PDA

View Full Version : Sử dụng Dương Vật giả có nguy cơ HIV

NgoNgocAn
06-01-2016, 14:42
Tình hình là em mua Dương vật giả ở Shop người lớn rồi sử dụng, em sợ Dương vật giả ấy người ta sử dụng rồi bán lại. Trên DV giả ấy khô, không thấy máu và dịch cơ thể bằng mắt thường, và khi mua về 5 tiếng sau em mới sử dụng. Em có nguy cơ không?

Charles
06-01-2016, 14:44
Tình hình là em mua Dương vật giả ở Shop người lớn rồi sử dụng, em sợ Dương vật giả ấy người ta sử dụng rồi bán lại. Trên DV giả ấy khô, không thấy máu và dịch cơ thể bằng mắt thường, và khi mua về 5 tiếng sau em mới sử dụng. Em có nguy cơ không?

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

NgoNgocAn
06-01-2016, 14:46
Bạn yên tâm không có nguy cơ.
Nếu trên DV giả ấy có HIV thì sao ? 5 tiếng sau em mới sử dụng, em thấy trên đó khô, không nhìn thấy bằng mắt thường cái gì hết

Charles
06-01-2016, 14:49
Nếu trên DV giả ấy có HIV thì sao ? 5 tiếng sau em mới sử dụng, em thấy trên đó khô, không nhìn thấy bằng mắt thường cái gì hết

DV giả không phải tế bào sống, HIV không thể tồn tại trên đó, nếu có dính sau 5 tiếng cũng mục 8 đời HIV rồi.

Tuanmecsedec
07-01-2016, 05:54

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)