PDA

View Full Version : Tay bị nứt và tróc da tiếp xúc dịch nhờn

Metnhoai
05-01-2016, 21:42
Cáh hôm nguy cơ 1ngày, e có giựt khóe các ngón tay em, có chảy ít máu và có vết nứt, và vài ngón cũng chóc da. Qua hôm qua sau, các ngón tay đó của em tiếp xúc với dịch nhờn hưng phấn của nam. Liệu em có nguy cơ khôg

Nguyen Ha
05-01-2016, 21:43
Cáh hôm nguy cơ 1ngày, e có giựt khóe các ngón tay em, có chảy ít máu và có vết nứt, và vài ngón cũng chóc da. Qua hôm qua sau, các ngón tay đó của em tiếp xúc với dịch nhờn hưng phấn của nam. Liệu em có nguy cơ khôg

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Metnhoai
05-01-2016, 21:50
Tình trạng các khóe tay hôm đó của mình vẫn có vết nứt, và các ngón kia có ngón tróc da nữa ạ. Mình sợ nước nhờn hưng phấn của nam thấm vào các vết nứt đó và các chỗ tróc da kia gây nguy cơ lắm

Nguyen Ha
05-01-2016, 21:52
Tình trạng các khóe tay hôm đó của mình vẫn có vết nứt, và các ngón kia có ngón tróc da nữa ạ. Mình sợ nước nhờn hưng phấn của nam thấm vào các vết nứt đó và các chỗ tróc da kia gây nguy cơ lắm

Đó không phải là vết thuơng hở. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Metnhoai
05-01-2016, 21:55
Làm sao để biết các vết thương đó có phải là hở hay không? Mình thấy giữa phần móng tay và khóe có vết nứt ạ. Vạch ra cũng thấy vết nứt luôn

Nguyen Ha
05-01-2016, 22:02
Làm sao để biết các vết thương đó có phải là hở hay không? Mình thấy giữa phần móng tay và khóe có vết nứt ạ. Vạch ra cũng thấy vết nứt luôn

Khi nào vết thương vẫn còn đang chảy nhiều máu thì mới gọi là vết thương hở. Còn không chảy máu là vết thương đã lành.

Metnhoai
05-01-2016, 22:14
Uh lúc dính dịch xong mình rửa tay cũng không thấy rát, chỉ thấy vết nứt. Mấy hôm nay mình bị tiêu chảy, viêm họng, dưới hàm còn có hạch nhỏ sờ bào chạy, các triệu chứng đó vẫn không giảm. Mình lo quá

Tuanmecsedec
06-01-2016, 05:38

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm.

Metnhoai
06-01-2016, 06:51
Ừ mình không biết các triệu chứng kia ở đâu ra, sao lâu hết quá. Nhất là 2hạt hạch dưới cầm, nhỏ, tròn, sờ vào di chuyển được vẫn chưa tan. Mình tới đây cách nguy cơ là 38ngày rồi, liệu thời gian như thế có gây nên các triệu chứng này k

Nguyen Ha
06-01-2016, 07:28
Ừ mình không biết các triệu chứng kia ở đâu ra, sao lâu hết quá. Nhất là 2hạt hạch dưới cầm, nhỏ, tròn, sờ vào di chuyển được vẫn chưa tan. Mình tới đây cách nguy cơ là 38ngày rồi, liệu thời gian như thế có gây nên các triệu chứng này k

Triệu chứng kia là do stress mà ra chứ HIV không có triệu chứng ban đầu, hơn nữa bạn không có nguy cơ. Hạch dưới cằm ai chả có.