PDA

View Full Version : Rách bcs 5s thay bao khác - xin tư vấn

Chanlam12
07-01-2016, 00:02
Mọi người cho em hỏi, một lần quan hệ gmd, e bị rách bcs, khoảng 5s sau e mới dừng lại và thay bao khác và qh tiếp. Sau đó về nhà e thấy dv rát và có nổi vệt màu hồng. Rồi e uống thuốc phơi nhiễm sau 40h nguy cơ đó. Cho e hỏi tỷ lệ mà e bị mắc bệnh là bao nhiêu ạ?

Tuanmecsedec
07-01-2016, 06:11
Mọi người cho em hỏi, một lần quan hệ gmd, e bị rách bcs, khoảng 5s sau e mới dừng lại và thay bao khác và qh tiếp. Sau đó về nhà e thấy dv rát và có nổi vệt màu hồng. Rồi e uống thuốc phơi nhiễm sau 40h nguy cơ đó. Cho e hỏi tỷ lệ mà e bị mắc bệnh là bao nhiêu ạ?

Thời gian bạn bị rách bao cao su chỉ 5 giây thì không có nguy cơ.

Nguyen Ha
07-01-2016, 07:33
Mọi người cho em hỏi, một lần quan hệ gmd, e bị rách bcs, khoảng 5s sau e mới dừng lại và thay bao khác và qh tiếp. Sau đó về nhà e thấy dv rát và có nổi vệt màu hồng. Rồi e uống thuốc phơi nhiễm sau 40h nguy cơ đó. Cho e hỏi tỷ lệ mà e bị mắc bệnh là bao nhiêu ạ?Thời gian tiếp xúc chỉ 5s thôi thì không có nguy cơ bạn ạ.

Chanlam12
07-01-2016, 22:15
Chị hà ơi, nhưng mà sau đó e thay bao khác vào và qh tiếp. Như vậy có sợ là ad dính vào rồi không ạ? Sau đó mình đổi bao nhưng sợ bị dính trước đó rồi thì có nguy cơ lớn không ạ?

Nguyen Ha
07-01-2016, 22:16
Chị hà ơi, nhưng mà sau đó e thay bao khác vào và qh tiếp. Như vậy có sợ là ad dính vào rồi không ạ? Sau đó mình đổi bao nhưng sợ bị dính trước đó rồi thì có nguy cơ lớn không ạ?

Không sao, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Chanlam12
08-01-2016, 05:49
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho ạ!