PDA

View Full Version : QHTD và Os có BCS, đã kiểm tra bcs không gặp sự cố mà vẫn lo. Xin tư vấn

chet mịa
05-01-2016, 15:01
Hôm qua em có QHTD với GMD, lúc đầu OS có BCS, xong để y BCS đó QHTD, sau khi xuất tinh thì bao ko bị sự cố tuôt, Vẫn thấy tinh dịch ở trong bao, nhưng để chắc ăn em đổ nước vào bao bóp đi bóp lại thấy bao ko bị thủng và nước vẫn ở trong bao. Mà lúc đó em xuất tinh xong thấy máu ở ngoài bao, GMD vừa tới ngày kinh nguyệt, dzạy em hỏi mấy a:
1. OS có BCS, đổ nước vào BCS ko rách thủng thì có nguy cơ ko
2. QHTD có BCS, ko tuột, đổ nước vào bóp nước ko chảy ra ngoài.
Vậy em cần uống Pep ko ạ, có cần XN ko ạ, Em có an toàn 100% ko ạ.
Cảm ơn mấy a, cảm ơn diễn đàn

Nguyen Ha
05-01-2016, 16:51
Hôm qua em có QHTD với GMD, lúc đầu OS có BCS, xong để y BCS đó QHTD, sau khi xuất tinh thì bao ko bị sự cố tuôt, Vẫn thấy tinh dịch ở trong bao, nhưng để chắc ăn em đổ nước vào bao bóp đi bóp lại thấy bao ko bị thủng và nước vẫn ở trong bao. Mà lúc đó em xuất tinh xong thấy máu ở ngoài bao, GMD vừa tới ngày kinh nguyệt, dzạy em hỏi mấy a:
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-01-2016, 05:11

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

chet mịa
06-01-2016, 17:10
Dzay em an toàn 100% ko cần uống pep phải ko a vì em còn 72h vàng, ko cần xn gì hết đúng ko ạ, em kt bao kỹ ko có rách toatn vì xuất tinh xong em còn lấy bao đổ nước vào xem thử có thủng ko nữa.

Nguyen Ha
06-01-2016, 17:59
Dzay em an toàn 100% ko cần uống pep phải ko a vì em còn 72h vàng, ko cần xn gì hết đúng ko ạ, em kt bao kỹ ko có rách toatn vì xuất tinh xong em còn lấy bao đổ nước vào xem thử có thủng ko nữa.

Yên tâm không cần dùng PEP không cần XN.

chet mịa
06-01-2016, 21:50
dzay cho em hỏi là khẳng định chắc chắn 100% em an toàn tuyệt đối với trường hợp a trình bày phải ko ạ, ko cần xét nghiệm.vì em muốn hỏi chắc chắn để có gì em vẫn còn 72h vàng ạ.

Nguyen Ha
06-01-2016, 21:52
dzay cho em hỏi là khẳng định chắc chắn 100% em an toàn tuyệt đối với trường hợp a trình bày phải ko ạ, ko cần xét nghiệm.vì em muốn hỏi chắc chắn để có gì em vẫn còn 72h vàng ạ.

Chắc an toàn.

chet mịa
06-01-2016, 21:58
là chắc chắn an toàn tuyệt đối với trường hợp đó hả chị nguyên hà

Nguyen Ha
06-01-2016, 22:00

Đúng vậy!!!!!!!!

chet mịa
06-01-2016, 22:09
dzay em ko cần điều trị phơi nhiễm trong trường hợp này à chị hà

chet mịa
06-01-2016, 22:39
cho em hỏi thêm khi xuất tinh bcs vẫn ôm dương vật và tinh dịch trong bao, xuất tinh xong em thấy 1 ít máu ngoài bao, quá trình lấy bao nếu máu và dịch âm đạo nữ đó chạm dương vật thì có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
07-01-2016, 06:10

dzay em ko cần điều trị phơi nhiễm trong trường hợp này à chị hà

Bạn yên tâm không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

chet mịa
07-01-2016, 07:20
khi tháo BCS vô tình máu kinh dính trên dương vật hay lỗ sáo thì có nguy cơ ko vậy a tuấn, em đang lo trường hợp này, khi tháo có thể vô tình tay dính máu chạm vào dương vật hay lỗ sáo. Nguy cơ QHTD khi và chỉ khi QHTD trực tiếp vào AD ko có BCS thôi à a

Nguyen Ha
07-01-2016, 07:21
khi tháo BCS vô tình máu kinh dính trên dương vật hay lỗ sáo thì có nguy cơ ko vậy a tuấn, em đang lo trường hợp này, khi tháo có thể vô tình tay dính máu chạm vào dương vật hay lỗ sáo. Nguy cơ QHTD khi và chỉ khi QHTD trực tiếp vào AD ko có BCS thôi à a

Dính dịch, máu không có nguy cơ. Mà nguy cơ khi và chỉ khi quan hệ trực tiếp không dùng biện pháp an toàn.

chet mịa
07-01-2016, 08:57
cho em hỏi vì sao máu kinh và tinh dịch ở ngoài BCS, mà khi tháo BCS vô tình dính trên dương vật và trên lỗ sáo thì ko phải là hành vi nguy cơ vậy mấy anh chị. em sợ lúc tháo bao vô tình gặp trường hợp này nên em lo lắng phân vân để uống pep vì em còn 1 ngày trong 72h vàng nữa ạ

Nguyen Ha
07-01-2016, 09:46
cho em hỏi vì sao máu kinh và tinh dịch ở ngoài BCS, mà khi tháo BCS vô tình dính trên dương vật và trên lỗ sáo thì ko phải là hành vi nguy cơ vậy mấy anh chị. em sợ lúc tháo bao vô tình gặp trường hợp này nên em lo lắng phân vân để uống pep vì em còn 1 ngày trong 72h vàng nữa ạ

Dính, chạm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
07-01-2016, 10:09
Những gì bạn kể ko có nguy cơ cho dú bạn trùm BCS đó và ngâm DV có BCS trong chậu máu chứa 8 tỷ HIV trong 3 năm cũng ko có nguy cơ

chet mịa
07-01-2016, 10:32
Anh sống chung cho em hỏi quá trình tháo bca mà máu dính bên ngoài bao vô tình chj vào duoeng vật hay lỗ sáo, thì có nguy cơ ko vậy, em hỏi kỹ mong a chị thông cảm, vì em còn 72h để qdinh ạ

chet mịa
07-01-2016, 10:33
Máu chạm vào dương vật với lỗ sáo đó a

songchungvoi_HIV
07-01-2016, 10:38
Anh sống chung cho em hỏi quá trình tháo bca mà máu dính bên ngoài bao vô tình chj vào duoeng vật hay lỗ sáo, thì có nguy cơ ko vậy, em hỏi kỹ mong a chị thông cảm, vì em còn 72h để qdinh ạ
Khi nào dùng bơm chứa máu bơm thẳng vào bên trong lỗ sáo mới có nguy cơ, Ngay từ đầu nếu có nguy cơ nói ngay, chứ ko cần để bạn phải hỏi đi hỏi lại

chet mịa
07-01-2016, 12:10
dzay cho em chốt là với tất cả những trường hợp kể trên em QHTD an toàn, 100% ko có nguy cơ ko cần XN và cũng ko cần dùng phơi nhiễm. QHTD có nguy cơ khi và chỉ khi trực tiếp dương vật vào Âm đạo ko có BCS bảo vệ, QHTD BCS bị tuột và rách toẹt lòi móng lợn mà ko xác định đc thời điểm xảy ra sự cố mới có nguy cơ HIV. rách lỗ liti cũng ko có nguy cơ. Lúc xuất tinh xong nếu tháo bao mà dịch âm đạo hay máu kinh có vô tình chạm vào dương vât cũng ko là hành vi nguy cơ phải ko ạ. ngày ni là ngày thứ 3 trong 72h vàng nên em làm phiền mấy a. Chắc chắn em ko nguy cơ, ko cần dùng Pep và cũng ko cần XN gì hết đúng ko ạ.

caubecodon
07-01-2016, 12:22
Xin chào bạn. Bạn quan hệ tình dục có dùng bao cao su cho cả đường miệng và đường âm đạo là tình dục an toàn. Mọi người đã tư vấn cho bạn tới trang này là trang thứ 2 rồi bạn vẫn không chịu nghe. Mình nghĩ là do tâm lý bạn hoang mang nên ai có nói gì thì bạn cũng vẫn lo lắng và không tin. Chi bằng bạn tránh xa gái mại dâm, quan hệ chung thủy với một bạn tình thôi thì bạn sẽ không phải hoang mang tới vậy. Trường hợp của bạn mình khẳng định là an toàn và bạn có thể yên tâm được rồi, hãy nhớ những gì mình nói nhé

Buonqua
07-01-2016, 13:58
dzay cho em chốt là với tất cả những trường hợp kể trên em QHTD an toàn, 100% ko có nguy cơ ko cần XN và cũng ko cần dùng phơi nhiễm. QHTD có nguy cơ khi và chỉ khi trực tiếp dương vật vào Âm đạo ko có BCS bảo vệ, QHTD BCS bị tuột và rách toẹt lòi móng lợn mà ko xác định đc thời điểm xảy ra sự cố mới có nguy cơ HIV. rách lỗ liti cũng ko có nguy cơ. Lúc xuất tinh xong nếu tháo bao mà dịch âm đạo hay máu kinh có vô tình chạm vào dương vât cũng ko là hành vi nguy cơ phải ko ạ. ngày ni là ngày thứ 3 trong 72h vàng nên em làm phiền mấy a. Chắc chắn em ko nguy cơ, ko cần dùng Pep và cũng ko cần XN gì hết đúng ko ạ.
Bạn ơi, các anh chị ở đây tham vấn cho bạn chủ yếu dựa vào tình huống bạn kể và dựa vào kiến thức đã có. đã kết luận cho bạn là không có nguy cơ, nên không cần dùng pep và không cần xét nghiệm. Bạn nên đánh giá lại hành vi của mình và những lởi tham vấn của mọi người. và bạn là người quyết định có nên dùng pep hay không.

chet mịa
07-01-2016, 14:58
Hành vi em nhớ rất rỏ và em kể lại tình huống ko sai 1 chi tiết nào

Tuanmecsedec
08-01-2016, 06:12

Hành vi em nhớ rất rỏ và em kể lại tình huống ko sai 1 chi tiết nào

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

chet mịa
08-01-2016, 15:40
dạ em cảm ơn a tuấn, a tuấn và mọi người đã khẳng định em ko có nguy cơ thì em ko cần xét nghiệm lo lắng nữa ạ, em tin BQT của diễn đàn, nếu có nguy cơ thì đã nói ngay ko đợi đến bây h mới nói. Em cảm ơn ạ.

Nguyen Ha
08-01-2016, 19:57
dạ em cảm ơn a tuấn, a tuấn và mọi người đã khẳng định em ko có nguy cơ thì em ko cần xét nghiệm lo lắng nữa ạ, em tin BQT của diễn đàn, nếu có nguy cơ thì đã nói ngay ko đợi đến bây h mới nói. Em cảm ơn ạ.

Ghi nhận câu nói chuẩn.