Mới 4 ngày mà mấy hôm nay em thấy đầu quá. các anh giúp em với

Tuanmecsedec
21-10-2013, 09:02
các anh chị ơi
hôm thứ 5 vừa rồi em có đi quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su. Sau đó em dùng tay vuốt bao cao su để kiểm tra. Em thấy bao cao su không bị thủng. Vậy em có nguy cơ bị HIV không a. Mới 4 ngày mà mấy hôm nay em thấy đầu quá. các anh giúp em với

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

qualoso2013
21-10-2013, 09:17
Sau khi dùng tay vuốt bao cao su thì em có chạm dương vật của em. Vậy em có bị lây không anh.

Tuanmecsedec
21-10-2013, 09:22
Sau khi dùng tay vuốt bao cao su thì em có chạm dương vật của em. Vậy em có bị lây không anh.

HIV cũng không dễ dàng lây nhiễm như vậy.

Nguyen Ha
21-10-2013, 09:37
các anh chị ơi

Bạn QHTD có dùng BCS và BCS không gặp sự cố là bạn an toàn với HIV.

qualoso2013
21-10-2013, 09:41
Nếu BCS bị tuột mà còn trùm bao quy đầu thì có bị không các anh chị.
Mà trưa quá, em đi hái lá sông , em vô tình chạm vào gai của 1 cây mà người ta chặt bỏ. Tay em bị mấy gai đâm, sau đó có mấy chấm máu ở chỗ bị đâm. Vết thương không sâu, chi sâu nhẹ ngoài da thôi. lúc đó là 11 giờ trưa, trời có nắng to. Vậy nều cái gai đó có bị dính máu HIv thì em có bị lây không ha các anh chị

Tuanmecsedec
21-10-2013, 09:43
Nếu BCS bị tuột mà còn trùm bao quy đầu thì có bị không các anh chị.
Mà trưa quá, em đi hái lá sông , em vô tình chạm vào gai của 1 cây mà người ta chặt bỏ. Tay em bị mấy gai đâm, sau đó có mấy chấm máu ở chỗ bị đâm. Vết thương không sâu, chi sâu nhẹ ngoài da thôi. lúc đó là 11 giờ trưa, trời có nắng to. Vậy nều cái gai đó có bị dính máu HIv thì em có bị lây không ha các anh chị

Vụ cái gai là lo lắng TÀO LAO MÍA LAO rồi.

qualoso2013
21-10-2013, 09:56
Vì em thấy hoang mang các anh chị a. các anh chị giúp em với a

qualoso2013
21-10-2013, 09:59
Vây nếu bị ruột BCS mà còn trùm đầu dương vật thì có bị không anh

Tuanmecsedec
21-10-2013, 10:02
Vây nếu bị ruột BCS mà còn trùm đầu dương vật thì có bị không anh

Quan trọng còn bảo vệ khu cấm địa ( chỉ huy ) đầu dương vật là không sao.

qualoso2013
23-10-2013, 08:24
Em vẫn thấy lo lắm mọi người a. Dùng tay trực tiếp để vuốt BCS có bị lây không a

Tuanmecsedec
23-10-2013, 08:29
Em vẫn thấy lo lắm mọi người a. Dùng tay trực tiếp để vuốt BCS có bị lây không a

HIV không lây nhiễm như vậy.

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 08:33
Chào em!
HIV có nguy cơ khi và chỉ khi DV nằm hoàn toàn bên trong cơ AD và không BCS, hoặc lúc đang hành sự mà BCS bị rách toẹt mà bạn không hề biết. Còn khi bạn quan hệ xong dùng tay tháo BCS và kiểm tra BCS bằng cách vuốt BCS thì không hể có nguy cơ với HIV cho dù trước đó tay bạn bị gai đâm, vết thương gai đâm chỉ sau vài phúc không còn chảy máu tức là vết thương đã đóng niêm mạc hoàn toàn không có khả năng lây nhiễm hiv. Mến chào

Nguyen Ha
23-10-2013, 09:26

Bạn lo quá rồi. HIV ko dễ lây như bạn nghĩ.

qualoso2013
23-10-2013, 09:53
Dạ. em cảm ơn các anh chị. Bây giwof thì êm đã thoải mái hơn rồi. Vậy là em không cần phải đi xét nghiệm phai không a

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 09:55
Dạ. em cảm ơn các anh chị. Bây giwof thì êm đã thoải mái hơn rồi. Vậy là em không cần phải đi xét nghiệm phai không a
Không có nguy cơ k cần XN HIV

luxubu
23-10-2013, 12:13
các anh chị ơi
Quan hệ td có bcs ... nếu bcs không gặp sự cố thì bạn không có nguy cơ với HIV
bạn nên tránh xa GMD ra nhé.. nếu có những lần sau thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra đâu.